ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,756
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    Blog Entries
    2

Unhappy เพื่อนประจำเดือนไม่มาจะ2เดือนแล้วครับ

คือเพื่อนผมอะครับ เพื่อนเฉยๆนะครับ คือเธอ ปจด. ไม่มาจะ2เดือนแล้วอะครับ
    เธอไม่ได้ไปมีอะไรกับใคร แล้วก็ไม่ได้กินยาอะไรด้วย
    คือตอนนี้ผมเป็นห่วงมากเลยครับ กลัวเธอจะเป็นอะไรหรือปล่าว
    คือตอนนี้เธอเวียนหัวอะครับ(แบบไม่มีสาเหตุ) จะต้องทำอย่างไงดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,328
    ท้องแน่นอน (ล้อเล่น)

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    ลองให้เธอไปหา หมอดีที่สุด

ถ้านายเป็นห่่วงเค้า นายก็ต้องเเนะนำเค้าไปหาหมอ หรือไม่ก็ไปเป็นเพื่อนดีที่สุด
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armakusarecord อ่านกระทู้
    ท้องแน่นอน (ล้อเล่น)
    เธอยังไม่เคยมีอะไรกับคนอื่นครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    ลองให้เธอไปหา หมอดีที่สุด

ถ้านายเป็นห่่วงเค้า นายก็ต้องเเนะนำเค้าไปหาหมอ หรือไม่ก็ไปเป็นเพื่อนดีที่สุด
    ขอบคุณครับ เดียวจะลองคุยด้วยดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ตามความคิดเห็นส่วนตัว เรื่องแบบนี้แนะนำว่าปล่อยให้เป็นเรื่องส่วนตัวของเขาจะดีกว่านะ
    [IMG][/IMG]

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    นายจะรู้ได้ไง ว่าเธอไม่ได้ทำอะไรมา 555

ผมว่านะถ้าไม่เป็นอะไรจริงๆ เดี๋ยวก็มา นานสุด2-3เดือนถึงจะมาครับ

ไม่งั้นก็มีปัญหาเรื่องประจำเดือน และอื่นๆ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    ไปทำอะไรเพื่อนมาล๊ะครับ .... อาจท้อง รึ ไม่ท้องก็ได้ครับ (บางคนไม่มา 2-3 เดือนติดยังปกติครับ)

ปล...ถ้าอยากจะแน่ ใน ซื้อ Mom test ตามร้านขายยาเลย ครับ บอกเค้าว่าเอากล่องชมพู อ๊ะอันที่มัน 120 บาท อ๊ะ ซื้อมา 3 อัน **ชนิดหยด

(เพราะผลมันจะออกมาได้แค่ 90%ถ้าเอาแบบชัว ๆต้อง 3 อันครับ ) ***เวลาที่ดีที่สุดที่จะตรวจคือตอนเช้าแหกตามาเยี่ยวนั่นเระครับ เยี่ยวแรก ของวันจะให้ผลชัวสุด ..

ถ้าติด 1 ใน 3 หรือ 2 ใน 3 มันใจได้เลยครับ คุณพ่อมือใหม่ .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panasaz : 16th March 2013 เมื่อ 23:27

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ถ้าเพื่อนไม่มีอะไรกับใครจริงๆ
    ก็ลองให้กินยา สตรี ดูครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จอมโจร 1412 แห่ง JKG
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ลองให้ผู้หญิงไปหาหมอดูครับ แฟนเก่าผมเคยไม่มา 2 เดือนกว่าๆเหมือนกัน ตอนนั้นเป็นห่วงมากไม่ได้กลัวว่าเค้าจะท้อง(เพราะยังไม่เคยทำอะไร)แต่กลัวเค้าจะเป็นอะไรมากจนในอนาคตมีลูกไม่ได้(อ้าว) ล้อเล่นนะครับ คือเป็นห่วงว่าเค้าจะเป็นอะไรหนักมากน่ะครับ ทางที่ดีลองถามเค้าดูก็ได้ครับว่าญาติเค้ามีใครมีปัญหาเกี่ยวกับระบบสืบพันธ์รึเปล่าเพราะเรื่องพววกนี้มันเป็นกรรมพันธุ์

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panasaz อ่านกระทู้
    ไปทำอะไรเพื่อนมาล๊ะครับ .... อาจท้อง รึ ไม่ท้องก็ได้ครับ (บางคนไม่มา 2-3 เดือนติดยังปกติครับ)

ปล...ถ้าอยากจะแน่ ใน ซื้อ Mom test ตามร้านขายยาเลย ครับ บอกเค้าว่าเอากล่องชมพู อ๊ะอันที่มัน 120 บาท อ๊ะ ซื้อมา 3 อัน

(เพราะผลมันจะออกมาได้แค่ 90%ถ้าเอาแบบชัว ๆต้อง 3 อันครับ ) ***เวลาที่ดีที่สุดที่จะตรวจคือตอนเช้าแหกตามาเยี่ยวนั่นเระครับ เยี่ยวแรก ของวันจะให้ผลชัวสุด ..

ถ้าติด 1 ใน 3 หรือ 2 ใน 3 มันใจได้เลยครับ คุณพ่อมือใหม่ .
    เธอไม่เคยมีอะไรกับใครครับ และผมก็ไม่ได้ไปมีอะไรกับเธอด้วยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chayatorn อ่านกระทู้
    ลองให้ผู้หญิงไปหาหมอดูครับ แฟนเก่าผมเคยไม่มา 2 เดือนกว่าๆเหมือนกัน ตอนนั้นเป็นห่วงมากไม่ได้กลัวว่าเค้าจะท้อง(เพราะยังไม่เคยทำอะไร)แต่กลัวเค้าจะเป็นอะไรมากจนในอนาคตมีลูกไม่ได้(อ้าว) ล้อเล่นนะครับ คือเป็นห่วงว่าเค้าจะเป็นอะไรหนักมากน่ะครับ ทางที่ดีลองถามเค้าดูก็ได้ครับว่าญาติเค้ามีใครมีปัญหาเกี่ยวกับระบบสืบพันธ์รึเปล่าเพราะเรื่องพววกนี้มันเป็นกรรมพันธุ์
    ผมกังวลแบบคุณเลยครับ กลัวเธอจะมีลูกไม่ได้ เดียวผมจะลองคุยกับเธอดูพรุ่งนี้ เพราะวันนี้ผมให้เธอไปนอนพักแล้วครับผม

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    บางที่เทออาจจะเครียต + นอนดึก ก็ได้น่ะครับ
    แฟนผมก็เคยเปนมาก่อนแล้ว เล่นเอานอนไม่หลับเลย

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ซื้อที่ตรวจฉี่มาตรวจครับ เซเว่นก็มี ไม่แพง ราคา 40-60 บาท

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    มันมีเงี่ยนงำ...

จริงๆถ้าไม่ได้มีอะไรกับใคร ประจำเดือนไม่มาเฉยๆ ก็ไม่น่าซีเรียสอะไรนิ ถ้าไม่ได้ป่วย ปวดท้องจนไม่สบายรึอะไร

ไปหาหมอก็จบแล้ว เครียดอะไรมากมาย แค่นี้เอง - -"

นอกจากมันจะมีอะไรมากกว่านี้อะนะ ^^

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsushiro อ่านกระทู้
    ซื้อที่ตรวจฉี่มาตรวจครับ เซเว่นก็มี ไม่แพง ราคา 40-60 บาท
    เธอยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยนะครับ เพราะขนาดแฟนเธอยังไม่เคยมีเลย เพราะฉะนั้น ไม่น่าจะท้องนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addgolf22 อ่านกระทู้
    เธอไม่เคยมีอะไรกับใครครับ และผมก็ไม่ได้ไปมีอะไรกับเธอด้วยครับผม

ถ้างั้นก็ปกติดีครับ ถ้าไม่เป็นเพราะ เครียด ฮอโมน หรือ อาหาร ...

ปล. ถ้าอยากสบายใจ ปรึกษาแพทครับ (จริง ๆ เรื่องแค่นี้ไม่ต้องเครียดก็ได้มั่ง ??)

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    มันมีเงี่ยนงำ...

จริงๆถ้าไม่ได้มีอะไรกับใคร ประจำเดือนไม่มาเฉยๆ ก็ไม่น่าซีเรียสอะไรนิ ถ้าไม่ได้ป่วย ปวดท้องจนไม่สบายรึอะไร

ไปหาหมอก็จบแล้ว เครียดอะไรมากมาย แค่นี้เอง - -"

นอกจากมันจะมีอะไรมากกว่านี้อะนะ ^^
    เหอะๆ ผมว่าแล้วต้องโดนเจาะเรื่องนี้ บอกตรงๆเลยครับ ผมแอบชอบเธออยู่ ง่ายๆเลยครับ แต่ผมไม่ได้ไปมีอะไรกับเธอหรืออะไรที่มากกว่าขอบเขตของสถานะของตัวเองเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ addgolf22 อ่านกระทู้
    เธอยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลยนะครับ เพราะขนาดแฟนเธอยังไม่เคยมีเลย เพราะฉะนั้น ไม่น่าจะท้องนะครับ
    คุณแน่ใจหรอครับว่าไม่มีอะไรกับใคร ผมไม่ได้จับผิดนะครับ เวลาใครมีอะไรกับใคร คงไม่มีใครบอกกันหรอกครับว่าเรามีอะไรกับคนนี้แล้วนะ ทางทีดีไปหาหมอหรือไปตามที่ท่านอื่นแนะนำครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ co5056 อ่านกระทู้
    คุณแน่ใจหรอครับว่าไม่มีอะไรกับใคร ผมไม่ได้จับผิดนะครับ เวลาใครมีอะไรกับใคร คงไม่มีใครบอกกันหรอกครับว่าเรามีอะไรกับคนนี้แล้วนะ ทางทีดีไปหาหมอหรือไปตามที่ท่านอื่นแนะนำครับ
    ครับเรื่องนี้ผมก็ไม่มั้นใจเท่าไหร่กับการที่เธอเคยมีอะไรกับใครหรือปล่าวนั้น แต่จากการที่ผมได้รู้จักและคุยกับเธอนั้น เปอร์เซ็นนั้น น้อยมากๆเลยนะครับผม แต่ถึงอย่างไงก็คงต้องให้หมอสรุปอยู่ดีว่าเป็นอย่างไง ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ดู จขกท. เป็นเดือดเป็นร้อนแทนจริง ถ้าไม่ได้มีอะไรกับใคร ไม่ต้องกังวลหรอกครับ
    หรือว่า จขกท. จะ ...

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tsubu23 อ่านกระทู้
    ดู จขกท. เป็นเดือดเป็นร้อนแทนจริง ถ้าไม่ได้มีอะไรกับใคร ไม่ต้องกังวลหรอกครับ
    หรือว่า จขกท. จะ ...
    ครับผมชอบเธอ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    จขกท ยอมรับได้เท่จริงจริงครับ
    อาจจะโดนลักหลับก็ได้นะครับ
    ไม่ก็เครียดเกินไป หรือ ฮอร์โมนเพศหญิงไม่พอ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    หรือว่าจะ เป็นหมัน ก็อาจจะเป็นไปได้ครับ หากเกิด 3 เดือนไม่มา เพราะว่าไข่มันไม่ตก

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,756
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ steroids อ่านกระทู้
    หรือว่าจะ เป็นหมัน ก็อาจจะเป็นไปได้ครับ หากเกิด 3 เดือนไม่มา เพราะว่าไข่มันไม่ตก
    ผมก็กังวลอยู่อะครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่ต้องกังวลอะไรหรอกครับ ถ้าเขาไม่ได้มีอะไรกับใคร
    แนะนำปรึกษาแพทย์ถ้าอยากมั่นใจ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: