ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 360

Program กด Skip Ad อัตโนมัติ -----> เบื่อการครอบลิ้งค์ เบื่อโฆษณา เบื่อ POP UP ขี้เกียจกด SkipAdd ลองนี่เลย

โปรแกรม กด Skip Ad อัตโนมัติ
    เบื่อการครอบลิ้งค์ เบื่อโฆษณา เบื่อ POP UP
    ขี้เกียจกด SkipAdd ลองนี่เลย

สำหรับคนที่โหลดโปรแกรม โหลดเกมส์ แล้วมีลิ้งค์อะไรไม่รู้ หรือมีอะไรขึ้นมาให้โหลด บางเว็บก็มีโฆษณา หรือ POP UP
    หรือบางเว็บมีการครบลิ้งค์พวก adf หรือ linkbucks ฯลฯขี้เกียจมานั่งกด SkipAdd สองโปรแกรมนี้ทำหน้าที่กด skip Ads แทนเรา
    ลองใช้ App Google Chome พวกนี้รับลองสิ่งกวนใจเหล่านั้นหายหมดเกลี้ยง แถมยังช่วยสนับสนุนการกด Skip Ads อัตโนมัติ
    ใช้ได้กับ google chome เท่านั้นนะครับ

ขอแก้ข้อความตรงนี้นะครับ หลังจากที่ด่าผมแล้วไม่ได้ดูอะไรกันเลย
    หากโพสต์นี้ทำให้ผู้ที่ครอบลิงค์หาเงินหวั่นว่าจะเสียผลประโชชน์ รับลองไว้เลยว่า
    โปรแกรม ADSkip และ Linkbucks Bypass สองโปรแกรมนี้ทำหน้าที่กด Skip Add แทนเรา
    ซึ่งถ้าสนับสนุนการครอลิงค์หาเงินเพื่อเป็นการตอบแทนค่าใช้จ่ายก็ไม่ต้องลงสองตัวนี้
    (แต่ยังไงสองตัวนี้ก็กด skip Ads แทนเราอยู่ แค่มันช่วยลดเวลาในการนับถ้อยหลังเท่านั้นเอง)

ส่วนโปรแกรม AdBlock ทำหน้าที่บล็อกโฆษณาที่เป็นป๊อปอัพ และอีกตัว Better Pop Up Blocker
    ทำหน้าที่บล็อกป๊อปอัพ หรือตัวดาวน์โหลดกวนใจโดยเฉพาะคนที่ ใช้ IDM ในการโหลด

ทำตามขั้นตอนนี้นะครับ

1.กดตรงที่ลูกศรชี้

2. ไปที่เครื่องมือ เลือกส่วนขยาย

3.กด รับส่วนขยายเพิ่มเติม

4.ในช่อง ค้าหาในร้านให้พิมพ์ชื่อ App เหล่านี้ลงไปทีละ App (ไม่เสียตังค์) กด enter
    1) AdBlock
    2) ADSkip
    3) Better Pop Up Blocker
    4) Linkbucks Bypass
    5)Linkbucks skip

5.แล้วกด เพิ่มลงใน chome ทีละ App นะ

6.รอโปรแกรม หรือ App ติดตั้งจนเสร็จ ทำให้เสร็จครบทุก App นะครับ

7. กลับมาดูที่ส่วนขยายจะเห็นว่ามี App เพิ่มขึ้นมาตามจำนวนที่เราเพิ่มเข้าไป

8.จะเป็น icon ของ App ที่เราเพิ่มเข้าไป

***เสียเวลาแปปเดียวดีกว่าเสียเวลามานั่งปิด ปอปอัพ นั่งกด SkipAdd นะครับ***

ขอแค่คำว่า

เพื่อดันกระทู้นี้

Cadit ผมโพสต์เอง rabitkung
    ถ้าไม่ได้ผล มาด่าผมได้เลยที่ facebook >>> www.facebook.com/rabbitkn

แถมอีก App นะครับ เป็น App ขยายรูปในเฟสบุ๊ค พิมพ์ชื่อ App นี้ ในช่อง ค้นหาในร้าน Photo Zoom for Facebook ใช้ดีจิงๆครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rabbitkung : 8th October 2012 เมื่อ 12:05

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมก็ใช้อยู่ครับ ดีมากเลยครับ ขอบอก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สุดยอดมาก ขอบคุณครับ

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ของ หมาไฟ ทำเหมือนกันได้ป่าว อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snow777 อ่านกระทู้
    ผมใช้อยู่ในfirefoxก็มี(มีมาก่อนด้วย)
    ครับคุณจะใช้ firefox ก็ไม่มีใครว่าไรคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elotickz อ่านกระทู้
    ของ หมาไฟ ทำเหมือนกันได้ป่าว อ่ะ
    firefox ผมไม่ใช้อะครับ แต่ทำได้เหมือนกัน ลองหาวิธีดูนะครับ

