ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ให้กระทู้ใหม่ๆขึ้นมาบ้างอย่ามาเลยครับ เดียวโดนแบน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panama007 อ่านกระทู้
    หากเล่นใด้แบบนี้ถือว่าแก่งมาก หากไม่เอาของใครเขามาเพราะไม่เผยชื่อแล้วดูจากชื่อแล้วคุณไปเอาของคนอื่นมา แล้วมาทำว่าเป็นของตัวเอง เพราะมันคนละสีกันเลยนะนั้น ลักษณะยศก็ต่างกัน ตรงดอกศรที่ชีว่าเป็นตัวคุณ ชื่อก็ไม่ใช้แล้ว แถมยศห่างกันบานเลย หมอนี้อย่ามาโมเลยครับ
    นี้เขาร่างแยกครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panama007 อ่านกระทู้
    เอามาให้ดูอีกอันไอนู๋ ป๋าไม่เคยโดนยิงตกซะที นอกจากเผลอชนต้นไม้55

"ขับได้จ๊าดง่าวมาก"
    บอกได้คำเดียวครับ

แล้วรถถังที่มีป้อมปืนกลยิงอยู่น่ะ รู้สึกเหมือนพลขับจะไม่มีนะครับ เห็นรถถังยืนนิ่งงั้นโดนยิงบึ้มก็สมควร ผมว่าคุณเล่นแต่เซิฟที่ฝั่งตรงข้ามเล่นง่าวๆมากกว่า
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    เห็นเขาว่าภาคเวียดนามแค่ขึ้นฮอได้ก็สบายแล้ว(สอยฮอยาก) อยากรู้เทพไม่เทพต้องเล่นภาคหลัก

Edit : เปลี่ยนใจไม่ชมละ จขกท หลงตัวเอง (ก่อดราม่า!!)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oI3lacKLisTo : 14th August 2011 เมื่อ 14:09

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    เห็นเขาว่าภาคเวียดนามแค่ขึ้นฮอได้ก็สบายแล้ว(สอยฮอยาก) อยากรู้เทพไม่เทพต้องเล่นภาคหลัก

Edit : เปลี่ยนใจไม่ชมละ จขกท หลงตัวเอง (ก่อดราม่า!!)
    อย่างงี้เค้าเรียกว่า คางคกขึ้นภูเขา 555 (ไปเอามาจากไหนวะกรู)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    จะอวดเก่งหา**** กากชอบหายเอ็งอ่ะ ถุยย ขับวนอย่างนั้น รถถังยิงโดน เอ๊ง ได้ *****ก๊โครตเทพแล้วม้างงงงงงงงง

ให้กระทู้ใหม่ๆขึ้นมาบ้างอย่ามาเลยครับ เดียวโดนแบน
    มุงแหละก่อดราม่า ยังด่าชาวบ้านเขาอีก เกรียน******เลยเอ็ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockerza : 14th August 2011 เมื่อ 14:50

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    เทพอ่ะ
    ???

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หากเล่นใด้แบบนี้ถือว่าแก่งมาก หากไม่เอาของใครเขามาเพราะไม่เผยชื่อแล้วดูจากชื่อแล้วคุณไปเอาของคนอื่นมา แล้วมาทำว่าเป็นของตัวเอง เพราะมันคนละสีกันเลยนะนั้น ลักษณะยศก็ต่างกัน ตรงดอกศรที่ชีว่าเป็นตัวคุณ ชื่อก็ไม่ใช้แล้ว แถมยศห่างกันบานเลย หมอนี้อย่ามาโมเลยครับ
    ผมจะเอาชื่อคนอื่นมาแอบอ้างทำไมล่ะครับ ผมอยากเล่นตัวใหม่เงียบ ๆ ก็เท่านั้นเอง ส่วนตัวที่เอามาโชว์เค้ารู้จักผมกันอยู่แล้ว เหอะ ๆ
    อ่ะ เอารูปมายืนยัน

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekmind อ่านกระทู้
    ผมจะเอาชื่อคนอื่นมาแอบอ้างทำไมล่ะครับ ผมอยากเล่นตัวใหม่เงียบ ๆ ก็เท่านั้นเอง ส่วนตัวที่เอามาโชว์เค้ารู้จักผมกันอยู่แล้ว เหอะ ๆ
    อ่ะ เอารูปมายืนยัน
    สร้างกี่่ชื่อใครๆก็ทำใด้ แล้วในรูปก็ไม่รู้ชื่อไร เหอะๆ แบบนี้เขาเรียกว่าขี้โม่ ขี้โอ้ไม่ใช้ของตัวเอง กลัวคนอื่นรู้ว่าโมใช้ใหมไม่บอกชื่อจริง จะดูซักหน่อยว่้ามันเล่นแค่ใหน55
    คงไม่มีใครบ้าระห่ำ ยศตัวเองยังไม่ถึง50 เล่นอีกชื่อไปถึง30กว่า แล้วอีกชื่อไป10กว่ายี่สิบ แบบนี้มันเรียกว่าไอขี้โอ บักห่า ของเราเล่นกว่าจะใด้38 เกือบตาย 55 เกรียนจริง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panama007 : 14th August 2011 เมื่อ 15:37

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ฮ่าฮ่า... จขกท.ยังไม่เลิกเมพอีก

เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมว่าเขาก็ขับใช้ใด้ ผมเองยังขับไม่ใด้เลย แต่พูดถึงว่ามันก็ขับง่าย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ว่างๆ มาเล่น SALUZI ไทยบ้างน่ะครับ...

