ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: My Center By NORNG ค่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    KhonKaenUniversity
    กล่าวขอบคุณ
    332
    ได้รับคำขอบคุณ: 635

Red face My Center By NORNG ค่ะ

ยกเลิกอัพโหลดเกมส์เก่าที่น้องเคยอัพทั้งหมดนะค่ะ เพราะ notebook น้องต้องลง windows ใหม่เกมส์หายทั้งหมด และน้องจะทะยอยลบกระทู้เก่าออกให้หมดนะค่ะ
    ต่อไปนี้ น้องจะอัพเกมส์ขึ้นใหม่ ที่กระทู้ใหม่เลยนะค่ะ ทั้งหมดค่ะ แต่ NORNG CENTER ยังอยู่เหมือนเดิมนะค่ะ ต้องขอโทษทีนะค่ะที่ไม่ได้แจ้งล่วงหน้าก่อนโหลด

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวกันก่อนเลย >> น้อง << ค่ะ อายุ 20 จ้า พึ่งหัดอัพเกมส์ค่ะ
    หลังจากที่โหลดจาก พี่ ๆ หลายๆคนที่ไม่ได้กล่าวชื่อมาเยอะมากๆๆๆๆ
    ไม่ว่าจะเป็น พี่ Ramis และพี่คนนี้ therockcycle ที่ให้คำแนะนำดีๆ เป็นต้นค่ะ
    และ ณ ตอนนี้ เ ล ย หัด แ จ ก เกมส์ที่หาโหลดยาก หรือเกมส์ใหม่ๆ ยกเลิกลิ้งจากเว็ป JumboFiles แล้วนะค่ะ ไฟล์หายหมดแล้วค่ะ เกมส์ไหนโหลดไม่ได้ยังไง PM บอกเลยนะค่ะ อัพเว็ป One2Up ง่ายต่อการโหลดและไฟล์ไม่หายค่ะ ^^"

KⒶkⒶshi SⓉyⓁe

Kakashi in love

Hatake Kakashi vs Minato Namikaze

Kakashi Gaiden

ตรวจสอบว่าเครื่องของคุณเล่นเกมส์ได้หรือเปล่า

เวปที่ใช้อัพโหลดเกมส์ค่ะ

...⋛... Ⓕooⓦnlⓞa ...⋋...

• ไฟล์เสียซ่อมได้ Record 5% ได้ ค่ะ

• เกมส์เล่นได้ก็มายืนยันกันด้วยนะค่ะ

• โหลดไปเล่นแล้วถูกใจก็อย่าลืมสนับสนุนของแท้ด้วยนะค่ะ

• ก๊อปไฟล์ เกมส์ที่น้องอัพไปไว้ที่อื่นแล้วอย่าลืม Credit ด้วยนะค่ะ

• แล้วก็อย่าเอาลิ้งออกจาก adf นะ ขอดีๆเดี๋ยวเอาออกให้จ้า

• เกมส์ทุกเกมส์จะไม่มี Password ค่ะ แต่จะครอบลิ้ง แต่ถ้าไม่ต้องการให้ครอบลิ้งก็ บอกได้นะค่ะ

• อย่าลืมคอมเม้นให้กำลังใจน้องด้วยนะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 3rd June 2013 เมื่อ 14:13 เหตุผล: เพิ่มลิ้ง

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BANGKOK, THAILAND!
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มาเปนกำลังใจให้น้ะคับผม

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เป็นกำลังใจให้ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    เจิมให้นะคร้าบ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. คาคาชิ น่ารักดีนะนิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    มาเจิมให้ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

จะเครียดทำไมก็ยิ้มเข้าไว้
    กล่าวขอบคุณ
    2,041
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,865
    มา+ให้ครับสู้ๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    เจิม จร้า สู้ ๆๆครับ ๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    เข้ามาเพราะเห็นคำว่า "ค่ะ" นี่หล่ะ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

☀ home sweet home ☀
    กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494
    5555 เจิมครับ + กำลังใจ

ปล.ผู้หญิงคนแรกของ jkg ที่อัพเกมใช่ป่ะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ▇▇▇▇▇▇ อ่านกระทู้
    5555 เจิมครับ + กำลังใจ

ปล.ผู้หญิงคนแรกของ jkg ที่อัพเกมใช่ป่ะครับ

น่าจะมีอีกหลายๆท่าน อยู่มั่งค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hopmbnzatou อ่านกระทู้
    เข้ามาเพราะเห็นคำว่า "ค่ะ" นี่หล่ะ
    หมายความว่าไงเอ่ย??

