ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

"รักกัน"ไม่จำเป็นต้อง...

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง... อดข้าว...อดน้ำ...เพื่อเก็บเงิน...ไว้จ่ายค่าโทรศัพท์..ทั้งเดือน

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...บอกเลิกนัดกับ..."เพื่อน" แล้วไปเที่ยวกับ..."แฟน"

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ซื้อของแพงๆให้ เงิน..ไม่ได้เป็นหลักประกันว่า...รักจริง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ดูหนัง..ทุกเย็นวันศุกร์ นั่งสบตา..ที่แมคโดนัลด์...ทุกบ่ายวันเสาร์
    โทรบอกว่า..."คิดถึง"...ทุก 5 นาที...ตลอดเช้าวันอาทิตย์

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...พยายาม...ลงทุนมากมาย

แลกเทปกันฟัง .. ตั้งโปรแกรมดูหนัง..สักเดือนละเรื่อง..ก็ได้
    พากันไปกิน...เพื่ออิ่ม...ไม่ใช่กิน...เพื่อให้ดูรวย

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ถวายให้.,.ทั้งตัว
    อย่าไปกลัวว่า...ถ้าไม่ยอมเปลืองตัว...แล้วรัก...จะหมดไป
    เพราะ...ถ้าเขารักจริง ก็ควรให้เกียรติ...ไม่ใช่จ้องจะ...เอาเปรียบ

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...เอาดวงชะตา...ไปให้หมอดู จ่ายเป็นร้อย เพียงแค่อยากรู้ว่า...เป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่า

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...ตามติดแจ
    ผูกขาเขาไว้...กับขาเรา
    ผูกมือเขาไว้...กับมือเรา
    ทำไมต้องทำเหมือน...ขาดเขาไปแล้ว...เราจะตาย .
    จำไว้ว่า...คนทุกคน...มีหัวใจ...คนละดวง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...เป็นเงา...ตลอดเวลา
    ไม่ต้องทุ่มเท..ทำเพื่อ "ความฝัน" ของเขา
    จนชีวิตตัวเอง...ว่างเปล่า หลงลืม..."ความฝัน"...ของตัวเอง

รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...มีเวลาเท่าไหร่...ก็ให้ทั้งหมด
    จนไม่เหลือเวลา..สำหรับทำ "สิ่งดีดี"...ให้ครอบครัว
    ไม่เหลือเวลา...กลับบ้านเร็วๆ...ให้แม่ชื่นใจ
    หลับตา..ลืมตา..ก็เห็นแต่หน้า..."แฟน"

ถึงจะตอนนี้จะยังไม่มีความรักแบบแฟน แต่เราก็ยังสามารถมีความรักให้คนรอบๆตัวเราได้มากมายเลย

อาจจะเป็นการดีซะอีก ที่เราไม่ต้องพยายามเปลี่ยนตัวเองเพื่อใคร ไม่ต้องคอยมีเรื่องระแวงให้กลุ้มใจ

อิอิ

ความรักน่ะไม่ต้องรีบร้อนหรอกเนอะรอให้ึถึงเวลาและจังหวะของมันดีกว่าเผื่อว่าอะไรที่รอ

มันจะมีค่ากว่านั้น

credit:OoOZazA (น้องแนน)

ป่วนบอร์ดรุ่นที่ 2 ,, P26
    กล่าวขอบคุณ
    2,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 265
    Blog Entries
    1
    เปิดมาอันแรกนี่ใช่เลยครับ
    สัจจะมีแต่มิตร ชีวิตมีแต่เพื่อน จากกันไม่ลืมเลือน คำว่า "เพื่อน" ไม่มีวันตาย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปสอนเพื่อน
    เมื่อก่อน ผมคิดว่าเงินคือทุกสิ่งทุกอย่าง แต่เดี๋ยวนี้ ผมคิดว่ามันเป็นมากกว่านั้น
    บอร์ดเดิม Big Daddy > บอร์ดนี้ก็ยัง Big Daddy

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ว้าวอ่านเเร้วจุกเลย ตรงจัง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    รักให้มีประสิทธิภาพ รักเงิน รักออฟชั่น รักเสื้อผ้า แล้วก็รถที่ขับ... ท้ายสุดหน้าตาคุณเอง (ไม่เชื่อที่ใครจะไม่มองเรื่องแบบนี้ก่อนอยู่เสมอ.. น้อยนักที่จะไม่มอง เพราะ การที่จะรู้จักใคร เราก็รู้จากผิวนอกของเค้าก่อนอยู่แล้ว ไม่มีใครมองลึกทะลุถึงอดีตอนาคตในใจเขาและอินไปกับนิยายของเรื่องเขาหรอกจริงไหมครับบบ)
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โดนมากครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ตรงใจผมมาก
    รักกัน...ไม่จำเป็นต้อง...บอกเลิกนัดกับ..."เพื่อน" แล้วไปเที่ยวกับ..."แฟน"
    ผมก็ไม่ทำแบบนี้อยู๋แล้ว

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณ คุณballba ค่ะไม่ต้องอ่านกะรุว่ามีสาระ อิอิ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    โดนครับ พี่!!!
    SUPERMAN

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    462
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ขอบคุณครับ!!
    ใกล้ไกล "ไม่ได้สำคัญ" นักหนา /\ ขึ้นอยู่กับว่าเค้าให้ความสำคัญ?กับ "ใคร"

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ชอบมากเลยครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    สุดยอดๆๆๆๆ ขุดๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    โดนครับ ชอบ วันหลังแต่งอีกนะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    เยี่ยมครับ แต่เหมือนผมจะเคยโพสแล้วนะ
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :