ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267

มีแฟนแล้ว แต่อยากให้เขาสนใจ ผิดไหม

จริงๆมันเกิดจากความรู้สึกของผมนะ ว่าผมเนี้ยมีแฟนอยู่แล้วคบกันมา หลายปีแล้วละจำไม่ได้ แต่ตอนเรียน ก็ยังมีคนที่ แอบชอบ แอบมอง อยู่ตลอด เพราะว่าน่ารักดี หน้าตาสวย ซึ่งในมุมแบบนี้มันผิดไหม ? เรียกว่านอกใจได้รึเปล่า ? มันเป็นสาเหตุที่จะทำให้เบื่อแฟนเรารึเปล่า ?

จู่ๆผมก็อยาก ออกกำลังกาย เอาให้แบบกล้ามเป็นมัดๆฟิตๆ เรียกว่า ดูดี หุ่นเท่ ก็ว่าได้ แรงจูงใจมันมาจาก อยากให้เขาสนใจเรา อยากให้เขามองเราบ้าง อะไรทำนองนี้ แบบนี้มันผิดใช่ไหมครับ ?? แต่ถ้าหาเหตุผลว่า ทำเพื่อเอาชนะปมด้อยตัวเอง ที่แต่ก่อนเขาไม่เคยมองเรา แล้วเราทำให้เขามองเราบ้าง พูดถึงเราบ้าง ก็แค่นั้น แบบนี้จะถือเป็น ข้ออ้างที่ไร้เหตุผลไหม

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    ถ้าแฟน จขกท รู้ จขกท ตายแน่

มันก็เหมือนเป็นการนอกใจแบบหนึ่ง

เหมือนจะอ้อม แต่มันก็ คือ สนใจอีกฝ่ายอยู่ดี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    สำหรับผม ผมว่าผิดเต็มๆนะ เหมือนหักหลังเค้าอีกทางหนึ่ง
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    แรงจูงใจให้คนที่ชอบที่ไม่ใช่แฟนมาสนใจ ......แล้วแฟนละครับ = =a

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    แล้วจะมีแฟนไปทำไมในเมื่อ เราต้องการให้อีกคนที่ไม่ใช่แฟน มาสนใจเรามากกว่า
    i7 4770K Corsair h100i ASROCK Z97 Extreme4 Corsair Vengeance Pro Blue 16GB Palit GTX 1060 SJS 850W Seasonic M12II

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    มีความสุขจังเลยนะครับ จขกท เมื่อไวๆนี้เห็นเครียดเรื่องครอบครัวอยู่เลยนิ ดีๆแล้วละไม่เครียดนะดีแล้วเดี๋ยวจะเป็นบ้าเอา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผมคิดว่าเป็นธรรมชาต ของ ผู้ชาย

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ใจเขาใจเราครับ ถ้าคุณทำได้ฉันก็ทำได้ แฟนผมชอบพูดอย่างนี้ เซงเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Sony Music Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อย่าเลยครับ เดี่ยวถ่าแฟน จขกท. รู้เนี่ย ****** ชิหายนะ**** แหม๋
    Megan Lee♡. (>﹏<)

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4
    เราสงสารแฟนคุณนะ อย่าทำแบบนั้นเลย เราเข้าใจความรู้สึกนั้น ถ้าแฟนคุณรู้คงเสียใจมากนะ T^T
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH