ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    เปลี่ยนไปค่าย PS4 ดีกว่า ออนไลน์ฟรีด้วย XBOX ถ้าเล่นออนไลน์ฟรีผมจะไม่ว่าเลยไอเรื่อง Alway online connected เนี่ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola89 อ่านกระทู้
    เปลี่ยนไปค่าย PS4 ดีกว่า ออนไลน์ฟรีด้วย XBOX ถ้าเล่นออนไลน์ฟรีผมจะไม่ว่าเลยไอเรื่อง Alway online connected เนี่ย
    คืออันนั้นผมว่าแค่เเผ่นก็อปเล่นออนไลได้ก็โครตอภิมหาละเมิดลิขสิทธิ์เเล้วครับ ถ้าเขาจะหันไปเอากำไรทาง Gold Live ผมว่าก็ไม่ใช่เรื่องแย่เท่าไหร่นะ จนผมคิดว่าPCโหลดเกมส์เถื่อนมาเล่นกันกลายเป็นเรื่องกระจอกไปเลย เจอเเผ่นก็อปออนกับเเท้ได้

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    คืออันนั้นผมว่าแค่เเผ่นก็อปเล่นออนไลได้ก็โครตอภิมหาละเมิดลิขสิทธิ์เเล้วครับ ถ้าเขาจะหันไปเอากำไรทาง Gold Live ผมว่าก็ไม่ใช่เรื่องแย่เท่าไหร่นะ จนผมคิดว่าPCโหลดเกมส์เถื่อนมาเล่นกันกลายเป็นเรื่องกระจอกไปเลย เจอเเผ่นก็อปออนกับเเท้ได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    อ่านข่าวเดียวกัน จากบอร์ด Gconsole ไม่เห็นเขาจะดราม่าอะไรกันเล้ยยย เเถมส่วนใหญ่ยังเชื่อว่าเป็นข่าวลือซะมากกว่า
    ของ Gcon เขาเป็นคอนโซลกับคอนโซลคุยกันซะมากกว่าอะครับ เลยไม่ค่อยมีปัญหาเเฟนบอย ตีกันเท่าไรจะมีของPS3 กับ Xbox บ้างนานๆทีครั้ง แต่เรื่องการเมืองเขาเดือนกัน 700 กว่าหน้าละ ถ้ารวมกระทู้ภาค1 ด้วยก็เกือบ 2 พันหน้าเเนะฮาๆ

Edit โทษทีครับกดผิดจะกดเเก้ไข ชอบไปกด อ้างอิงเม้นตัวเองอีกเหอๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(^_^)
    กล่าวขอบคุณ
    2,088
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    13000 บาททททททททททททททททททททท

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    จะว่าไป PS4 รูบร่างคล้ายเครื่องเล่นหนัง DVD Blueray มากยังคงคอนเซ็บสไตล์ หรูเรียบง่าย เหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thai278 อ่านกระทู้
    13000 บาททททททททททททททททททททท
    เข้าไทยเเพงกว่านั้นอีก