ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 27 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 789101119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เกมส์ Shadow of the Colossus อะครับลงแล้วเข้าเล่นไงอ่าครับบอกทีอยากเล่นอะมากเลยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [H]andSome-Man อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ เป้นกำลังใจให้ครับ

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    เป็นกำลังใจให้ครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    6
    ทำไมเวลากดโหลดแ้วมันก็กลับมานับถอยหลังใหม่อยู่เรื่อยๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไมผมโหลดแล้วมันขึ้นงี้อะ
    http://www.putlocker.com/file/652D33C6BF0E7F3B

bac1903@hotmail.com
    Guest
    ขอบคุนมากๆคับสำหรับเกม
    จะติดตามผลงานเรื่อยๆนะคับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    1
    เป็น กำลัง ใจ ให้นะครับ สู้ๆ ^^

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

shakule
    Guest
    ขอบคุณมากๆคับ ^^"

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใจครับ ดีมากเลย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    ผมลงเกมส์call of duty 7 black ops แล้ว..set up ตามขั้นตอน..ลงเสร็จแล้วก็อปโฟลเดอร์ที่ชื่อskidrow ซึ่งผมคิดว่าน่าจะเป็นแคร็กไปลงทับในโฟลเดอร์เกมส์
    แล้วก็เข้าเล่นเกมส์ที่desktopพอเข้าปุ๊ปมันก็มีหน้าต่างถามผมประมาณว่าplay save modeอะไรประนานนี้อ่ะครับผมก็เลยกดyesให้มันผ่านไปแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นพอกดเข้าเกมส์อีกทีมันก็เป็นรูปนาฬิกาทรายแล้วมันก็ค้างไปเลยทำอะไรก็ไม่ได้เลยผมต้องรีสตารท์ใหม่เลยอ่ะครับก็เลยอยากทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ..ผมลองหลายที่ก็เหมือนเดิมอีกไม่รู้จะทำยังไงแล้วช่วยบอกผมทีนะครับ..อยากเล่นมากๆๆๆ..ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    ผมลงเกมส์call of duty 7 black ops แล้ว..set up ตามขั้นตอน..ลงเสร็จแล้วก็อปโฟลเดอร์ที่ชื่อskidrow ซึ่งผมคิดว่าน่าจะเป็นแคร็กไปลงทับในโฟลเดอร์เกมส์
    แล้วก็เข้าเล่นเกมส์ที่desktopพอเข้าปุ๊ปมันก็มีหน้าต่างถามผมประมาณว่าplay save modeอะไรประนานนี้อ่ะครับผมก็เลยกดyesให้มันผ่านไปแล้วก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นพอกดเข้าเกมส์อีกทีมันก็เป็นรูปนาฬิกาทรายแล้วมันก็ค้างไปเลยทำอะไรก็ไม่ได้เลยผมต้องรีสตารท์ใหม่เลยอ่ะครับก็เลยอยากทราบว่ามันเป็นเพราะอะไรครับ..ผมลองหลายที่ก็เหมือนเดิมอีกไม่รู้จะทำยังไงแล้วช่วยบอกผมทีนะครับ..อยากเล่นมากๆๆๆ..ขอบคุณครับ
    อ่อเวลามันเด้งว่า Run in safe mode ให้เราตอบ No นะครับ ถ้าตอบ Yes จะเป็นเช่นนั้นวิธีแก้ให้ลงแพทช์โหลดได้ด้านล่าง
    Update 1
    http://www.mediafire.com/?jd55dpkp4qo1lln
    Update 2+3
    http://www.mediafire.com/?460idx3flejsg1f
    Update 4
    http://www.mediafire.com/?3knfkcgzcnlr59d

วิธีลง อัพเดทก็คือ ดับเบิ้ลคลิกที่ตัวอัพเดท ที่เป็นรูปคอมพิวเตอร์
    เลือกไดร์ เราก็เลือกที่เราลงเกมส์ไว้ แล้วก็รอมันอัพเดทจนเสร็จ แล้วก็อปไฟล์ในโฟเดอร์ อยู่ 1 โฟเดอร์
    คือโฟเดอร์ Crack ล่ะมั้งครับ
    เราก็ก็อปปี้ ไฟล์ทั้งหมด ไปวางทับตัวเกมส์ แค่นั้นแหละครับ มันก็อัพเดทแล้ว
    ต้องอัพเดทตามลำดับก่อนนะครับ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ขอ ได้ ไหมครับ Resident evill 5

กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณนะครับที่นำสิ่งดีๆมาให้ เป็นกำลังใจให้นะครับ
    I am a slow walker, but I never walk backwards.

