ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    313
    ได้รับคำขอบคุณ: 381

พวกพี่ๆครับผมขอคำปรึกษาหน่อยครับ

คือว่ามีกระเทยมาชอบผมแล้วเค้าก็มาขอผมคบ
    แต่ผมไม่อยากคบอะครับควรจะพูดยังไงดีไม่ให้เค้าเสียใจอะครับ
    แล้วอีกอย่างผมต้องให้คำตอบเค้าพรุ้งนี้เช้าแล้วอะครับ
    ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lnwbot2535 อ่านกระทู้
    แคร์ทำไมกระเทย5555 ก็บอกเอ่อ เรามีแฟนแล้ว เราชอบผู้หญิง แค่นั้นมันก็คงบอกขอบเขตของเค้าแล้วหละ
    คือว่าผมเป็นคนที่แคร์คนมากหนะสิครับผมเลยไม่รู้จะพูดยังไงดีให้เค้าไม่เสียใจ
    อีกคือว่าผมดันเผลอไปบอกเค้าแล้วหละสิว่าพึ่งเลิกกับแฟน
    แต่ก็ขอบคุณมากครับที่ให้คำปรึกษา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bararasza อ่านกระทู้
    ถามผมนี่ สมัยม.ต้น ความจริงก็ทุกสมัยนั่นแหละ POP ในหมู่กระเทย โดยเฉพาะ ม. ต้นนี่มากหน่อย กระเทยหัวเกรียน 5555+

ตอนนี้พวกกระทเยเหล่านั้นอย่างสวย แหม่มมันน่าเสียดาย ผ่านไป 6ปีเอง 555+

วิธีปฎิเสธ ก็แค่เป็นเพื่อนกันก็พอ ไม่มีไรยากเลย ก็คิดเสียว่าเค้าเป็นผู้หญิงคนนึง

แต่เราคบกันไม่ได้จริงๆ เราชอบผู้หญิง อย่าง เรปบนว่านั่นแหละ แต่เราเป็นเพื่อนกันได้ อย่าไปรังเกลียดเค้าเลยครับ

ผมนี่โดนลากเข้าห้องเลย -..- แถมโดนอัดก้น ทีเผลอ เอาสะโต๊ะขยับเลย โต๊ะหน้าห้องเรียน555+
    555กระเทยโรงเรียนคุณนี่โหดดีจริงๆ
    จะว่าไปผมก็ไม่ได้รังเกียจหรอกครับถ้าคุยแบบเพื่อนมันจะดีกว่า
    เพราะคุยแบบแฟนแล้วมันแปลกๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rave0006 : 19th April 2012 เมื่อ 01:33

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    บอกไปว่าเราชอบผู้หญิงก็พอมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    แคร์ทำไมกระเทย5555 ก็บอกเอ่อ เรามีแฟนแล้ว เราชอบผู้หญิง แค่นั้นมันก็คงบอกขอบเขตของเค้าแล้วหละ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    เรื่องแบบนี้แคร์ตัวเองหน่อยก็ดีนะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ถามผมนี่ สมัยม.ต้น ความจริงก็ทุกสมัยนั่นแหละ POP ในหมู่กระเทย โดยเฉพาะ ม. ต้นนี่มากหน่อย กระเทยหัวเกรียน 5555+

ตอนนี้พวกกระทเยเหล่านั้นอย่างสวย แหม่มมันน่าเสียดาย ผ่านไป 6ปีเอง 555+

วิธีปฎิเสธ ก็แค่เป็นเพื่อนกันก็พอ ไม่มีไรยากเลย ก็คิดเสียว่าเค้าเป็นผู้หญิงคนนึง

แต่เราคบกันไม่ได้จริงๆ เราชอบผู้หญิง อย่าง เรปบนว่านั่นแหละ แต่เราเป็นเพื่อนกันได้ อย่าไปรังเกลียดเค้าเลยครับ

ผมนี่โดนลากเข้าห้องเลย -..- แถมโดนอัดก้น ทีเผลอ เอาสะโต๊ะขยับเลย โต๊ะหน้าห้องเรียน555+

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    บอกว่า ผมชอบผู้หญิงครับ การบอกแล้วทำลายความรู้สึก บางทีทำสักครั้งก็ยังดี ดีกว่า เค้าจะมายุ่งกับเราตลอดนะ

เป็นการ

ตัดเส้นทาง 555
    ThaiBiohazard เว็บสำหรับผู้ชอบเกม Resident Evil •My Facebook• E-mail tentae@hotmail.com
    รับปรึกษา จิตใจของวัยรุ่น อกหัก เบื่อ เซง จีบ แอบชอบ ออกเดท[ฉบับ ผู้ดี]

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ^
    ^
    แต่ผมว่าถ้า จขกท มัวแต่ลังเลจะกลายเป็นแผลสดและเจ็บนานครับ อาจจะถ่ายสะดวกซะด้วยสิ

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    บอกไปเราไม่ชอบผู้ชายเราชอบผู้หญิง
    ถ้าเค้าจะเสียใจก็ปล่อยเค้าไปเถอะเค้ารู้อยู่แก่ใจตัวเองอยู่เเล้วน้ะ
    ไม่ต้องไปแคร์ความรู้สึกเค้ามากนักหรอกน้ะ
    ยิ้มหวาน

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tentaethaibio อ่านกระทู้
    บอกว่า ผมชอบผู้หญิงครับ การบอกแล้วทำลายความรู้สึก บางทีทำสักครั้งก็ยังดี ดีกว่า เค้าจะมายุ่งกับเราตลอดนะ

เป็นการ

ตัดเส้นทาง 555
    OH!!! ท่านช่างล้ำเลิศยิ่งนัก ขอคารวะ ท่านอาจารย์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    เอ่อม หนักใจแทนครับผมไม่เคยมีกระเทยมาชอบนะ ผมก็บอกว่าเราคงไปกันด้วยไม่ได้หรอกนะ ขอโทษนะหวังว่าเราจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันบลาๆ