ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

[NCSoft เปิดตัวสายอาชีพใหม่ Shooting Star อย่างเป็นทางการ พร้อมคลิปเกมเพลย์แรกที่หลายคนรอคอย]

[NCSoft เปิดตัวสายอาชีพใหม่ Shooting Star อย่างเป็นทางการ]
    [พร้อมคลิป Gameplay แรกที่หลายคนรอคอย]

และแล้วก็ถึงเวลาที่แฟนคลับ AION รอคอยกับคลิปโปรโมต(จริงๆ) ของสายอาชีพใหม่อย่าง Shooting Star ใน AION 4.0 ที่เตรียมจะอัพเดทกันในช่วงเดือนธันวาคมที่จะถึงนี้แล้ว โดยหลังจากที่พี่จีน ปล่อยข้อมูลแบบหลุดๆ มาแบบไม่มีกั๊กกันไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ตอนนี้ NCSoft เลยเอาคลิปของจริงมาแปะกันให้เห็นไปเลย พร้อมเผยข้อมูลเพิ่มเติมเล็กน้อยครับเพราะไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมว่าเรามาดูตัวอย่างของสายอาชีพนี้กันเลยครับ

-----------------------------------------------------------

[아이온] 사격성 개발 영상 첫 공개

-----------------------------------------------------------

และข้อมูลใหม่ที่ทีมงาน NCSoft ได้ทำการแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมอีกเล็กน้อยเกี่ยวกับแพท 4.0 คือ ในแพทนี้จะมีการอัพเดทเรื่องของสมดุลของสายอาชีพทุกอาชีพใหม่ทั้งหมด เพื่อรองรับกับสายอาชีพที่จะเพิ่มขึ้นมาอีก 3 - 4 อาชีพ เพราะเท่าที่สังเกตุสกิลของสายอาชีพใหม่ค้อนข้างจะใกล้เคียงสายอาชีพเดิมที่มีอยู่แล้วครับ และอีก 1 ข้อสงสัยเกี่ยวกับอาชีพ Shooting Star ว่าจะสามารถเลือกสร้างได้ทันทีทุกเผ่าไม่มีจำกัด โดยอาชีพเบื้องต้นคือ Gunner และผู้เล่นสามารถเลือกเปลี่ยนได้อีก 2 สาย ระหว่าง ปืนคู่ Bullet Shooter กับ ปืนใหญ่ Mega Launcher ครับ

ส่วนสายอาชีพ Instrument ที่จะเปิดตัวในวันที่ 26 ตุลาคมนี้ครับ งานนี้คงต้องมาลุ้นต่อว่าจะออกมารูปแบบไหนกันต่อไป และทางผมเองก็จะนำมาอัพเดทเช่นเคยครับ อดใจรอกันสักพักนึงรับรองได้เห็นแน่ๆ

Credit : Playinter

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ดูท่าจะคอมโบไวน่าดู

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,204
    มือดีช่วยทำ MOD แบบ กิลวอร์ ที จะได้ยิงมันๆหน่อย

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อยากจะ รูดซิป รูป บนสุดจัง ฮาๆๆๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    อัพเดือนธันวานี้เซิพ KR รึเปล่า ถ้าเป็นงั้นก็รอกันยาวเบย

ต้องหาโปรแกรมลดปิงอีกแบ้ว

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    แล้วไอตัวขี่หุ่นเงาใหญ่ๆในรูปนี่เผ่าไหนฟร่ะ ไม่เห็นจะออกมาสะที

本間 芽衣子
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 349
    อยากให้กิลวอเปลี่ยนปืนคู่ให้ได้ลีลาแบบนี้จัง >.< เท่******

กล่าวขอบคุณ
    4,767
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โหดแท้

เวลาที่ว่าง....เปล่า....
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 185
    มีเชิร์ฟไหนให้เล่นบ้างเหรอครับ แบบไม่ต้อ
    งมุดน่ะ

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rjv9k9kp อ่านกระทู้
    มีเชิร์ฟไหนให้เล่นบ้างเหรอครับ แบบไม่ต้อ
    งมุดน่ะ
    เซิพ Na กับ EU ครับ