ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554

NEWs -มาดูโฆษณาสุดฮา กระตุ้นความอยากจากเกม WatchDog

จะเกิดอะไรขึ้นมือถือของคุณสามารถ :Hack: เทคโนโลยีที่ใช้ในชีวิตประจำวันของคุณ
    วีดีโอจะเป็นการโปรโมทเกมที่กำลังเป็นที่รอคอยของใครหลายๆคนรวมถึงผม :Watch Dog: เกมจากค่าย Ubisoft
    ในวีดีโอจะมีร้านขาย ซ่อมมือถือ และเจ้าของร้านที่รอคนเข้ามาซ่อม เมื่อมีคนเข้ามาซ่อมเจ้าของก็จะประมาณว่าลงแอพให้ฟรีและทดลองใช้ให้ลูกค้าดู
    จะเป็นการ Hack เช่น ควบคุมไฟในร้านมือถือไฟตามถนน การเปิดประตูรถ การรูดเงินจากตู้ ATM และการควบคุมไฟจราจร

สนุกกับการรับชม

วีดีโอสามารถเปิดซับภาษาอังกฤษได้ซึ่งความหมายไม่ได้ยากมาก ฟัง-ดู แล้วก็จะเกิดความฮาได้ครับ

11

11
    หลังจากรถชนกันตำรวจก็จะมารวบลูกค้าและเจ้าของร้านก็โยนความผิดให้กับลูกค้า
    และก็เฉลยว่าเป็นการโปรโมทเกม Watch Dog

ผมฮาพี่จีนตอนจบมากเลยถ้าเป็นผมจริงก็คงเป็นไก่ตาแตกเหมือนกัน

Credit : designtaxi : techxcite

Alexandra Daddario

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมว่ามันเป็นการโปรโมทที่เท่สัดๆเลยนะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5
    ผมว่า ซ้ำ นะครับ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tenmza0 อ่านกระทู้
    ผมว่า ซ้ำ นะครับ

โอเคครับผมแจ้งลบไปแล้ว ลบเองไม่เป็น ขอโทษด้วยครับ แหะๆๆ
    Alexandra Daddario

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    55555 มาย อิงลิช นอต กูดดด
    MoNsTeR KiLL !!