ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 43 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 33414243444553 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,051 ถึง 1,075 จากทั้งหมด 1410

หัวข้อ: My Center By natchapon665

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมว่า O2U ของพี่ก็โหลดสดวกดีนะ

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    TT ปู่จะไปไหนไม่ได้นะครับ :'( มาเป็นกำลังใจให้
    ปล. ชาว JKG ทั้งหลาย =w= พวกท่านนี้แหละจะทำให้ Natchapon665 หายไป
    เพราะโหลดแต่เกม จนลืมไปว่าบางทีมันอาจมีปัญหาบ้างก็ได้
    ตอนนี้ natchapon665 คงไปแล้วนะครับ ^^ เพราะขาดกำลังใจ จึงท้อ
    ปล. คำว่ามาเป็นกำลังใจให้คงไม่ทันแล้วละมั้งครับเพราะเค้าจากไปเรียบร้อยแล้ว ลาก่อน Uploader แห่ง Jokergameth

ขอเดินตามรอยเท้า natchapon665 ที่จากไป TT

จะลองกลับมาเหมือนเดิมอีกสักครั้ง.. หากมีปัญหาที่ทำให้ผมต้องปวดหัวเกี่ยวกับเรื่องเกม อีกคราวนี้ได้ลาจริงๆแน่นอนครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paopao101 อ่านกระทู้
    ผมว่า O2U ของพี่ก็โหลดสดวกดีนะ
    ก็อย่างว่านะครับ ส่วนมากที่คนชอบโวยวายว่าโหลดไม่ได้ คงจะเป็นเพราะ INTERNET ของตัวเขาเอง

เวปที่ท่านเอามาลงผมก็โหลดได้ปกติไม่มีปัญหา จะติดอยู่อย่างเดียวคือ คนโหลดเยอะ ทำให้โหลดไม่ได้ แค่วันรุ่งขึ้น หรือตอนเช้าๆ ก็โหลดได้ปกติ ยิ่งตี3-6โมงนะ..หุหุสบายไม่มีใครแย่ง อิอิ

ปล. ( ควรอ่านฉลากที่แปะไว้ทุกครั้งก่อนที่จะบริโภคหรือโหลดไปนะครับทุกคน)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    จริงๆผมตามผลงานท่านมานานแล้วแต่โพสไม่ได้ เพิ่งได้วันนี้ สมัครมาก็2เดือนละ- -. เกมแต่ละเกมของท่านผมโหลดได้เล่นได้ทุกเกม แก้ปัญหาได้ทุกอย่างตามที่ท่านบอก
    เห็นบ้างคนโวยวายเกมเล่นไม่ได้บ้าง โหลดไม่ได้บ้าง(บ้างเกมมันก็บอกอยู่ว่าโหลดสลับกันได้ไม่เข้าใจจริงๆ- -.) ไฟล์เสียบ้าง(วิธีซ่อมก็มีไม่รู้จักอ่าน) ผมเห็นแล้วเหนื่อยใจแทน
    ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้แค่อ่านแหละทำความเข้าใจดีๆก็จบ เปล่าหรอกครับที่พูดมากก็ไม่ีมีอะไรแค่อยากจะเป็นกำลังใจเห็นท่านทอแหละเหนื่อยอยากเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป
    อย่างน้อยในสังคมเราก็ยังมีคนดีๆ(ที่ดีจริงๆ)อยู่
    เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Viparit : 28th June 2012 เมื่อ 01:08