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    พรุ่งนี้อย่าลืมไปเรียนเพราะมัวแต่โอ้อวดนะครับ

ปล. BF3 ขอชื้อด้วยนะครับ ผมจะใช้ชื่อ Monkey Bay เกมส์ออกเมื่อไหร่มาพิสูจน์ความเทพให้ผมดูหน่อยนะครับ (:

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสือปืนไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekmind อ่านกระทู้
    ถ้าเทพจริง ทำไมมีแค่รูปเดียว มันต้องเทพหลาย ๆ รอบ หลาย ๆ map ดิ

มันแปลกๆ นะ เหมือนแต่ไม่ใด้เล่นเอง

We Are Gamer!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,084
    สร้างกี่่ชื่อใครๆก็ทำใด้ แล้วในรูปก็ไม่รู้ชื่อไร เหอะๆ แบบนี้เขาเรียกว่าขี้โม่ ขี้โอ้ไม่ใช้ของตัวเอง กลัวคนอื่นรู้ว่าโมใช้ใหมไม่บอกชื่อจริง จะดูซักหน่อยว่้ามันเล่นแค่ใหน55
    คงไม่มีใครบ้าระห่ำ ยศตัวเองยังไม่ถึง50 เล่นอีกชื่อไปถึง30กว่า แล้วอีกชื่อไป10กว่ายี่สิบ แบบนี้มันเรียกว่าไอขี้โอ บักห่า ของเราเล่นกว่าจะใด้38 เกือบตาย 55 เกรียนจริง
    คุณนั้นแหละครับโม้ ปิง 400 ใครไปไปยิงโดนครับ แล้วชื่อกระทู้ก็ตั้งว่า "คิดว่าผมเล่นกากไหม ยินจนออกหมด 32 คนเต็มออกหมด" แล้วพอคนอื่นบอกว่า ธรรมดา ก็ด่าคนอื่นอีก แล้วจะตั้งกระทู้มาทำ ส้นตีนอะไรครับ <<คลุมดำเพื่ออ่าน
    แน่จริงเล่นภาคหลักสิ ปิงน้อยๆๆ จะได้เห็นฝีมือจริงๆไปเลย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เกมส์นี้คุณเล่นมาเยอะแล้ว เลยรู้ละเอียดไปหมด

ไปเจอกันใน BF3 ดิ
    เทพไม่เทพ ไปอยู่นั่นก็จะรู้เอง
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    คุณน่ะ เก่งแล้วทะนงตน ขอให้คุณอย่าไปทำนิสัยแบบนี้ในชีวิตจริงเลยนะคับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    พรุ่งนี้อย่าลืมไปเรียนเพราะมัวแต่โอ้อวดนะครับ

ปล. BF3 ขอชื้อด้วยนะครับ ผมจะใช้ชื่อ Monkey Bay เกมส์ออกเมื่อไหร่มาพิสูจน์ความเทพให้ผมดูหน่อยนะครับ (:

เอาด้วย ๆ ชื่อยังไม่แน่นอน !
    - XENON -

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    บอกตามตรงอ่านๆมาเหมือนสร้างมาเพื่อเนียนปั๊ม = = 555 ล้อเล่นๆ
    สำหรับผมแล้ว ฝีมือระดับนี้ ไม่รู้= = ไม่เคยเล่นเกมส์ไรนิ

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คนที่เก่งคือคนที่ พาทีมชนะโดย คะแนนเกาะกลุ่มกันหรือป่าวครับ ช่วยเพื่อนในทีม มีน้ำใจนะครับ ผมไม่ได้เล่นเกมนี้ แต่เล่นเกม FPS อื่นเหมือนกันครับ เช่น css TF2 มันไม่มีคนที่เก่งหรอกนะครับ มีเพียงแค่ TEAMWORK อะครับ

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    จขกท ระวังนะครับ นิสัยแบบจะไม่ได้แก่ตายนะครับ เตือนไว้

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    Lucifer ชื่อคุ้นๆ เคยเล่น css เมื่อนานมาแล้วหรอป่าวครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ expenbik อ่านกระทู้
    คนที่เก่งคือคนที่ พาทีมชนะโดย คะแนนเกาะกลุ่มกันหรือป่าวครับ ช่วยเพื่อนในทีม มีน้ำใจนะครับ ผมไม่ได้เล่นเกมนี้ แต่เล่นเกม FPS อื่นเหมือนกันครับ เช่น css TF2 มันไม่มีคนที่เก่งหรอกนะครับ มีเพียงแค่ TEAMWORK อะครับ
    พูดถูกครับ ปลาหมอตายเพราะปากแท้ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ expenbik อ่านกระทู้
    Lucifer ชื่อคุ้นๆ เคยเล่น css เมื่อนานมาแล้วหรอป่าวครับ 555
    ครับ นานจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    นายขับเก่งอย่างงี้ ทำไมไม่มาขับของจิงอ่ะ อาจดังก็ได้น่ะ !