ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4567816 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    โชว์ผลงานวันนี้หน่อย เสียดายผมไม่ว่างดูพวกคุณเล่นเลย ผมเล่น Bristlebog ไม่รู้ผมอัพ skill ถูกป่ะ อัพ 3 ก่อนแล้ว 2 ต่อ Ulti แล้วต่อใหม่จน 2 เต็มแล้วไป 1
    แนะนำกันได้นะผมจำไม่ได้แล้วอะ ตอนเล่น Dota1 แต่ไม่รู้ทำว่า ผมเก่ง หรือ ฝั่งตรงข้ามอ่อนกันแน่เล่นกดแบบมิดเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soulsave อ่านกระทู้
    ถ้าจะให้ผมตอบขอตอบว่าถูกแล้วครับ เพราะคุณจะอัพยังไงก็ได้ครับ "Step ใคร Step มัน" ครับ เหมือนกับออกของครับ

คมเลยอ่ะดิ//เผ่น
    คมเลยจริง ช่วยผมได้มากเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย $3MiFiN@L$ : 31st March 2013 เมื่อ 16:50
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้
    โชว์ผลงานวันนี้หน่อย เสียดายผมไม่ว่างดูพวกคุณเล่นเลย ผมเล่น Bristlebog ไม่รู้ผมอัพ skill ถูกป่ะ อัพ 3 ก่อนแล้ว 2 ต่อ Ulti แล้วต่อใหม่จน 2 เต็มแล้วไป 1
    แนะนำกันได้นะผมจำไม่ได้แล้วอะ ตอนเล่น Dota1 แต่ไม่รู้ทำว่า ผมเก่ง หรือ ฝั่งตรงข้ามอ่อนกันแน่เล่นกดแบบมิดเลย

ถ้าจะให้ผมตอบขอตอบว่าถูกแล้วครับ เพราะคุณจะอัพยังไงก็ได้ครับ "Step ใคร Step มัน" ครับ เหมือนกับออกของครับ

คมเลยอ่ะดิ//เผ่น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ $3MiFiN@L$ อ่านกระทู้

ผมว่าจะลองเล่นตัวนั้นพอดีเลย มีเทคนิคอะไรแนะนำไหมครับ ฮ่าๆ
    CPU:i5 3570k @3.4Ghz M/B:Asus P8Z77 V-LX RAM: Kingtons Hyper-X 8GB VGA:AsusGTX 660 Directcu II 2GB PSU: Corsair AX 850W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ID steam : mariozth
    Name : Trololololololololololololololol

เล่นด้วยครับ คืนนี้
    i'm not Selfish, just Possessive of what i think is Mine...

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    ID Steam ของผม : ƸPNƷ Kenway นะครับ ผมขอไม่ลงแข่งนะครับ เพราะผมลงชื่อผมกะเพื่อนไปสองคน คือผม ID Steam : ƸPNƷ Kenway กะ ID Steam : [SNSD] Jessica Jung แต่คุณลงชื้อผมไปคนเดียว ผมขอไม่แข่งล่ะกันครับอยากเล่นกะคนที่เข้ามือกันซักคน

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ใกล้ถึงเวลาละครับ เวลา 19.00น. ผมจะทำการสร้างห้องทิ้งไว้จนถึง 20.00 น. สำหรับคนที่จะเข้ามารอก็เข้ามารอได้เลย รายชื่อสีขาวถ้าไม่มา จะให้รายชื่อสีแดงมาเป็นตัวสำรอง หมายถึงเล่นแทนนั่นแหละ

ฟังเพลงรอไปละกันครับ

AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

กล่าวขอบคุณ
    74

ท่านนี้ โหดอีกแล้ว แต่ที่ดูฝั่งตรงข้ามต้นเกมผมบอกได้เลยครับเละ ไม่มีซับ แน่นอนว่าหวาดไม่มีแน่ๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ID Steam ของผม : ƸPNƷ Kenway นะครับ ผมขอไม่ลงแข่งนะครับ เพราะผมลงชื่อผมกะเพื่อนไปสองคน คือผม ID Steam : ƸPNƷ Kenway กะ ID Steam : [SNSD] Jessica Jung แต่คุณลงชื้อผมไปคนเดียว ผมขอไม่แข่งล่ะกันครับอยากเล่นกะคนที่เข้ามือกันซักคน

เอ๊ะแปลกจัง สงสัยผมไปโพสไปตรงไหนละเนี้ย - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    ID Steam : ƸPNƷ Kenway

ID Steam : [SNSD] Jessica Jung

ลงสมัครด้วยครับ วันอาทิตย์ 2 ทุ่มนะครับ (ขออยู่ทีมเดียวกัน)
    อ๋อผมจำได้ละ ผมคิดว่าลงชื่อในบอร์ดเฉยๆ ฮ่าๆ เอ๊ะหรือผมลืม - -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anuchit2010 : 31st March 2013 เมื่อ 18:06
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anuchit2010 อ่านกระทู้
    เอ๊ะแปลกจัง สงสัยผมไปโพสไปตรงไหนละเนี้ย - -
    เอ๊า ตอนแรกไม่มีนะ เพื่อนมันก็มาว่าผม *w* พลาดแบ็ว โทดที เดี๋ยวถามเพื่อนผมอีกทีนะครับ งว่ามันจะแข่งหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    74
    เอ๊า ตอนแรกไม่มีนะ เพื่อนมันก็มาว่าผม *w* พลาดแบ็ว โทดที เดี๋ยวถามเพื่อนผมอีกทีนะครับ งว่ามันจะแข่งหรือเปล่า
    ฮ่าๆ ทำกระทู้แบบนี้มันครั้งแรกอะนะ งงๆนิดหน่อย ยังไงก็เตือนกันบ้างนะครับ

ปล. ผมเป็นพวกขี้ลืม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anuchit2010 : 31st March 2013 เมื่อ 18:15

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anuchit2010 อ่านกระทู้
    ฮ่าๆ ทำกระทู้แบบนี้มันครั้งแรกอะนะ งงๆนิดหน่อย ยังไงก็เตือนกันบ้างนะครับ
    สรุปว่าผมกะเพื่อนผมแข่งด้วยนะครับ >w<

ป.ล.ใครอยู่ทีมผมทำใจนะครับ ผมกากมากๆ *w*

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    Enjoy & Relax นะครับทุกๆท่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อีกครึ่ง ชม แล้ววว รายงานตัวกันหน่อยเร้ววววววว

Room Chat : JKGTH DOTA2 CLUB สามารถเข้าไปพูดคุยรอได้เลย

LOBBY : JKG

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    อีกครึ่ง ชม แล้ววว รายงานตัวกันหน่อยเร้ววววววว

Room Chat : JKGTH DOTA2 CLUB สามารถเข้าไปพูดคุยรอได้เลย

LOBBY : JKG
    ห้องแชทนี้ต้องเข้าไปที่ไหนมั้งหลอครับ

.:: Snailzones Family ::.
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    1
    ห้องแชทนี้ต้องเข้าไปที่ไหนมั้งหลอครับ
    เข้ามาเลยครับ lobby jkg ครับ ชื่อห้อง มาเร็วๆๆ อิอิ
    MY CENTER :: ARTIRTYZ

กล่าวขอบคุณ
    74
    ใกล้ 20.00น. ไม่ใช่ว่าลืมกันแล้วนะครับเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ID Steam : myshadow11 รายงานตัวครับผม เก่งมั้ยไม่บอก 555
    เขาไม่กลับมาแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    http://www.wtfast.com/

โปรแกรมลดดีเลย์นะครับ เอาไว้เล่นเกมนอก มันมีช่วงทดลองใช้30วัน ลองใช้ดูครับ

อยากจะบอกว่านัดกระชับมิตรนี้สนุกมาก
    /me วิ่งช้าไม่พอต้องวิ่งหลบฮุกอีก

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    Thanks for the games. !

Huh . . . ?

จน
    กล่าวขอบคุณ
    2,988
    ได้รับคำขอบคุณ: 681
    เกม 2 จบแล้วครับ เดี๋ยววันหลังจะมาแก้แค้นอีก

