ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    Blog Entries
    1
    สามวันเองเท่านั้นครับอยากเล่น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    รอTest beta มาชาตินึงแล้วเี่นี่ย

อุตส่าห์เลิกเล่น PB เพื่อมารอเล่น BR

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    รอ street test 13 มีนาคม นี่
    Tt'esport Gview Rocket Razer Cm Strom

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ยังรับ AC นั้นไม่ได้เลย กดแล้วมันให้แชร์อ่ะทำไง ผมแชร์ไป 2 รอบแล้ว
    Manchester United

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    ผมเล่นกลัวเก่งเกินไปจัง *0*
    Only one thing I want.

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    สมัครได้ล่ะ

แล้วเกมนี่ได้เล่นวันไหนหรอครับ หรือวันนี้เลย
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    27
    ac รับไม่ได้กดแล้วมันขึ้น หน้าขาวโล่งจอเล็กๆ like แล้ว ใช้ firefox

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jiklopsokelo อ่านกระทู้
    ac รับไม่ได้กดแล้วมันขึ้น หน้าขาวโล่งจอเล็กๆ like แล้ว ใช้ firefox
    ลองใช้ IE กับ Chrome ยังครับ

+++++++++++++++++++++++++++

อ้อ อย่าลืม allow pop-up ด้วยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    27
    สมัครได้แล้วครับกำลังโหลด

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    จริงๆแล้ว จขกทไม่น่าตั้งกระทู้ตอนนี้
    เพราะว่ามีกาศตั้งกระทู้ในบอร์ด BTR ไว้ว่า ถ้าผู้เล่น สมัครเข้าร่วมเกิน 4,000 คน จะทำการยกเลิก Street Test และเปลี่ยนไปเป้นการแจกปืนแทนแล้วรออีกทีนู่น ยาวๆ
    แต่ก็ไม่เป็นไรครับ คนเยอะดี - -

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    จริงๆแล้ว จขกทไม่น่าตั้งกระทู้ตอนนี้
    เพราะว่ามีกาศตั้งกระทู้ในบอร์ด BTR ไว้ว่า ถ้าผู้เล่น สมัครเข้าร่วมเกิน 4,000 คน จะทำการยกเลิก Street Test และเปลี่ยนไปเป้นการแจกปืนแทนแล้วรออีกทีนู่น ยาวๆ
    แต่ก็ไม่เป็นไรครับ คนเยอะดี - -
    ผมว่าดีนะจะได้ใช้ปืนฟรีกันอ่ะ 555+ผมชอบของฟรีขอให้คนสมัคเยอะเกิน4,000ไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    มันเหมืนกับ COd นะผมว่า เเรง เครื่องอะไรมายิงได้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    944
    1

เซิร์ฟแตก แจกปืน!

พิเศษกว่าที่เคยมีมาก่อน หากเกิดกรณี เซิฟเวอร์มีผู้เล่นเข้ามาร่วมทดสอบจนระบบล่ม ทางทีมงานยินดีแจก
    "AKS-74U" สุดยอดปืนล่าสังหารสุดฮิตของ Korea Serve แบบถาวรให้ทันที"

โดยเงื่อนไขของการแจก AKS-74U มีดังนี้

- พิจารณาจาก กรณีที่มีผู้เล่นเข้ามาร่วมทดสอบพร้อมๆกัน ในเวลาเดียวกันมากกว่า 4,000 คนขึ้นไป(ในช่วง Stress Test) จนเป็นเหตุทำให้เกิดปัญหา
    ระบบล่ม จนทางทีมงานต้องปิดระบบเพื่อแก้ไข โดยทางทีมงานจะประกาศแจ้งที่ทางกระดานข้อความในเว็บบอร์ด และ
    Facebook ของ Battery Online
    - ผู้เล่นสามารถกดรับ AKS-74U ได้ที่ปุ่มกิจกรรมหน้าเวปไซต์ในช่วงที่เปิดให้บริการ OBT "
    - ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง และแก้ไขเงื่อนไข และของรางวัลจากกิจกรรม โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งกับทางผู้เล่น
    ได้ทราบล่วงหน้า

AKS-74U : ราชสีห์ติดปีกแห่งกองทัพดาวแดง
    เคดิตsurrealism

ฉลาด มีความรู้ คู่คุณธรรม
    และที่สำคัญ ไม่เกรียน ไม่หยาบ ไม่โปร!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย komcom : 11th March 2012 เมื่อ 14:49

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    ที่เห็นเหมือน CoD ขนาดนี้ ก็เพราะทีมพัฒนาส่วนใหญ่มาจากทีมที่พัฒนา CoD นั่นแหละครับ

แต่ยังไงผมก็ว่าเกมนี้ดีกว่า CoD ก็ตรงมันฟรีนี่แหละครับผม !
    เห็นด้วยครับ

ปล.เกมส์นี้ยิงกันเลือดสาด *o*

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    AK-74U หรอ น่าจะแจก AK 74m
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ komcom อ่านกระทู้

เซิร์ฟแตก แจกปืน!

