ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1

GTAIV ค้าง แปลกมาก กูรู้ช่วยที

ผมซื้อ GTA IV ของ EXCEED มาครับ เป็น RIP เเต่มี Audio เสริมให้
    ผมก็ลงตามปกติ ตอนลงไม่มี ERROR อะไร

เเพท์ 1.0.7.0 + เเครกล่าสุดเเล้ว
    พอกดเข้าเกม มะนก็เข้าได้ นะ เเต่พอเปลี่ยนเป็นหน้า ROCK STAR Licence ปุ็ป มันก็ค้างเลย เพราะปกติมันจะมี Game For window ขึ้นมาด้านบน

รูป
    ตอนเข้าเเรกๆ ก็ปกติ

พอถึงหน้านี้เเล้วก็ไม่ไปไหนเลยครับ

กด สลับหน้าจอเเล้วค้างจอดำเลย

เสปค
    Intel core i7 GHZ จำไม่ได้เเต่เเรงอยู่
    RAM 4GB
    HDD 400GB+
    VGA ATI READEON 1GB

ช่วยทีครับ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    ลองสังเกตุเสียงเอานะครับ

ว่ามันจะเร็วขึ้นผิดปกติหรือป่าว

ถ้าใช่ อาการเดียวกับผมเลย ขอบ่นหน่อยเหอะ ตอนผมเป็นเหมือนคุณอะครับ ไม่มีใครช่วยอ่ะ

มีแต่ ซื้อแผ่นแท้เลย เหอๆ

เอางี้เข้าประเด็น ถ้าอยากเล่นนะครับ โหลดแบบ Full เลยครับ ผมพึ่งโหลดมาใหม่เมื่อ 5-6 วันนี้เอง

แล้วก็เอา Crack ของ Razor มาเลยครับ ลองหาตัวเต็มมาลงก่อนนะ

ถ้าหาแครกไม่เจอ เดี๋ยวผมอัพให้เอง
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    เรปบนขอบคุณครับ ไม่น่าซื้อ RIP ของ Exceed เลย - -* [Agamesthailand นั่นเหละ ] //ประจาน

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ซื้อคีแท้มาก็ได้นิครับ 300 กว่าบาทเองถ้าจำไม่ผิดอ่ะ -*-

ชอบFupเป็นชิวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    เป็นเหมือนผมเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boysakoa อ่านกระทู้
    ซื้อคีแท้มาก็ได้นิครับ 300 กว่าบาทเองถ้าจำไม่ผิดอ่ะ -*-
    ถูกต้องครับ! วิธีนี้ดีกว่า... ^^
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"