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Viparit อ่านกระทู้
    จริงๆผมตามผลงานท่านมานานแล้วแต่โพสไม่ได้ เพิ่งได้วันนี้ สมัครมาก็2เดือนละ- -. เกมแต่ละเกมของท่านผมโหลดได้เล่นได้ทุกเกม แก้ปัญหาได้ทุกอย่างตามที่ท่านบอก
    เห็นบ้างคนโวยวายเกมเล่นไม่ได้บ้าง โหลดไม่ได้บ้าง(บ้างเกมมันก็บอกอยู่ว่าโหลดสลับกันได้ไม่เข้าใจจริงๆ- -.) ไฟล์เสียบ้าง(วิธีซ่อมก็มีไม่รู้จักอ่าน) ผมเห็นแล้วเหนื่อยใจแทน
    ปัญหาทุกอย่างมีทางแก้แค่อ่านแหละทำความเข้าใจดีๆก็จบ เปล่าหรอกครับที่พูดมากก็ไม่ีมีอะไรแค่อยากจะเป็นกำลังใจเห็นท่านทอแหละเหนื่อยอยากเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป
    อย่างน้อยในสังคมเราก็ยังมีคนดีๆ(ที่ดีจริงๆ)อยู่
    เป็นกำลังใจให้เสมอนะครับผม
    ใช่ครับ ส่วนใหญ่บางคน จะก้มหน้าก้มตาโหลดอย่างเดียวไม่คิดที่จะอ่านคำแนะนำ หรือแก้ปัญหาด้วยตัวเองทำให้คนอัพเกมปวดหัวไปตามๆกัน เดี๋ยวอีกสักหน่อยก็ได้ไปเสียเงินซื้อเกมตามตลาดกันละครับทีนี้ เพราะไม่มีใครสรรหาเกมดีๆมาให้โหลดเล่นกัน
    อย่าเพิ่งท้อนะครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อย่าไปแคร์ไอ้พวกไร้สมองเลย มันพูดโดยไม่คิดซะส่วนใหญ่ สำหรับงานนี้ คุณเป็นผู้แบ่งปันที่พวกเรารอคอย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมตามงานคุณมา 1เดือนเต็ม มีแต่เกมส์ที่โดนโดนทั้นนั้น คราวนี้ผมเพิ่งสมัครสมาชิกและพอดีที่ต้องตอบแทนคุณคืนโดยการตอบกระทู้ลงความคิดเห็น เพื่อกำลังใจที่ดี งานนี้ผมอยู่ข้างคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไอ้คนชื่อ TOR มันปากหมาจริงๆ
    อย่าให้คนแบบนี้อยู่ใน web นี้เลย download ไปแล้วยังกลับมาด่าคนโพสอีก บอกว่าเป็นเกย์ ***มั้งไอ้สัด พูดอยู่น่านละ เกย์เกย์ เดียวโดน****ตูดซะนี่ จะได้เป็นเกย์สมอยาก*** ไอ้สัด TOR
    ฝากด่ามันต่อด้วยนะครับทุกคนที่เห็นด้วยกับผมและคุณ natchapon665
    คนบ้าGAME

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ่านคำพูดมันแล้วดูจะให้กำลังใจแต่ฟังดีๆแล้วมันเสียดสีครับ ไอ้ TOR ไร้คนรัก
    คนบ้าGAME

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เกมของคุณเล่นได้ทุกเกมครับ ผมไม่เคยมีปัญหาเลย ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆให้กันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นกำลังใจให้นะครับผม สู้ๆนะครับ

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    1
    มาเป็นกําลังใจให้ท่านอาร์ม และจะเป็นตลอดไปครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-VIP-
    กล่าวขอบคุณ
    275
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    เป็นกำลังใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    4
    จะโหลด คุณตลอดไปเลยนะครับ 555+ ขอบคุณเกมส์ ดี ๆ

