ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 57 จากทั้งหมด 63 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7475556575859 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,401 ถึง 1,425 จากทั้งหมด 1567
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เราว่าภารกิจ ไนท์แมร์ ง่ายกว่าชาอ๊อดเยอะเลย เพียงแค่ ศัตรู โหดกว่ากันเยอะเลย มาก ๆเลยด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    แฮะๆ คือผมอยากทราบว่าผมปลดอาวุธ Chaos หมดแล้วทำไมยังปลดอาวุธ Ultimate ไม่ได้อ่ะครับ มันยังขึ้นรูป ??? อยู่เลยอ่าาาา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Seal อาวุธ มันปล็ดล็อคจากโหมดไหนหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ปัญหาคือผมทำจำลองไดร์ทีเดียว 3 แผ่นไม่เป็นอ่ะครับ
    สอนที

ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    ปัญหาคือผมทำจำลองไดร์ทีเดียว 3 แผ่นไม่เป็นอ่ะครับ
    สอนที

ขอบคุณ
    ทำที ละอัน สิ รอไห้มันขึ้นว่าไห้ใส่ อันต่อไปแล้ว ค่อย mouse

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basz17 อ่านกระทู้
    สอนที

ขอบคุณ
    โปรแกรม DaemonTool ตรง Gadget สามารถเพิ่ม การจำลองไดร์ได้ 3 ช่องแล้วครับ
    หรือไม่ก็ทำตามที่คุณ aulnoppon บอก จำลองทีละแผ่น
    พอลงแผ่นแรกไปแล้ว มันถามหาแผ่นที่สอง ก็ให้เราเมาท์แผ่นที่สอง-สามต่อกันไป วิธีการก็ทำเหมือนกับเมาท์แผ่นแรกน่ะครับลองดูละกันน่ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    part 3 แผ่น 1 มันโหลดไม่ได้ ครับ ช่วยดูให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    โหมด Chaos นี่คือ โหมดความยากระดับ รองจากสุดท้ายใช่รึเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atopot001 อ่านกระทู้
    แฮะๆ คือผมอยากทราบว่าผมปลดอาวุธ Chaos หมดแล้วทำไมยังปลดอาวุธ Ultimate ไม่ได้อ่ะครับ มันยังขึ้นรูป ??? อยู่เลยอ่าาาา
    ให้เล่นระดับ Chaos ให้ครบทุกด่านนะครับถึงจะสามารถปลดล็อคอาวุธระดับ Ultimate ได้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nazaza33 อ่านกระทู้
    Seal อาวุธ มันปล็ดล็อคจากโหมดไหนหรอครับ
    Seal อาวุธหาได้จากอาวุธล่ะครับ แต่หลอดของอาวุธนั้นต้องถึงระดับ Max ก่อนเราถึงจะได้ Seal ของอาวุธนั้นมา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    โหมด Chaos นี่คือ โหมดความยากระดับ รองจากสุดท้ายใช่รึเปล่าครับ
    ใช่ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossun อ่านกระทู้
    ให้เล่นระดับ Chaos ให้ครบทุกด่านนะครับถึงจะสามารถปลดล็อคอาวุธระดับ Ultimate ได้
    Seal อาวุธหาได้จากอาวุธล่ะครับ แต่หลอดของอาวุธนั้นต้องถึงระดับ Max ก่อนเราถึงจะได้ Seal ของอาวุธนั้นมา
    ใช่ครับ
    ทุกด่านนี้ ที่โหมด โจโฉ ใช่ไหมครับ หรือว่าแบบแผนที่ ถ้าโหมด โจโฉ ละก็ปลดหมดแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย atopot001 : 6th April 2012 เมื่อ 20:15

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atopot001 อ่านกระทู้
    ทุกด่านนี้ ที่โหมด โจโฉ ใช่ไหมครับ หรือว่าแบบแผนที่ ถ้าโหมด โจโฉ ละก็ปลดหมดแล้วครับ
    ลองดูดี ๆ นะครับ ถึงด่านนั้นจะไม่มีอาวุธให้ปลดในระดับ Chaos เราก็ต้องเล่นด่านนั้นด้วยนะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นแล้วชอบเด้งหลุดบ่อยมาก ใครเป็นมั่ง แก้ยังไง win 7 64 บิท ใครพอรู้ช่วยทีนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เป็นเเหมือนกันครับยังหาวิธีแก้ไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bossun อ่านกระทู้
    ลองดูดี ๆ นะครับ ถึงด่านนั้นจะไม่มีอาวุธให้ปลดในระดับ Chaos เราก็ต้องเล่นด่านนั้นด้วยนะ

โอ้วลืมไปเลยได้แล้วครับ แล้วปลดระดับอัลติเมท นี้ต้องเล่นยากสุดเลยใช่ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    宣城防衛戦 Xuan Castle Defense Battle (Zhou Tai)
    Difficulty: 2 stars
    Chaos weapon: Katana 真七星剣 - Protect both provision and weapon depots
    - ป้องกันกองเสบียงและกองอาวุธทั้งคู่
    Ultimate weapon: Katana 凪 - Quickly defeat Cao Cao army generals
    - จัดการแม่ทัพของ Cao Cao อย่างรวดเร็ว

อาวุธ Utimate ของ Zhou Tai ปล็ดล็อคยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nazaza33 อ่านกระทู้
    宣城防衛戦 Xuan Castle Defense Battle (Zhou Tai)
    Difficulty: 2 stars
    Chaos weapon: Katana 真七星剣 - Protect both provision and weapon depots
    - ป้องกันกองเสบียงและกองอาวุธทั้งคู่
    Ultimate weapon: Katana 凪 - Quickly defeat Cao Cao army generals
    - จัดการแม่ทัพของ Cao Cao อย่างรวดเร็ว

อาวุธ Utimate ของ Zhou Tai ปล็ดล็อคยังไงหรอครับ
    ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ลุยๆไปแล้วมันจะมีทัพของโจโฉยกพวกมาเสริม ให้ไปจัดการพวกแม่ทัพในทัพที่มาใหม่นั้นให้หมด ก็น่าจะได้แล้วล่ะครับ

ว่าแต่ ใครรู้วิธีปลดล๊อค Title ให้ครบบ้างครับ ????

