ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355

ใครเล่น Dead Space 3 จบแล้วมั้งครับ(ใครยังเล่นไม่จบแนะนำอย่าเข้า 55)

งง กับตอนจบกันไม Isaac มันตาย หรือ ไม่ตาย แล้ว John Carver มันไปไหน

อยากรู้มาก ถ้าไม่มีใครรู้ สงสัยคงต้องรอ ภาค 4

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ไอแซค คาดว่าจะยังไม่ตายนะครับ(แหมก็พระเอกอะเนอะ) เพราะท้ายเครดิตผมนั่งดูจนจบ มีสัญญาณวิทยุสั้นๆว่า เอลลี่? เอลลี่!..
    ส่วน จอห์น คาร์เวอร์ ผมว่า2แง่ครับ เพราะตอนหลังดูสนิทกับไอแซคมากถ้ามีต่อแล้วมีระบบ ช่วยกันสู้อยู่ ก็อาจจะมีพี่แกโผล่มาก็ได้
    ขนาดเอลลี่ที่ผมคิดว่าเธอตายโดนไฟคลอก(ช็อคเหมือนกันอุตส่าลุ้นให้เป็นเมียใหม่พระเอก)กลับรอด! ตอนได้ยินเสียงวิทยุตอนด่านท้ายๆดีใจมว๊ากกก 555+

แต่ภาคนี้เขาก็ทำจบได้ดีแล้วนะ มันก็ขึ้นอยู่กับว่าภาคนี้ทำกำไรมากไหม ถ้ากำไรงามก็คงมีต่อภาค 4 ไปอีก แต่เชื่อเถอะมีแน่ผมว่า - -

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    อนาคต อาจจะทำ้เป็น Series เหมือน Resident evil ก็เป็นได้

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไม่ได้ดูเครดิต ว่าล่ะ 55 พอจบ ก็ ออกเลย เพราะจบตอน ตี5 กว่าๆ ง่วง เลยออกไม่ดูอะไรทั้งนั้น เดี๋ยวคงต้องเล่นให้จบใหม่ 55
    ตอนที่ นางเอก ออกจากห้องไม่ได้ผมก็เซงเลยนึกว่าไอแซค อดได้เมียแน่ๆ 55 แล้วมีใครจบ 100% ไมครับ ผม 81%
    มันทำไงถึงจะ 100% ครับ