กล่าวขอบคุณ
    0
    เย้ เย้ จบไปแล้วสำหรับนัดแรกฉลองคลับ รอไฮไลท์ ๆๆๆ ^ __ ^

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6,615
    1
    จัดหนัก

.:: Snailzones Family ::.
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    1
    สนุกมากๆครับ นัดแรกก สตั้นอย่างเดียว 5555
    MY CENTER :: ARTIRTYZ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    ท่านนี้ โหดอีกแล้ว แต่ที่ดูฝั่งตรงข้ามต้นเกมผมบอกได้เลยครับเละ ไม่มีซับ แน่นอนว่าหวาดไม่มีแน่ๆ
    555+ ผมก็ต้องรีบรุกก่อนเลยตัวนี้มันถึกโคตรๆ พอๆ กับ Axe เลยเล่นคู่กันสบายเลย เอาง่ายๆ ผม skill 3 lv. 2-3 เองมั้งกับโล่สะท้อน แหวนรีเลือด จำไม่ได้ว่า Ulti
    มีมั้ย ผมวิ่งไล่ NS ตอนกลางคืน+บูตเร็ว คิดดู หันหลังให้ป้อม จากเลือด 500 กว่าๆ เหลือ 200-300 กว่าๆ ตอน lv. น้อย ยังไม่ได้ออก Vanguard เลยจน NS วิ่งไล่
    ผมจน kill ได้ vanguard เท่านั้นแหละ เกิดเลย ไอ้ตัวนี้มันเป็นสาย Tank+Gank ป่ะ แต่เจอ carry ทั้งทีมก็หวานเลย

เดี๋ยวผมรอดูนะ อยากเล่นด้วยจัง
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เย้ เข้าด้วยคนสิครับ แต่ไม่ค่อยเก่งนะ ค่อนไปทาง noob นิดนึง -_-

ID Steam : omster0258
    Name : Adrenalin

กล่าวขอบคุณ
    0
    DOTA2 @ JGKTH CLUB 1st MATCH [Highlight] !!!!!

.
    .
    .
    .
    .
    .

รายชื่อผู้เข้าร่วมชะตากรรมในครั้งนี้

The Radiant :

7Up
    .
    LovePiece
    .
    ^Lucky_Lucky^
    .
    [SNSD] Jessica Jung
    .
    Laser Cat > =.=<

The Dire :

Zenc_
    .
    FCK ' Dracule
    .
    DeadPool
    .
    Yellow Flash !
    .
    ƸPNƷ Kenway

การจัดทีมก็เป็นการนำเพื่อนๆจากคลับมารวมอยู่ในห้องเดียวกันและเล่นด้วยการ Shuffle Balance นะครับ

ซึ่งเป็นการสุ่มทีมโดยระบบ ให้ได้สูสีที่สุดทั้งสองทีม (รึเปล่าว๊ะ)

.
    .
    .
    .
    .
    .

เปิดฉากมาก็เป็นฝ่าย The Dire ที่ทำคะแนนนำไปก่อนเลย จากการ FirstBlood ในนาทีที่ 3.50 เท่านั้นเอง !!

จังหวะ War ก็มีให้เห็นกันอย่างต่อเนื่อง โดยเป็นฝ่าย The Dire ที่มีชัยไปซะส่วนใหญ่

สุดท้ายก็เป็น The Dire ที่เป็นฝ่ายกดดันได้อย่างต่อเนื่อง ถึงตรงนี้เกมน่าจะขาดแล้ว..

ถึงตรงนี้ไม่ว่าใครก็หยุด PL ไม่อยู่แล้ว

แล้วก็เป็น The Dire ที่เป็นฝ่ายเอาชนะไปได้ตามรูปเกม

จบลงไปแล้วนะครับ สำหรับ แมทแรกของคลับเรา ก็เป็นการจัดขึ้นแบบ สนุกๆ

ถึงแม้รูปเกมอาจจะขาดกันนิดหน่อย แต่ก็ถือว่าสู้กันได้สนุกทีเดียวนะครับ

เป็นแมทช์เพื่อกระชับมิตร และทำความรู้จักกับเพื่อนๆใหม่ๆในคลับ

สำหรับใครที่อยากชมไฮไลท์แบบเต็มๆ ก็ชมได้ที่ด้านล่างได้เลยนะครับ

เพื่อนๆคนไหนพลาดการแข่งขัน รึมาช้าไป ก็ยังมีโอกาสหน้านะครับ
    ส่วนใครที่อยากติดตามความเคลื่อนไหวกิจกรรมมันส์ๆ รึ การแข่งต่างๆก็ติดตามได้ที่
    http://www.facebook.com/JGKTHDOTA2CLUB ได้เลยครับ
    สำหรับวันนี้ผมต้องขอตัวลาไปก่อน แล้วพบกันใหม่ แมทช์หน้านะคร้าบบบบบบ > <

Zenc_
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackiiez : 2nd April 2013 เมื่อ 21:16

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ: