ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    โอ๊ยยยยยยยยยยยยย ไม่ไหวแล้วววว ออกพรุ่งนี้เลยได้ไหมเนี่ย อยากเล่นสุด ๆ เลย

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมว่ามัน "เหนือ" กว่าคำว่า "เกม" แล้วล่ะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ยิ่งอ่านยิ่งอยากเล่น

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    สุดยอกเลยครับ 55

กล่าวขอบคุณ
    708
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    Blog Entries
    1
    น่าจะมีระบบ Compannion ให้มีผู้ช่วยเป็นตัวเอก Assassin หญิง คนนึงอย่างนี้ เอาเป็นนางเอกเลยก็ได้ รับลองคนสนใจมากกว่าเดิมเยอะ เพราะในสมัยนั้นผู้หญิงเริ่มจะมีบทบาทมากขึ้นแล้ว...
    ระบบ Brotherhood กับ ทหารรับจ้าง โจร โสเภณี ก็มีแล้วนี่ น่าจะทำระบบผู้ช่วย วิ่งตาม ปีนตาม ร่วมสู้ได้ไม่ยาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Archios : 27th March 2012 เมื่อ 23:49

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ชุดทันสมัย น่าเล่นขึ้นมาหน่อย
    -| " _ Y o u ' l l _ N e v e r _ W a l k _ A l o n e _ " |-

กล่าวขอบคุณ
    788
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    เกย์ จริงดิ้!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    ไม่หลุดครับของจริงignออกสื่อเเล้วกดsubด้วยถึงจะรู้-.-

http://ps3.ign.com/articles/122/1221666p1.html

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ----------สุดยอด รายละเอียดเยอะจริง ๆ น่าเล่นสุดๆเลย แต่ผมเล่นของแท้แน่ ----------

---------------จะว่าไป มันชักจะคล้ายๆ Red dead Redemption แล้วนะเนี่ย:.3ข้อนี้อะ---------------
    10. สัตว์ในป่าเป็นส่วนสำคัญใน ACIII ตั้งแต่กวาง สุนัขป่า และหมี เพียงแต่ไม่มีจำนวนเยอะเท่าใน Red Dead Redemption ของค่าย Rockstar ที่ทีมงาน ACIII ชอบและนับถือมาก
    37 . มีสุนัขด้วย ช่วยสร้างบรรยากาศให้กับเมือง และในบางโอกาส ผู้เล่นจะใช้ให้สุนัขดมกลิ่นตามหาเป้าหมายก็ยังได้
    38. มีเด็กอีกตะหาก! เป็นครั้งแรกในซีรี่ส์เลยทีเดียว แต่สำหรับคนที่เกลียดเด็กก็ต้องขอแสดงความเสียใจด้วย ตีเด็กไม่ได้นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    เห็นว่า XOBX / PS3 ว่างขายเดือน ตุลาคมนะ เมี๊ยว!!

เเต่ PC น่าจะ ต้นปี 2013 อ่ะ นะ เมี๊ยว!!
    ครับๆขอบคุณที่บอกนะคร้าบ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ระบบต่างๆอ่านแล้วเข้าท่าเลยชอบแบบนี้แหละให้ความสำคัญกับธรรมชาติ เพราะจุดขายสำหรับผมมันเป็นสภาพแวดล้อม การฆ่าก็เป็นแค่น้ำจิ้มมันส์ๆไปเท่านั้น
    พื้นที่ ที่ต้นไม้เยอะก็ให้ปีนเอา หิมะตกก็มีผลกับเราบ้างสภาพแวดล้อมทุกอย่างมีคุณสมบัติมากกว่าเป็นแค่ของประดับเกม ชอบอะ