BangkokChristianCollege
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    Patch ENG ถึงไหนแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    合肥の戦い・呉軍 Battle of Hefei - Wu side (Legend DW5)
    Difficulty: 4 stars
    Chaos weapon: Nunchaku 暴嵐大波 - Defeat Zhang Liao 4 times
    - จัดการ Zhang Liao 4 ครั้ง
    Ultimate weapon: Nunchaku 火炎大波 - Quickly destroy reinforcements other than Zhang Liao as soon as they appear
    - ทำลายทัพเสริมนอกเหนือจาก Zhang Liao นับตั้งแต่ Zhang Liao ปรากฏตัว

อาวุธ Utimate กระบอง2ท่อน ปล็ดล็อคยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    DVD 1 Part3 มันขึ้นว่าสลอตดาวน์โหลดเต็มตลอดเวลาเลยคับ โหลดไม่ได้ง่ะ เหลือส่วนเดียว ทำยังไงดี T^T

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    954
    โอ้วลืมไปเลยได้แล้วครับ แล้วปลดระดับอัลติเมท นี้ต้องเล่นยากสุดเลยใช่ไหมครับ
    ใช่แล้วครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alfa1800 อ่านกระทู้
    ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ลุยๆไปแล้วมันจะมีทัพของโจโฉยกพวกมาเสริม ให้ไปจัดการพวกแม่ทัพในทัพที่มาใหม่นั้นให้หมด ก็น่าจะได้แล้วล่ะครับ

ว่าแต่ ใครรู้วิธีปลดล๊อค Title ให้ครบบ้างครับ ????
    วิธีปลดจะมีเงื่อนไขอยู่ไม่กี่อย่างครับ อย่างเช่น ฆ่าแม่ทัพ ... คน ภายใน ... นาที ห้ามเสียเลือดเกิน ... %(30%/50%) ห้ามใช้มูโซก่อนครบเงื่อนไข ฆ่าทหาร ... คน(50คน/100คน)ภายใน ... นาที(1นาที/2นาที) เล่นใน Legend Mode ประมาณนี้ล่ะครับ

ปล. ขอถามหน่อยนะครับว่า โหมด Conquest (โหมดแผนที่ล่ะครับ) ผมลองเล่นระดับยากสุด พอจบด่านแล้วไปเช็คช่องนั้นมันดันมีเคลียร์ขึ้นมาทุกระดับเลยตั้งแต่ Begin,Easy ยัน Chaos ทั้ง ๆ ที่เพิ่งเล่นช่องนั้นครั้งแรก เป็นแบบนี้กันทุกคนมั้ยครับ สงสัยนิดนึง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossun : 8th April 2012 เมื่อ 23:23

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ใช่แล้วครับ
    วิธีปลดจะมีเงื่อนไขอยู่ไม่กี่อย่างครับ อย่างเช่น ฆ่าแม่ทัพ ... คน ภายใน ... นาที ห้ามเสียเลือดเกิน ... %(30%/50%) ห้ามใช้มูโซก่อนครบเงื่อนไข ฆ่าทหาร ... คน(50คน/100คน)ภายใน ... นาที(1นาที/2นาที) เล่นใน Legend Mode ประมาณนี้ล่ะครับ

ปล. ขอถามหน่อยนะครับว่า โหมด Conquest (โหมดแผนที่ล่ะครับ) ผมลองเล่นระดับยากสุด พอจบด่านแล้วไปเช็คช่องนั้นมันดันมีเคลียร์ขึ้นมาทุกระดับเลยตั้งแต่ Begin,Easy ยัน Chaos ทั้ง ๆ ที่เพิ่งเล่นช่องนั้นครั้งแรก เป็นแบบนี้กันทุกคนมั้ยครับ สงสัยนิดนึง
    เป็นเหมือนกันหมดนะแหละครับเฉพาะโหมดนั้นนะ

กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    6
    มันเป็นแบบนั่ อ่ะ คับ มันคือ อะไร

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerozaza01 อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันหมดนะแหละครับเฉพาะโหมดนั้นนะ
    อ่อ ขอบคุณครับที่ตอบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golf88509723 อ่านกระทู้
    มันเป็นแบบนั่ อ่ะ คับ มันคือ อะไร

โหลดไม่ได้ชั่วคราวครับ ลองโหลดช่วงเวลาอื่นดูไม่ก็โหลดในวันถัดไปครับ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    546
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    6
    คับ เข้าใจ แล้ว คับ ขอบ คุณ คับ

กล่าวขอบคุณ
    21

อันสุดท้าย มันให้ทำอะไรหรอครับ

ขอโทดที่ครับ พอดีกำลังเล่น Conquest อยู่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nazaza33 : 9th April 2012 เมื่อ 21:18