ขอบคุณที่เข้ามาค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้นะคร้าบ สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

ปล. คาคาชิ น่ารักดีนะนิ
    ขอบคุณมากเลยค่ะ JEIXB เป็นกำลังใจให้ ทุกกระทู้เลย

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    มาเจิม Center ให้ครับผม

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
    GAME PC DOWNLOAD DIRECT LINK —{~MY CENTER BY [CLUB-GAMETH]~}—

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สุ้ ๆ คร๊าบ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NORNG อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากเลยค่ะ JEIXB เป็นกำลังใจให้ ทุกกระทู้เลย
    แหม ผมเป็นแฟนคลับคุณนี่ครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ดีใจจังมีแฟนคลับ ^^

กลับมาอัพเกมส์ใหม่ 2 เกมส์ เพื่อระบายจากการสอบวันแรก !!! เครียดมาก 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ranconan02 อ่านกระทู้
    หญิงอัพ ด้วย สู้ๆครับ ผม ^ ^ เป็นกำลังใจให้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duckduck321 อ่านกระทู้
    โหๆ ขยันจังเลย อุตส่าห์เอาไปลง TG อีกแหนะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tripplezaxx อ่านกระทู้
    มาเจิมให้นะครับผม สู้ๆคับ เกมส์เยอะดีนะ อัพเรื่อยๆคับ เป็นกำลังใจให้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonidy อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bobmagoon อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Leo The Green อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเกมนะครับ เยี่ยมมากครับ สู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ... นานๆ ทีจะเห็น Gamer ที่เป็นผู้หญิง สู้ๆ เด้อครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super sprite อ่านกระทู้
    จัด Center สวยดีครับ มาเป็นกำลังใจให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krillsuskriss อ่านกระทู้
    โว้วๆๆๆๆ ชอบ KAKASHI เหมือนกันเลยแฮะ...

แวะมาให้กำลังใจเน้อ

^ ^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Droge. อ่านกระทู้
    +1 ครับสู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    สู้ๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duckduck321 อ่านกระทู้
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนละ

jokergameth.com ครอบครัวที่น่ารัก ^_^
    ขอบคุณทุกกำลังใจ น้องจะทำผลงานออกมากให้ดีที่สุดค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 11th December 2012 เมื่อ 00:48

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sanpizza อ่านกระทู้
    สุ้ ๆ คร๊าบ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uiuoo2553 อ่านกระทู้
    มาเป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xaoninlove อ่านกระทู้
    มาเจิม Center ให้ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    เจิม จร้า สู้ ๆๆครับ ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lomsalan อ่านกระทู้
    มา+ให้ครับสู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clash อ่านกระทู้
    มาเจิมให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patanin123 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PoPKoRNVASABi อ่านกระทู้
    มาเปนกำลังใจให้น้ะคับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bosszaman010 อ่านกระทู้
    เจิมครับ สู้ๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fchykung อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ iceza08 อ่านกระทู้
    แวะมาเจิมให้ครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zSpiI2iTz อ่านกระทู้
    lสู้ๆคับl เอ่อ ^^ อืม....คือว่า.... มาเป็นกำลังใจให้นะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZoMBiE_K อ่านกระทู้
    จะคอยติดตามผลงาน นะครับ สู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -]Fe4Tu_l2inG[- อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ต่อไป ฝันให้ไกลไปให้ถึง ~
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมแถมกําลังใจครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakpoomm อ่านกระทู้
    มาเปนกำลังใจให้น่ะคับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Law1 อ่านกระทู้
    ให้กำลังใจคับ ให้หมดใจเบย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fchykung อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 55hong55 อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ+กำลังใจอีก 1 ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bosszaman010 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เจิมมมมมแถมกําลังใจครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Law1 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peerapol อ่านกระทู้
    กำลังใจ + 1 ครับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    สู้ๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Leo The Green อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับเกมนะครับ เยี่ยมมากครับ สู้ๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ... นานๆ ทีจะเห็น Gamer ที่เป็นผู้หญิง สู้ๆ เด้อครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Super sprite อ่านกระทู้
    จัด Center สวยดีครับ มาเป็นกำลังใจให้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krillsuskriss อ่านกระทู้
    โว้วๆๆๆๆ ชอบ KAKASHI เหมือนกันเลยแฮะ...

แวะมาให้กำลังใจเน้อ

^ ^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Droge. อ่านกระทู้
    +1 ครับสู้ๆ
    สู้ๆครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peerapol อ่านกระทู้
    กำลังใจ + 1 ครับ ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 55hong55 อ่านกระทู้
    เจิมให้นะครับ+กำลังใจอีก 1 ครับ

ขอบคุณกำลังใจจากทุกคนมากๆนะค่ะ จะอัพเกมส์อย่าสุดความสามารถ
    รัก ครอบครัว JOKERGAMETH นะค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NORNG : 2nd December 2012 เมื่อ 19:29

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    1
    lสู้ๆคับl เอ่อ ^^ อืม....คือว่า.... มาเป็นกำลังใจให้นะคับ

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    แวะมาเจิมให้ครับผม

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ผมข้อ Need For Speed ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rongkar123 อ่านกระทู้
    ผมข้อ Need For Speed ได้ไหมครับ
    จะเอาภาคไหนเหรอค่ะ ^^

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,869
    Mini ninja play 100% ทดสอบให้แล้วน้ะคับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9,741
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    จะคอยติดตามผลงาน นะครับ สู้ๆ

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: