ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    burnout 3 takedown คับ พอdownload เสร็จ มันเปน ภาค 2 เเทนคับ
    TANAKON JINO M

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,762
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Steve-O อ่านกระทู้
    Please enable Cookies in your browser.
    ของผมขึ้นงี้
    ผมเปิดคุ๊กกี้แล้ว ก็ยังไม่หาย ไม่รู้จะทำไง ปวดหมองและ
    ลอง refresh หน้า หรือ เปิด browser ใหม่ครับ (กด ctrl+F5 เป็นการ clear cache ของหน้า)
    ถ้าไม่ได้ให้ลอง clear cache หรือ cookie ดูครับ
    ถ้าไม่ได้ก็ลองเปลีย่น browser ดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanakonm อ่านกระทู้
    burnout 3 takedown คับ พอdownload เสร็จ มันเปน ภาค 2 เเทนคับ
    เด๋วเช็คดูให้ครับ อัพเยอะเบลอ อาจจะตั้งชื่อสลับกับภาคอื่นครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โตแล้ว คิดเองเป็น
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,256
    Blog Entries
    218
    ขอเกม Twisted Metal Head On กับเกม PES 2012 หรือภาคใหม่ๆ สมบูรณ์ๆ หน่อยนะครับ
    และ WWE 2011 ด้วยครับ ถ้าไม่มี หรือหาให้ผมไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ
    เกมเพลทูเว็บนอกผมโหลดยากมาก และก็อืดด้วย

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูง สูบไปเยอะเหมือนกัน อิอิ .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wasintae : 13th January 2013 เมื่อ 09:25

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    รบกวนอีกเกมนะครับ Harvest Moon - Save the Homeland ผมโหลดจากเว็บอื่นๆ มันไฟล์แค่ 40 กว่าเม็ก
    แตกมาเป็นไฟล์ .bin กับ .cue ไม่รู้จะไรท์ลงแผ่นยังไง ผมเอาไว้เล่นในเครื่อง PS2 น่ะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasintae อ่านกระทู้
    รบกวนอีกเกมนะครับ Harvest Moon - Save the Homeland ผมโหลดจากเว็บอื่นๆ มันไฟล์แค่ 40 กว่าเม็ก
    แตกมาเป็นไฟล์ .bin กับ .cue ไม่รู้จะไรท์ลงแผ่นยังไง ผมเอาไว้เล่นในเครื่อง PS2 น่ะครับ ^^
    กรณีจะไรท์ลงแผ่นให้เปิดไฟล์ .bin ครับ ใช้ UltraISO เปิดแล้วก็ไรท์ได้เลยครับ
    กรณีที่จะ mount แผ่นโดยใช้ daemon tool บางทีอาจจะ mount ผ่าน .cue ไม่ได้ ก็ให้เลือก mount จาก .bin เช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    ลองแล้วครับ เสียไปสองแผ่น เปิดไม่ติดเลยย
    ทำไมขนาดไฟล์มันน้อยจังเลยอ่ะครับ
    เปิดไดร์ฟออกมา มีแค่เจ็บสิบว่าเม็กเอง
    เสียดายจัง ..

กล่าวขอบคุณ
    5
    อัพเดต

Harvest Moon Series

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasintae อ่านกระทู้
    ลองแล้วครับ เสียไปสองแผ่น เปิดไม่ติดเลยย
    ทำไมขนาดไฟล์มันน้อยจังเลยอ่ะครับ
    เปิดไดร์ฟออกมา มีแค่เจ็บสิบว่าเม็กเอง
    เสียดายจัง ..
    ถ้าเกมไหนที่เน้นกราฟิกน้อยๆ หรือว่าพวกรูปภาพ model ต่างๆใช้ซ้ำๆกันเยอะๆ ไฟล์มันจะไม่ค่อยใหญ่อยู่แล้วครับ
    ยิ่งถ้าเป็นพวกภาพ 2d ที่กราฟิกต่ำๆ ก็ยิ่งเล็กลงไปอีกครับ

ถ้าเล่นได้ตามปกติบน EMU แต่ถ้าไรท์แล้วเอาไปเล่นใน PS2 ไม่ได้แสดงว่า อาจจะเป็นที่ขั้นตอนการไรท์ อาจจะหัวอ่านๆแผ่นไม่ทัน ลองหาข้อมูลเพิ่มดูนะครับ
    แต่ตัวที่ผมอัพได้ สามารถเล่นบน Emu ได้ตามปกติครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanakonm อ่านกระทู้
    Burnout 3 แก้ให้เรียบร้อยแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 14th January 2013 เมื่อ 17:42

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวจะลองไรท์ดูอีกแผ่นนึงก็แล้วกัน
    เพราะเกมอื่นๆที่โหลดไป ไรท์ได้ปกติ ไม่เคยเสีย อ่านไม่สะดุดเลย ^^

กล่าวขอบคุณ
    51
    218
    ทดลองเขียนแผ่นดูแล้วนะครับ ปรากฏว่า ไม่ติด ไม่ยอมอ่านเหมือนเดิม
    เศร้าาา เลย ..รอซื้อแผ่นปั๊มเอาดีกว่าละกัน ขอบคุณสำหรับเกมฮะ .

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อัพเดต

Battle Stadium D.O.N. ยังอัพของ Putlocker ไม่เสร็จ (อัพแล้วค้างตลอด) ลองโหลดของ igetfile ไปก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 15th January 2013 เมื่อ 16:40

You Move You Die !
    กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    ขอบคุณครับเกมส์เยอะดี
    One Shot One Kill

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    พอจะมีเกม Zettai zetsumei Toshi ไหมฮะ ที่เป็นเกมเอาชีวิตรอดจากแผ่นดินไหวครับ

ขอบคุณมาก ครับ ออัพเดท เรื่อย ๆ เลย เป็นกำลังใจให้ครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dokushin อ่านกระทู้
    พอจะมีเกม Zettai zetsumei Toshi ไหมฮะ ที่เป็นเกมเอาชีวิตรอดจากแผ่นดินไหวครับ

ขอบคุณมาก ครับ ออัพเดท เรื่อย ๆ เลย เป็นกำลังใจให้ครับ
    แล้วเกมส์นี้มันเกมส์เดียวกันหรือปล่าว

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ขอเกม
    - Mana Khemia 2 Ochita Gakuen to Renkinjutsushi Tachi หน่อยค๊ๅฟผม
    - Valkyrie Profile 2 : Silmeria Prepare for New Battles หน่อยค๊ๅฟผม
    ขอบคุนมๅกมๅกค๊ๅฟผม :")
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย devilbigza : 16th January 2013 เมื่อ 02:32

กล่าวขอบคุณ
    5
    อัพเดต

Fatal Frame Series

Fate/Stay Night Series

Front Mission Series

Fullmetal Alchemist Series

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ผมขอเกมส์ Ar tonelico 2 กับ mana khemia 2 ps2 หน่อยครับหายากจัง ท่าหาให้ก็ขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    แล้วเกมส์นี้มันเกมส์เดียวกันหรือปล่าว

อ้อ ใช่ฮะ เป็นชื่อภาคภาษาอังกฤษ ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    5
    อัพเดต

SmackDown Series

Pro Evolution Soccer Series

Game Non Series

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 17th January 2013 เมื่อ 11:44

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมขอเกมส์ Beat Down: Fists of Vengeance ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อัพเดต

Mana Khemia Series

Twisted Metal Series

Game Non Series

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gametoon : 18th January 2013 เมื่อ 13:12

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    Beat Down: Fists of Vengeance เล่นได้ 100% สนุกมากครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง อีกครั้งครับผม และผมอยากถามว่าจะสามารถขอเกมส์ได้อีกรึเปล่าครับผม

กล่าวขอบคุณ
    366
    ขอบคุณครับขอรับ Mana Khemia Series ไปเลยละกันนะครับ เดียวจะมายืนยันครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geng2499 อ่านกระทู้
    Beat Down: Fists of Vengeance เล่นได้ 100% สนุกมากครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง อีกครั้งครับผม และผมอยากถามว่าจะสามารถขอเกมส์ได้อีกรึเปล่าครับผม
    ขอได้ครับ ถ้าผมมีจะอัพให้ แต่ถ้าไม่มี ก็จะหาให้ครับ แต่อาจจะนานหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    366
    ผมมายืนยันแล้วนะครับ http://image.ohozaa.com/view2/wAObbYKEZdvSlXtK อันนี้เป็นกันดั้มมูซูนะครับ
    http://image.ohozaa.com/view2/wAOd3TNFI372I9A8] onimusha dawn of dream
    http://image.ohozaa.com/view2/wAOdGbvkkQSTGCHz mana khemia 2
    http://image.ohozaa.com/view2/wAOe0oicv6FprAij fullmetal alchemist curse of the crimson elixir 2
    แต่ละเกมส์สามารถเล่นได้ที่ 60 เฟรมไม่กระตุกแต่อย่างใดขอบคุณมากๆ ครับ
    ท่าไม่เป็นการลบกวน ผมขออีกสองเกมส์ได้ไหมครับ yakuza 2 กับ genji ps2 ขอบคุณมากๆครับจะติดตามผลงานตลอดครับ
    ผมไม่รู้ลงให้เห็นรูปยังไงเอาลิ้งแทนละกันนะครับ