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    เอ่อ ของหมาไฟ ผมเคยลงอยู่ทีนึง รู้สึกจะชื่อ Greasemonkey มันใช่จำพวกเดียวกันใช่ป่ะครับ

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    ผม่วาไอตรง "หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
    ในเมื่อคุณยืนอยู่บนความทุกข์ของคนอื่นผมก็ขอยืนอยู่บนความทุกข์ของคุณ
    เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม"

มันรุนแรงไปนะครับ เขานั่งอัพเกมเป็นวันๆ เพื่อให้เราเล่ แต่เรากลับทำแบบนี้มันเป็นนิสัยที่แย่มากนะครับ

ปล.แต่ไอพวกที่เอา Adf.ly ใส่ Linkbuck อีกที ตามด้วย Zpes นี่ไม่ไหวนะครับ อย่าโลภมาก

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dadvader อ่านกระทู้
    ผม่วาไอตรง "หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
    ในเมื่อคุณยืนอยู่บนความทุกข์ของคนอื่นผมก็ขอยืนอยู่บนความทุกข์ของคุณ
    เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม"

มันรุนแรงไปนะครับ เขานั่งอัพเกมเป็นวันๆ เพื่อให้เราเล่ แต่เรากลับทำแบบนี้มันเป็นนิสัยที่แย่มากนะครับ

ปล.แต่ไอพวกที่เอา Adf.ly ใส่ Linkbuck อีกที ตามด้วย Zpes นี่ไม่ไหวนะครับ อย่าโลภมาก
    ผมก็คิดแบบนี้นะครับ บางท่าน เค้านั่งอัพเกมให้โหลดกันฟรีๆ บางท่านถึงขนาดเช่า sv. ส่วนตัวเลยก็มี
    บางคนโหลดไปก็ไม่ขอบคุณด้วยซํ้า น่าเห็นใจคนอัพจริงๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    "หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้

คุณคิดได้ยังไง ?

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool FC.
    กล่าวขอบคุณ
    1,012
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ดีเลยครับ

แต่ว่ากดให้ดีกว่า 5 วิเอง ถือว่าสนับสนุนไปในตัว แฮะๆ

ถ้าคนเคยอัพ จะรู้มันว่ามันยากเย็นขนาดไหนกว่าจะได้แต่ล่ะไฟล์ เลือดตาแทบกระเด็น

^^

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมุทรปราการ <love comsci /c++,java>
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    ผมอัพแต่ โปรแกรมนะ ผมไม่เดือดร้อนหรอกครับแต่สงสารคนอัพเกมครับ กว่าจะอัพเสร็จ

ขอเตือนไรนิดนึงนะครับ คำพูดคำจา อย่าแรงมากครับ คุณรอแค่ 5 วิเองคน upload เน็ตบ้านๆแค่ 512k กว่าจะเสร็จ

น่าเห็นใจพวกเค้านะครับ :]

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    ไม่เห็นใจคนทำเกมส์บ้างหรอ

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    คงอัพบางคนเค้าก็มีแบบไม่ครอบลิงค์พ่วงด้วยครับ แต่ผมก็กดแบบครอบลิงค์ เพราะผมถือว่า เค้าอัพเกมส์ให้แล้ว ผมได้เล่นฟรีแล้ว ผมสนับสนุนเค้าโดยการจ่ายเงินทางอ้อมละกันครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ระวัง คนอัพเกมส์มันจะน้อยลงจนหาไม่ได้ พวกนี้นิสัยไม่ดี เหอๆ อัพมาให้เล่นฟรีๆยังจะมาทำแบบนี้อีก
    ((((((( งดแจกลายเซ็น )))))))

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ยอดเขาขั่วโลกเหนือ อันหนาวเหน็บ ณ ดินแดนลี้ลับ
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ก้อดีนะที่มาตั้งบอกทำให้รู้ว่า มันก้อมีวิธีอะไรแบบนี้ด้วยกะโหลดกันให้สบายใจไปเลย นักสูบไปกดเจอลิ้งหาเงิน มันยังสบายไม่พอเนอะน่ารำคาญ
    5 วิมันคงลำบากมากทนไม่ไหวเดี๋ยวจะขาดใจตายเอา 55555+

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    ใจนะชอบมาเลย
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

Skyz...Skyking!!!
    กล่าวขอบคุณ
    954
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    2
    เยี่ยมครับ แต่ผมใช้ Maxthon 3 ทำไงอ่ะToT

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    นั่นสิ Maxthon 3 ไม่มี แต่ไม่เป็นไรผมสนับสนุนคนอัพโหลด

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
    เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม

โกงตรงไหนรอ 5 วิไม่ได้หรอ เขาอุส่าอัพให้เรามาโหลดฟรีแล้วยังจะมาทำแบบนี้อีกไม่เข้าใจจริง