กล่าวขอบคุณ
    725
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อย่าเพิ่งไปไหนเลย มาอัพเกมต่อเถอะครับ สู้ๆ ครับ อยากให้อยู่ไปนานๆเลยอะ สาธุ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    อาร์มสู้ต่อเถอะนะเชื่อเลยว่าเพื่อนๆทุกคนก็คงไม่อยากเสียคนดีมีฝีมือไปถ้านายไปก็คงกร่อยน่าดูส่วนเรื่องท้อนะท้อได้แต่อย่าถอยเพราะทุกๆคนก็ต้องเจอกันทั้งหมดไม่มีใครที่ไม่เจอแต่เราจะรับมือกับมันยังไงอย่าลืมนะทุกปัญหามันจะมีทางออกเสมอก็เห็นใจว่าเจออะไรบ้าง...ส่วนคนที่เล่นเกมส์ไม่ได้หรือมีปัญหาอะไรท่านก็ควรช่วยตัวเองด้วยลองหาวิธีแก้ไขปัญหาดูเพราะคนอัพโหลดเขาไม่สามารถมาตามแก้ให้ทุกๆคนหรอกนะอย่าเพิ่งโวยวายเพราะนักอัพโหลดทุกๆคนก่อนที่เขาจะอัพมาแจกเขาก็ต้องทดสอบกับเครื่องตัวเองก่อนทั้งนั้นก็อยากให้เห็นใจกันบ้างอัพโหลดนี่ยากกว่าดาว์นโหลดนะครับมันต่างกันมากถ้าอยากรู้ว่าเป็นยังไงก็ต้องลองจะได้เข้าใจพวกเราก็ไม่มีอะไรมากคอแค่อย่างเดียวคือกำลังใจแค่นั้นก้พอเพื่อนๆพอจะให้กันได้ไหมขอแค่นี้แหละครับ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    ปู่อาร์ม ผมรู้ว่า ปู่อาร์มหมดกำลังใจ เเล้วปู่อาร์ม ก็ เหนื่อยมาก ผมรู้ ว่าปู่อาร์มีเเต่ ปัญหา มากวนใจ มากมาย ทำให้ ปวดหัวอยู่เรื่อย ผมอยากจะให้ ทุกคน หัดเเก้ ปัญหาเองมั้ง ไม่อยากให้ปู่อาร์มเขาเหนื่อยมาก ปู่อาร์ม เขาอัพโหลดเกมส์ให้เรา โหลด เล่นกันอยู่ทุกวัน ยังจะมาหาเรื่องปวดหัวให้ปู่อาร์ม เขาเลย สงสาร เขามั้งนะ ผมขอละ ผมก็เป็นนักอัพโหลดผมรู้ว่า การเป็นอัพโหลด มันมีเรื่องเยอะเเยะมากมาย

ลงนาม Y2F
    MY CENTER[/CENTER]

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ทำไมไอ้คนที่โหลดไม่ได้ต้องมาโวยวายด้วยวะผมไม่เข้าใจ ทำไมไม่หัดลองแก้ปัญหาเบื้องต้นก่อนว่าเป็นเพราะสาเหตอะไร อาจจะเป็นที่คอมของท่าน เน็ตของท่าน หรือแม้กระทั่งเวลาในการโหลดเกมของท่าน
    ผมโหลดเกมมาเกือบ 20-30 เกม ละไม่เคยมีปัญหาที่จะโหลดเล่นไม่ได้เลย อาจจะมีบ้างเป็นบางเวลาที่คนอาจจะโหลดเยอะ ก็แค่รอโหลดเวาลาอื่น มันไม่เห็นจะยากตรงใหน

ปล. สำหรับคนที่โหลดไม่ได้ผมขอให้กลับไปคิดทบทวนใหม่ด้วยว่าเป็นเพราะอะไรทำไมถึงโหลดไม่ได้ อย่าเอะอะโวยวาย(โดยไม่ใช้สมอง)

ปล. อาร์มผมขอเป็นกำลังใจให้คุณนะอย่าท้อแท้กับเรื่องแบบนี้เลย!!!

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    725
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zenzas อ่านกระทู้
    ทำไมไอ้คนที่โหลดไม่ได้ต้องมาโวยวายด้วยวะผมไม่เข้าใจ ทำไมไม่หัดลองแก้ปัญหาเบื้องต้นก่อนว่าเป็นเพราะสาเหตอะไร อาจจะเป็นที่คอมของท่าน เน็ตของท่าน หรือแม้กระทั่งเวลาในการโหลดเกมของท่าน
    ผมโหลดเกมมาเกือบ 20-30 เกม ละไม่เคยมีปัญหาที่จะโหลดเล่นไม่ได้เลย อาจจะมีบ้างเป็นบางเวลาที่คนอาจจะโหลดเยอะ ก็แค่รอโหลดเวาลาอื่น มันไม่เห็นจะยากตรงใหน