พิเศษกว่าที่เคยมีมาก่อน หากเกิดกรณี เซิฟเวอร์มีผู้เล่นเข้ามาร่วมทดสอบจนระบบล่ม ทางทีมงานยินดีแจก
    "AKS-74U" สุดยอดปืนล่าสังหารสุดฮิตของ Korea Serve แบบถาวรให้ทันที"

โดยเงื่อนไขของการแจก AKS-74U มีดังนี้

- พิจารณาจาก กรณีที่มีผู้เล่นเข้ามาร่วมทดสอบพร้อมๆกัน ในเวลาเดียวกันมากกว่า 4,000 คนขึ้นไป(ในช่วง Stress Test) จนเป็นเหตุทำให้เกิดปัญหา
    ระบบล่ม จนทางทีมงานต้องปิดระบบเพื่อแก้ไข โดยทางทีมงานจะประกาศแจ้งที่ทางกระดานข้อความในเว็บบอร์ด และ
    Facebook ของ Battery Online
    - ผู้เล่นสามารถกดรับ AKS-74U ได้ที่ปุ่มกิจกรรมหน้าเวปไซต์ในช่วงที่เปิดให้บริการ OBT "
    - ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลง และแก้ไขเงื่อนไข และของรางวัลจากกิจกรรม โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งกับทางผู้เล่น
    ได้ทราบล่วงหน้า

AKS-74U : ราชสีห์ติดปีกแห่งกองทัพดาวแดง
    เคดิตsurrealism

ฉลาด มีความรู้ คู่คุณธรรม
    และที่สำคัญ ไม่เกรียน ไม่หยาบ ไม่โปร!!
    จริงด้วย = = ลืมอ่านไปนึกว่าแจกปืนแค่ 3 วัน อ่านใหม่แล้ว ถาวรนี้หวา = =
    ปล.จขกท หวัง คนสมัครเกินเพื่อได้ปืนเรอะ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    แล้ว obt วันไหนอ่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    4
    พรุ่งนี้แล้วสินะ STRESS TEST

>>>ประกาศเปิด STRESS TEST อย่างเป็นทางการ<<<

หลังจากที่ทุกๆ ท่านได้รอคอยการเปิดให้ทดสอบ Battery Online อย่างเป็นทางการนั้น
    ทางทีมงานได้ประกาศลั่นกลองรบดังนี้

วันที่ 13 มีนาคม 2555 สามารถเข้าสู่เกมส์ได้ตั้งแต่เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป

โดยผู้เล่นที่ทำการยืนยันอีเมล์เรียบร้อยแล้ว จะได้รับโบนัสดังนี้

1. ยุทธปัจจัยพิเศษ 50,000 BP
    2. ค่าปลอบประโลมกองทัพ 50,000 BP (กดรับได้ที่หน้าเวปไซต์)
    3. ยุทธปัจจัยพื้นฐาน 50,000 BP

รวมทั้งสิ้นเป็นยุทธปัจจัย 150,000 BP เพื่อใช้ในการศึกครั้งนี้

สำหรับผู้เล่นที่ไม่สามารถทำการ ยืนยัน email ได้ก่อนหน้านี้สามารถ กด Link ที่ทางทีมงานเตรียมไว้
    (ซึ่งจะปรากฎวันพรุ่งนี้ 13 มีนาคม 2555 ตั้งแต่เวลา 12.00 น. เพื่อใช้ในการยืนยันตนอีกครั้ง)

จึงประกาศมาเพื่อทราบและเรียกระดมพลโดยพร้อมเพรียงกันในเวลานัดหมาย

Battery Online [Thailand]

อ่านรายละเอียดอื่นๆที่.....

>>>กิจกรรมเงินสนับสนุน 100,000BP<<<

>>>STRESS TEST เซิฟแตก แจกปืน!!<<<

cr: http://webboard.gg.in.th/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moss2u4u02 : 13th March 2012 เมื่อ 00:44

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    ใครเล่นแล้วครับเป็นยังบางผมมาเล่นห้าโมงเย็นมันดันปิด

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เซิฟเน่าแต่หนุกมัน obt วันไหนคับ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ผมเล่นแล้วครับ ก็สนุกดีมากครับ แล้วมี GM ยศ3เพชร มาเล่นด้วยครับ เล่นบอทแมทกัน

ตอนนี้ เวล 9 แล้วครับ เขาแจกเงินจริง ตอนนี้ของซื้อยังไม่ถูกใจผมเท่าไร เล่นของที่ให้มากก็พอละ

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    ผมเล่นแล้วครับ ก็สนุกดีมากครับ แล้วมี GM ยศ3เพชร มาเล่นด้วยครับ เล่นบอทแมทกัน

ตอนนี้ เวล 9 แล้วครับ เขาแจกเงินจริง ตอนนี้ของซื้อยังไม่ถูกใจผมเท่าไร เล่นของที่ให้มากก็พอละ
    มีขับเครื่องบินไม่ครับ

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    มีแต่ ฮ. ครับ เราก็ขี่ไม่ได้ วิ่งแล้วยิงได้อย่างเดี่ยว มันเป็นไอเทมของด่าน รวมทั้ง ปืนไฟ RPGจะมีให้เก็บ บางด่านครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    เล่นให้ ล่มเลย มันส์ครับ เล่นให้ล่ม 4,000 คนอัพมั้งเซิฟล่ม แล้วได้ปืนถาวรน่ะฮ๊าฟ
    The sun is always shining. I do not see the blink of an eye.
    [พระอาทิตย์ส่องประกายเสมอ แม้จะไม่เห็นชั่วพริบตา]

กล่าวขอบคุณ
    944
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SINGHOMKHUN อ่านกระทู้
    เล่นให้ ล่มเลย มันส์ครับ เล่นให้ล่ม 4,000 คนอัพมั้งเซิฟล่ม แล้วได้ปืนถาวรน่ะฮ๊าฟ
    ตอนนี้ก็ยังล่มอยู่เลยครับผมกะจะเล่นมันก็ปิดซะห้าโมงเย็นวันนี้555+อดได้ปืนกะเขา