ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ werdss อ่านกระทู้
    ท่าน จ.ข.ก.ท. เขียนว่า Full game โหลดมามันเป็นRepack อ่าคับตอบหน่อย
    แล้วมันเซฟได้100% มั้ยคับผม
    ผมเขียนผิดมันแก้ไม่ได้อ่ะครับ คงต้องปล่อยเลยตามเลยอ่ะครับ โทดทีน้า

เซฟ ได้ 100% ครับ ผมเล่นจบไปหลายรอบละ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อยากเล่นมากล่ะเกมส์นี้ รอโหลดจากเว็บ JKG อยู่เลยจะได้เล่นล่ะทีนี้
    ปล.เป็นกำลังใจให้นะครับสำหรับคนอัพเกมส์ทั้งหลาย สู้ต่อไป !!! (คนอัพเกมส์) +1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

Family JokerGame
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ขอให้มันเล่นได้ด้วยเถอะ สาธุ

เคยโหลดมาหลายอัน เล่นได้แต่ เซฟไม่ได้ เลยลบไป

ขอบคุณมากครับ
    ครอบครัว JokerGame

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    166
    เล่นได้ครับ แต่เซฟไม่ได้อะครับ ต้องทำไงมั่งอ่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เล่นได้ชัว ลงง่าย100% เลย

ขอบคุณนะคับ อับใหม่มาอีกนะคับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DspecT อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่เซฟไม่ได้อะครับ ต้องทำไงมั่งอ่า
    เข้าไป Save ในห้องน้ำ ตามสถานที่ต่างๆเลยครับ ขอบอกว่าถ้า Save ตอน ปัสสาวะ ละก็ฮามาก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

hatyai songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เกมส์นี้ เล่นได้ซัก 2-3 วัน หลังๆมันกระตุกครับ ผมเคยเล่นแล้วต้องลบเกมส์เลยครับ เพราะเล่นจบแล้ว อิอิ
    TELL YOUR MOTHER แปลว่า หางของแม่

กล่าวขอบคุณ
    158
    เล่นได้ 100% ครับ(แต่ไม่มีภาพนะ)
    ปล.สนุกจริงๆครับ ฆ่าวอมบี้ได้อย่างสบายใจและซะใจสุดๆ

กล่าวขอบคุณ
    166
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    เข้าไป Save ในห้องน้ำ ตามสถานที่ต่างๆเลยครับ ขอบอกว่าถ้า Save ตอน ปัสสาวะ ละก็ฮามาก

ทำแล้วนะครับ แต่จะLoad เล่นมันไม่ได้อะ มีวิธีแก้ไขไหมเอ๋ย

กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    เล่นจนกระตุกซอมบี่เยะเวอร์เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณ คร๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    178
    ขอบคุณมากๆๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีโปรให้ด้วยครับhttp://http://www.cheathappens.com/c...?titleID=16650

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอบคุณครับ คือ แตกไฟล์ อีกที นี้หมายถึงอะไรหรอครับ ผมงง ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เกี่ยวกับเนื้อเรื่องนี่ เราว่ามันไม่ใช่นะ......

เราว่าเนื้อเรื่องน่ะมันเป็นอันนี้มากกว่านะ......