ปล. สำหรับคนที่โหลดไม่ได้ผมขอให้กลับไปคิดทบทวนใหม่ด้วยว่าเป็นเพราะอะไรทำไมถึงโหลดไม่ได้ อย่าเอะอะโวยวาย(โดยไม่ใช้สมอง)

ปล. อาร์มผมขอเป็นกำลังใจให้คุณนะอย่าท้อแท้กับเรื่องแบบนี้เลย!!!
    ใช้เเล้วครับ

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    เซงเป็ดอ่ะ ผมโหลดเกมส์ไป ถ้ามีปัญหาผมก็แก้เอา หรือลองหาจากกระทู้ที่มีเกมส์ลักษณะเดียวกัน ถ้าไม่ได้จริงๆผมก็ถาม ถ้าพี่ท่านแกไม่ว่าง ผมก็ไม่เคยปั้มกระทู้รบกวน

แล้วผมก็ลบเกมส์ทิ้งไป ถือซะว่า เกมส์มีเป็นร้อยเป็นพันไม่ได้เล่นซักเกมส์จะเป็นอะไรไป อีกอย่างของฟรี มันก็ต้องพยายามกันหน่อย ไม่ใช่โหลดไปมีปัญหาแล้วมาโวย

ผมรู้ว่าพวกคุณคิดอะไรอยู่ คุณนึกว่า กุเสียเวลาโหลดไปตั้งนานกลับไม่ได้เล่น เล่นไม่ได้ประมาณนั้น แล้วคุณมาเสียอารมณ์เนี้ยนะ คุณลองเอาข้อมูลอะไรซักอย่างที่

มีขนาดประมาณ 500-950 MB ไปยัดใส่ Zip หรือ Winrar แล้วดูเวลาว่า 1 Part มันใช้เวลาเท่าไหร่ ต่อด้วยอัพโหลดลงเวปที่คุณคิดว่าอัพโหลดเร็วที่สุดแล้ว

แล้วคุณก็นั้งดูเวลา เอามารวมกัน แค่ Part เดียวก็กระอักเลือดคาหน้าจอคอมแล้ว มันหนักกว่าที่คุณไปจิ้มๆเอา สองสามทีแล้วโหลดไปเนี้ย เทียบไม่ได้เลย

เหอ....เหนื่อย พูดมาทั้งหมดเพื่อยื้อพี่ท่านเอาไว้นะครับ ผมขอร่วมเป็นกำลังใจช่วยดึงเข้ากลับมาอีกแรง

รักและเคารพ
    จาก โหลดเดอร์ตาดำๆคนนึง

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ท่านอาร์มครับเกม [PC] BORDERLANDS : GAME OF THE YEAR EDITION ของท่านพาส 10-14มันเสียหร์อป่าวครับรบกวนช่วยดูให้ทีนะครับ คือผมได้ลองโหลดใหม่หรือทำการซ้อมไฟล์เป็นที่เรีบยร้อยแล้วครับ
    ผมอยากเล่นเกมนี้มากครับเนื่องจากคอมที่บ้านเกิดเสียขึ้นมาครับเลย เพราะพึ่งได้ทำการซื้อคอมมาใหม่ครับ
    ขอบคุณครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    ปล.ต้องขออภัยด้วยนะครับที่โพสขอความถามซ้ำๆอยู่แบบนี้

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ถึงนานจะโหลดทีก็ตามแต่ไม่เคยมีปัญหาเลยสักครั้ง

เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ ส่วนไอพวกบ่นๆก็อย่าไปถือสาเลยครับปล่อยวางมั่งครับ ^^

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลองโหลดมา 3-4 เกมส์แล้ว ไฟล์ไม่เสีย แล้วก็ลงเล่นได้ทุกเกมส์ที่โหลดมา ขอบคุณนะครับ สำหรับเกมส์ที่มีคุณภาพ ขอเป็นกำลังใจให้อัพเกมส์ดีๆ แบบนี้ไปอีกเรื่อยๆนะครับ

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: