ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 52 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 242505152535462102152 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,276 ถึง 1,300 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ familytar1 อ่านกระทู้
    ขอโทษด้วยครับพอดีผมมันไม่มีจริงๆได้โปรดขอชื่อมันด้วยเพราะผมเวลาเล่นๆไปมันจะโชว์ทีเดียว เช่น เฮ้ยตูฮิวขนาดนี้เลยหรอ! และ คุณจะตายแล้วท่าไม่พักผ่อน(อ้าวเวรละอยู่บนเขาสู้กับfrost Dragonอยู่ด้วยจะกางเต็นทัไหมเนี่ย)ดับอนาถครับ
    มันไม่มีขึ้นบอกใน active effect เลยหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,196
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ familytar1 อ่านกระทู้
    ขอโทษด้วยครับพอดีผมมันไม่มีจริงๆได้โปรดขอชื่อมันด้วยเพราะผมเวลาเล่นๆไปมันจะโชว์ทีเดียว เช่น เฮ้ยตูฮิวขนาดนี้เลยหรอ! และ คุณจะตายแล้วท่าไม่พักผ่อน(อ้าวเวรละอยู่บนเขาสู้กับfrost Dragonอยู่ด้วยจะกางเต็นทัไหมเนี่ย)ดับอนาถครับ
    ใช้ mod อะไรครับ Basic need ไม่มีอยู่แล้วนะ ผมว่า เช็คใน active effect เอาเอง ในรูปผมใช้ Imp นะนั่น

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TraHeRn อ่านกระทู้
    ผมว่าอันนี้น่าจะเป็นที่วินโดว์ที่คุณไปลงใหม่ หรือไม่ก็เป็นที่ฮาร์ดเเวร์คอมคุณแล้วล่ะครับ
    รอผู้รุ้มาตอบด้วยครับ
    แล้วผมจะแก้ไขอย่างไรอ่ะครับ จุดๆ ดำๆ ไฟที่มังกร พ่นออกมาก็ไม่มี น้ำแข็ง ก็ไม่มี ใยแมงมุมก็มองไม่เห็น สรุปครับ เอฟเฟคส่วนใหญ่ มองไม่เห็นหมด ผมลองปรับแล้ว ปรับอีก ก็ไม่ได้ซักที ส่วนเรื่องจุดๆ เต็มหน้าจอเนี๊ย ผมพอจะแก้ได้ละครับ ผมก็ลอง เข้าออกใหม่ ตั้งค่าให้ เปลี่ยนจาก L. เป็น แบบ M. แล้วก็ เปลี่ยนเป็น H. เปลี่ยนไป เปลี่ยนมาเลื่อยๆ เปลี่ยนแต่ละครั้ง เข้าเกมไป จุดแต่ละจุดนั้น จะแตกต่างกันหมด แล้วก็ทำอย่างนี้ เลื่อยๆ สุดท้าย มันก็หายไป มาจบที่ แบบ L. (Low) ก็ ทนเล่นเอาอะครับ ใครรู้วิธี ช่วยมาบอกผมทีนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    แล้วผมจะแก้ไขอย่างไรอ่ะครับ จุดๆ ดำๆ ไฟที่มังกร พ่นออกมาก็ไม่มี น้ำแข็ง ก็ไม่มี ใยแมงมุมก็มองไม่เห็น สรุปครับ เอฟเฟคส่วนใหญ่ มองไม่เห็นหมด ผมลองปรับแล้ว ปรับอีก ก็ไม่ได้ซักที ส่วนเรื่องจุดๆ เต็มหน้าจอเนี๊ย ผมพอจะแก้ได้ละครับ ผมก็ลอง เข้าออกใหม่ ตั้งค่าให้ เปลี่ยนจาก L. เป็น แบบ M. แล้วก็ เปลี่ยนเป็น H. เปลี่ยนไป เปลี่ยนมาเลื่อยๆ เปลี่ยนแต่ละครั้ง เข้าเกมไป จุดแต่ละจุดนั้น จะแตกต่างกันหมด แล้วก็ทำอย่างนี้ เลื่อยๆ สุดท้าย มันก็หายไป มาจบที่ แบบ L. (Low) ก็ ทนเล่นเอาอะครับ ใครรู้วิธี ช่วยมาบอกผมทีนะครับ

อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอดูครับ บางทีไดร์เวอร์ที่ใช้อาจจะเก่าหรือใหม่?!ไป ถ้าอัพเดทแล้วยังไม่หาย ก็เป็นที่ฮาร์ดเเวร์ในเครื่อง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ruzaku อ่านกระทู้
    อัพเดตไดร์เวอร์การ์ดจอดูครับ บางทีไดร์เวอร์ที่ใช้อาจจะเก่าหรือใหม่?!ไป ถ้าอัพเดทแล้วยังไม่หาย ก็เป็นที่ฮาร์ดเเวร์ในเครื่อง
    ขอบครับผม เดี๋ยวผมจะลองดูละกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    4
    http://elderscrollsonline.com/en/
    Elderscrolls Online
    รอต่อไป เห็นว่า 2013
    เหงือกแห้ง - -

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    190
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    มาร่วมลงชื่อครับ ยังไม่ได้เล่นเพราะยังไม่มีเวลาว่าง เกมนี้ท่าทางต้องใช้เวลาเล่นเยอะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลต่าง ๆ นะครับ
    เลิกดูทีวีบางช่องแล้วครับ ขนาดละคร ซึ่งเป็นเรื่องสมมุติยังโดนแบน แล้วเรื่องจริงหรือข้อเท็จจริงจะเชื่อถือได้หรือ

กล่าวขอบคุณ
    1,983
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Masatorjung อ่านกระทู้
    http://elderscrollsonline.com/en/
    Elderscrolls Online
    รอต่อไป เห็นว่า 2013
    เหงือกแห้ง - -
    ว้าาวว น่าสนดีนะครับ

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KazeZ อ่านกระทู้
    ใช้ mod อะไรครับ Basic need ไม่มีอยู่แล้วนะ ผมว่า เช็คใน active effect เอาเอง ในรูปผมใช้ Imp นะนั่น
    อ้าวหรือผมนึกว่าอะไรเพราะเห็นมันเป็นตัวเลขแหมะขอโทษด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    โหลด mod ที่ไฟล์ใหญ่เกิน 100mb ไม่ได้เลยอะครับ ทำยังไงดี

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    โหลดๆหลุดๆตลอดเลยอะครับผมใช้ IDM เกี่ยวป่าวอะครับ :'(

กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    DLC Heartfire จะออกเมื่อไหร่ใครทราบบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PassT_T อ่านกระทู้
    DLC Heartfire จะออกเมื่อไหร่ใครทราบบ้างครับ
    ต้นเดือนนี้ละจ้า

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    กินมากไปก็ตายได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dazio อ่านกระทู้
    โหลดๆหลุดๆตลอดเลยอะครับผมใช้ IDM เกี่ยวป่าวอะครับ :'(
    ไม่น่าเกี่ยวนะ ผมก็เคยใช้ IDM โหลดเหมือนกัน ปกติดี แต่เรื่องที่ว่าไฟล์ใหญ่กว่า 100mb โหลดไม่ค่อยได้นี่ ผมก็เป็น- - แต่ก็หาช่วงที่คนแชร์เน็ตน้อยๆ กับโอกาสเหมาะๆโหลดเอา (เน็ตหออะของผม)

กินมากไปก็ตายได้หรอครับ
    ไม่เคยแฮะ เคยแต่กินจนจุกอะครับ เดินช้าลง ..... หรือว่าคุณลองกินจนท้องแตกตาย!!? -0-lll

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 18

Skyrim : Gangnam Style Dance ครับ

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    260
    มันจะมีมอดแบบเลวาที่เราใส่ชุดคล้ายฝั่งไหนฝั่งนั้นก็จะไม่โจมตีเราไหมครับ(ไม่มีก็ไม่เป็นไร)

กล่าวขอบคุณ
    1,013
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    บร๊ 128,692 ผู้เข้าชมเเล้ว หรอเนี้ยท่าน สุดยอดจิงๆ

ป.ลิง ท่าผมจะรีวิว enb ในกระทู้ท่านเพิ่มเติม จะได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    272
    มันจะมีมอดแบบเลวาที่เราใส่ชุดคล้ายฝั่งไหนฝั่งนั้นก็จะไม่โจมตีเราไหมครับ(ไม่มีก็ไม่เป็นไร)
    ผมว่าจะเอาลงใน ep หน้าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oksulnw อ่านกระทู้
    บร๊ 128,692 ผู้เข้าชมเเล้ว หรอเนี้ยท่าน สุดยอดจิงๆ

ป.ลิง ท่าผมจะรีวิว enb ในกระทู้ท่านเพิ่มเติม จะได้ไหมครับ
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    แจ่มมากครับ ขอลองไปดูล่ะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอความช่วยเหลือนอกเรื่องหน่อยนิดนึงนะครับ
    คือผมเจอบัคมอนไม่ตายอะครับในดัน แล้วพอทำเควสในดันนั้นเสร็จ มันก็ให้ไปคุยกะnpc(เป็นผี) แต่มันดันตบกะมอนตัวที่ตีไม่ตายอยู่อะครับ ทำไงดี ลองใช้สูตร kill xxxxx และก็ไม่ตายอะครับ มอนเป็นหุ่นกระป๋องอะครับที่ไม่ตาย คือ ไม่เห็นเลือด ใช้ธนูยิงก็ทะลุไปเลย ดาบฟันก็ไม่โดนเหมือนกัน ออกเข้าใหม่แล้ว โหลดเซฟใหม่แล้ว ไม่หายครับ เลยอยากทราบว่าในกรณีนี้มีวิธีแก้ไฟล์เกมส์ไรบ้างไหม แบบเอาโค้ดมอนตัวนั้นลบออกให้ไม่มีตัวนั้น ไรทำนองนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    steam เริ่มอัพเดท achievements ของheartfire ละเตรียมเสียเงินกันได้T___T

กล่าวขอบคุณ
    260
    http://skyrim.nexusmods.com/mods/3592
    Skyrim Online เว้ยเฮ้ย!!!!ได้ไหมเนี่ยอยากให้ได้จัง

กล่าวขอบคุณ
    260

และแล้วมนุษย์ก็หามาทำจนได้

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    ถามไรหน่อยครับ จะหา serena ได้ที่ไหนครับ ปล่อยไว้ที่บ้าน ในเมือง Whiterun กลับมาหาย หาไงก็ไม่เจอ
    จบเควส สั้งหาร lordvarm แล้ว จะตามเจอที่ไหนหร่อครับ ?