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ขอบคุณ จขกท ครับ แต่ยังไงผมจะช่วยกดลิ้งครอบต่างๆให้คนที่อัพเกมให้โหลดอยู่ดีละครับ
    เป็นการตอบแทนเขาทางอ้อม ที่เขาอุตส่าห์อัพเกมที่ต้องใช้เวลานานหนะครับ แค่ไม่กี่วิเองครับ ไม่ใช่ปัญหาเลย
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    ซื้อแท้กันเถิด !!! ออนไลน์ได้ด้วยนะเออ
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    รอ 5 วิ มันทุกข์มากเลยหรอครับเนี่ย !! ถ้าเทียบกันแล้ว คุณน่าจะลองนึกดูนะครับสำหรับคนอัพเกมส์ให้พวกเราเล่นน่ะ เค้าเสียอะไรบ้างกว่าจะอัพเกมส์ที่มีขนาดเป็น กิกๆ อย่างแรกๆเลยก็ค่าไฟละ เปิดคอมทั้งวันเพื่ออัพเกมส์
    ให้กับพวกเราได้มีเล่นกัน ผมยอมรับนะว่าวิธีที่คุณใช้กันน่ะมันก็ดีนะสำหรับพวกคุณที่ต้องการจะปิดพวก ป๊อปอัพ ที่กวนใจอันนี้ไม่ว่ากัน แต่แค่เว็บแปะลิ้งหาเงินแค่นี้ แค่ 5 วิ!!!!! เหมือนรอนานมากอ่ะครับ ผมนะครับก็คนนึงละที่เคยอัพโปรแกรมแต่แค่โปรแกรมมันก็ไม่เท่าไหร่แต่ที่รู้ๆ แค่ 200 MB 17 นาทีครับ 17 นาทีที่เปิดคอมค้างไว้ให้กินไฟไปเรื่อยๆ จะเปิดอย่างอื่นเล่นก็ได้แต่มันก็จะอัพโหลดช้าลงอีกก็แค่นั้นเอง คุณน่าจะลองอัพไฟล์ซัก 1 GB ดูนะครับเอาแค่นี้พอ แล้วคุณก็จะรู้!! ผมขอตรงเลยนะเพราะผมเป็นคนตรงๆอยู่แล้ว ขอโทษด้วยละกันนะถ้ามันแรงเกินไป แต่มันไม่ไหวจริงๆ การกระทำของคุณน่ะมันเห็นแก่ตัวมากๆๆๆ โหลดของเขา ของที่เขานั่งอัพทั้งวันกับคุณแค่นั่งโหลดเพียง 2-3 ชั่วโมง แค่ช่วยๆกันแค่รอ 5 วิมันจะตายรึไง แค่คุณช่วยกดเพื่อที่คนอัพเขาจะได้เงินมันก็ไม่ได้เยอะมากเลยนะครับ คุณคิดดูนะที่เขาได้เงินจากตรงนี้ไปน่ะเขาก็ต้องไปใช้ของเขาบ้างจ่ายค่าไฟ บางคนเรียนอยู่ ผมถามจริงๆนะ แค่คุณรอ 5 วิ คุณเสียอะไรบ้าง จากคำที่คุณบอก
    ""หากโพสต์นี้ทำให้คนที่ครอบลิ้งค์หาเงินเสียผลประโยชน์ ผมก็ช่วยไม่ได้
    เหนือฟ้าย่อมมีฟ้า เหนือการกลโกงย่อมมีความยุติธรรม
    " ใช้เวลาคิดนานมั้ยครับ ผมขอบอกพวกคนที่ชอบทำอะไรหรือหาอะไรมาง่ายนะครับว่า อย่าเห็นแก่ตัวให้มากหรืออย่าขี้อิจฉาให้มากด้วย มีกันรึเปล่าครับน้ำใจน่ะ แค่คุณรอกด 5 วิ ค่าไฟไม่กินเป็นร้อยหรอกครับ ครับขอบคุณและขอโทษถ้าบางคำของผมจะแรงเกินไป แล้วก็เก็บไปคิดให้ดีๆนะครับ คุณลองคิดกลับนะว่าถ้าคุณเป็นคนอัพบ้างแล้วมีคนที่พยายามทำแบบเดียวกับคุณ แล้วคุณก็มาเห็นเข้าคุณจะรู้สึกยังไง อยากจะอัพให้ต่อไหม ต่อไปคงไม่มีของฟรีให้คุณได้โหลดอีกแล้วล่ะครับถ้ามีคนอย่างพวกคุณอยู่อ่ะนะ โหลดก็โหลดฟรี เหอะๆกะอีแค่ 5 วิ !@@@!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    skip ads ก็เหมือนกับกดให้เค้าแหละแต่แค่ไม่ต้องรอเวลาไม่ใช่หรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    มีของ Maxthon 3 ไหมครับ