สวัสดีครับเพื่อน กลับมาเจอกันอีกครั้ง วันนี้มีเกมส์แนว Racing แข่งรถภาพสวยสุดมันส์มาฝากกันครับผม นั่นก็คือเกมส์ Need for Speed ภาค Most Wanted นั่นเองครับ แต่ไม่ได้เล่นจากในคอมเหมือนภาค Most Wanted เมื่อก่อนนะครับ เพราะมารอบนี้ทางค่าย EA ได้ปล่อยลงiPhone , iPad , iPod touch และ android แล้วจ้า เพื่อนๆที่เป็นแฟนเกมส์ Need For Speed จากภาคก่อนๆ ห้ามพลาดเด็ดขาดด้วยประการทั้งปวง เพราะเท่าที่ได้ลองสัมผัสบอกได้คำเดียวว่า อิ่ม ครับ เพราะว่าในภาค Most Wanted ทำทุกอย่างที่เป็นองค์ประกอบของเกมส์แนวแข่งรถออกมาได้ดีมากและครบจริงๆครับผม รายละเอียดของภาคนี้มีอะไรบ้างนั้นเราไปดูกันครับผม