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Benzแห่งGame อ่านกระทู้
    ขอ ได้ ไหมครับ Resident evill 5
    Re 5 เดี๋ยวจัดให้ครับผม
    และขอบคุณทุกท่านที่ติดตาม และให้กำลังใจครับ
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อัพเดทเกมส์เพิ่ม 30 เกมส์ก่อนนอนครับผม

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    1
    เฮ้เพื่อน สงสัยเราคงเป็นคู่แข่งกันแล้วละ 5555 (หลอกๆ)

เออนี่ นายไปขอ อัพเกรดเป็น Lv 2 หรือยัง จะได้มีเงินเยอะๆ
    เรามีวิธีขอนะ ฟรีด้วย ลองเข้าไปดูใน กระทู้เรา

:

กล่าวขอบคุณ
    19
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ka_jerng อ่านกระทู้
    เฮ้เพื่อน สงสัยเราคงเป็นคู่แข่งกันแล้วละ 5555 (หลอกๆ)

เออนี่ นายไปขอ อัพเกรดเป็น Lv 2 หรือยัง จะได้มีเงินเยอะๆ
    เรามีวิธีขอนะ ฟรีด้วย ลองเข้าไปดูใน กระทู้เรา

:
    อ๋อผมขอไปแล้ว แต่ยังไม่ได้เลยนะ ว่าแต่เช่า VPS เหมือนกันที่เดียวกันด้วยว่างๆ แชร์ก็เกมส์กันได้นะ 555 คนกันเองไม่ต้องแข่งขันกันหรอกใต้หลัง Joker เหมือนกันถือว่าเป็นเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆกันช่วยๆกันครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    เกมเยอะน่าเล่นทั้งนั้นเลยนะครับ แถมโหลดเต็มเน็ตด้วย ขอบคุณครับ
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zesiga อ่านกระทู้
    อ่อเวลามันเด้งว่า Run in safe mode ให้เราตอบ No นะครับ ถ้าตอบ Yes จะเป็นเช่นนั้นวิธีแก้ให้ลงแพทช์โหลดได้ด้านล่าง
    Update 1
    http://www.mediafire.com/?jd55dpkp4qo1lln
    Update 2+3
    http://www.mediafire.com/?460idx3flejsg1f
    Update 4
    http://www.mediafire.com/?3knfkcgzcnlr59d

วิธีลง อัพเดทก็คือ ดับเบิ้ลคลิกที่ตัวอัพเดท ที่เป็นรูปคอมพิวเตอร์
    เลือกไดร์ เราก็เลือกที่เราลงเกมส์ไว้ แล้วก็รอมันอัพเดทจนเสร็จ แล้วก็อปไฟล์ในโฟเดอร์ อยู่ 1 โฟเดอร์
    คือโฟเดอร์ Crack ล่ะมั้งครับ
    เราก็ก็อปปี้ ไฟล์ทั้งหมด ไปวางทับตัวเกมส์ แค่นั้นแหละครับ มันก็อัพเดทแล้ว
    ต้องอัพเดทตามลำดับก่อนนะครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ..ผมทำตามที่พี่บอกทุกอย่าง..และตอนนี้ผมเล่นได้แล้ว..ขอขอบคุณจริงๆจากใจครับผม..ถ้าไม่ได้พี่ผมคงไม่ได้เล่นเกมส์นี้แน่ๆ
    และขอสัญญาว่าจะติดตามผลงานของพี่ตลอดไปครับผม:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,913
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zesiga อ่านกระทู้
    อ๋อผมขอไปแล้ว แต่ยังไม่ได้เลยนะ ว่าแต่เช่า VPS เหมือนกันที่เดียวกันด้วยว่างๆ แชร์ก็เกมส์กันได้นะ 555 คนกันเองไม่ต้องแข่งขันกันหรอกใต้หลัง Joker เหมือนกันถือว่าเป็นเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆกันช่วยๆกันครับ
    ถ้าเราร่วมมือกัน เราจะเป็นเหมือน พี่ Gigkok และ Ramis หรือเปล่านะ 5555+

เราอยากจะทำโปรเจ็กต์ อัพหลายHost เหมือนพี่ๆเค้า แต่ ชื่อเสียงยังไม่มากพอ
    โพสกระทู้รวมเกมกระทู้หนึ่ง คนดูไม่เท่าพี่สองคนข้างบนโพสเกมส์เดี่ยวๆเลย ต้องเก็บเลเวลชื่อเสียงไปสักพักก่อน

อยากรู้จังว่าเค้าสองคนร่วมมือกันหรือเปล่า GIGKOK กับ RAMIS

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ขอบคุณครับ
    เสรีภาพ เป็นสิ่งที่สิ่งมีชีวิตทุกอย่างพึงมี
    ไม่ยึดติดกับสิ่งใด พอใจในสิ่งที่เรามี พอดีกับสิ่งที่เราได้

ค่อยบอกได้ไหม ;p
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    มาเต็ม จะอุดหนุนบ่อย เป็นกำลังใจในการอัพ
    เค้าว่ากันว่าเนื้อคู่จะอยู่มุมนึงของโลก .. แต่ .. โลกกลม

อยุธยา เมือง เก่า ถิ่น เด็กเทคนิคเรา ใคร อย่า หยาม :')
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พี่ ครับ เกม 2142 battle field มัน ต้อง ใช้ cd key อ่า

ต้อง มี account ของ EA ด้วย

พี่ ช่วย ดู ให้ อิก ที นะ ครับ ขอบ คุน ครับ