http://www.vagabondteam.com/index.ph...-2-Review.html

เนื้อเรื่อง

Dead Rising 2 ถึงจะมีเนื้อเรื่องที่ดูไม่ซับซ้อนมาก (ชนิดที่คุณมองก็รู้ว่าใครคือตัวร้ายในเรื่อง) แต่ก็มีจุดหักมุมให้อึ้งอยู่บ่อยๆ คุณจะได้เล่นเป็น Chuck Greene ตัวเอกผู้มีดีกรีเป็นถึงอดีตแชมป์มอเตอร์ไซค์วิบากระดับโลก ทั้งยังเรียกได้ว่าเป็นคุณพ่อแห่งปี ซึ่งฉายาหลังที่ผมตั้งให้นี้ มาจากการที่ Chuck ต้องทำทุกวิถีทางให้ได้เงินมาซื้อยา Zombrex สำหรับนำมารักษา Katey ลูกสาวของเขา เพื่อไม่ให้เธอต้องกลายเป็นซอมบี้ไป แต่เพราะยา Zombrex นั้นมีราคาแพงมาก และมีผลออกฤทธิ์ยับยั้งอาการกลายพันธุ์เป็นซอมบี้ได้แค่ 24 ชม. เท่านั้น ทำให้ Chuck ไม่มีทางเลือกมากนัก เขาตัดสินใจพาลูกสาวเดินทางมายังเมืองแห่งการพนันอย่าง Fortune City เพื่อลงแข่งขัน Terror is Reality (TIR) รายการยอดฮิตที่มีเรตติ้งกระฉูด เพราะเป็นกีฬาท้าความตายท่ามกลางเหล่าซอมบี้เป็นโขยงซึ่งมีผลรางวัลตอบแทนสูง ท่ามกลางเสียงต่อต้านคัดค้านความทารุณโหดร้ายของรายการ TIR จากกลุ่ม CURE ซึ่งมีสาวสวยอย่าง Stacey Forsythe เป็นผู้นำ แต่แล้วภายหลังการแข่งขัน TIR ครั้งล่าสุด เหตุการณ์ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เมื่อมีผู้ก่อการร้ายวางระเบิด จนทำให้เหล่าซอมบี้นับพันจากรายการ TIR หลุดออกมา และเปลี่ยนให้ Fortune City กลายเป็นเมืองแห่งความตายในที่สุด ที่ร้ายไปกว่านั้นคือ มีการปลอมแปลงเทปวิดีโอเพื่อสร้างหลักฐานเท็จให้ Chuck และ Stacey กลายเป็นชนวนต้นเหตุของความวุ่นวายนี้ไป ทำให้ Chuck และ Stacey ต้องร่วมมือกันหาทางพิสูจน์ความจริง ก่อนที่กองกำลังทหารจะเข้ามากู้สถานการณ์ใน Fortune City และจัดการทั้งสองคนในฐานะผู้ก่อการร้ายไป พร้อมทั้งยังต้องคอยช่วยเหลือผู้รอดชีวิตคนอื่นๆ ใน Fortune City เพื่อให้ได้เบาะแสหรือตัวยา Zombrex มาใช้สำหรับช่วยยื้อชีวิตของ Katey ให้อยู่รอดต่อไปอีกด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    แล้วมานพาส รัยละครับพิมไปก้อไม่ถูกสักที ครับช่วยตอบหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    พี่ครับตอบด่วนๆ นะผมกำลังโหลด อยู่ดีๆ พาจะโหลด พาสที่ 16-23 มันขึ้นว่า

502 Bad Gateway

--------------------------------------------------------------------------------

nginx/1.0.4 แบบนี้อ่ะคับ = =" เซงเลยอีก 8 พาร์ทเอง ช่วยหน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    ผมเขียนผิดมันแก้ไม่ได้อ่ะครับ คงต้องปล่อยเลยตามเลยอ่ะครับ โทดทีน้า

เซฟ ได้ 100% ครับ ผมเล่นจบไปหลายรอบละ
    ok get คับท่าน จ.ข.ก.ท.

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PipeRed7 อ่านกระทู้
    พี่ครับตอบด่วนๆ นะผมกำลังโหลด อยู่ดีๆ พาจะโหลด พาสที่ 16-23 มันขึ้นว่า

502 Bad Gateway

--------------------------------------------------------------------------------

nginx/1.0.4 แบบนี้อ่ะคับ = =" เซงเลยอีก 8 พาร์ทเอง ช่วยหน่อยนะ
    16 - http://www.mediafire.com/?7hoii893g9lfjql
    23 - http://www.mediafire.com/?s700nhb2llt2cb2

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอลิ้งพาสที่ 17 19 20 21 22 ด้วยครับท่าน

อีกนิดเดียวจะเสร็จแล้วเชียววว

ในใจของใครบางคน -///-
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 559
    ไม่มีแครกหรอครับ ท่าน แล้วขอsave-trainer มั้งดิครับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tiair อ่านกระทู้
    ไม่มีแครกหรอครับ ท่าน แล้วขอsave-trainer มั้งดิครับ
    เดี่ยวไม่เกินวันนี้หามาให้นะครับ เคยเอามาแล้ว ฝากไว้ ที่เป็ด หายไปหมด

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: