ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    2
    เล่นได้ ป่าวครับยืนยันที

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    แครคมานานแล้วครับ อยู๋ในที่โหลดเลย
    -.- อัพ crack แยก อ่ะครับ เคยขอไว้เรฟบนๆนู้น เห็น จขกท. บอกจะจัดการหัย แง่มๆ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evolutionx7 อ่านกระทู้
    -.- อัพ crack แยก อ่ะครับ เคยขอไว้เรฟบนๆนู้น เห็น จขกท. บอกจะจัดการหัย แง่มๆ
    เอ้า ลืมเลยเดี่ยวอัพให้เลยแล้วกัน T.T

http://zpag.es/82BE

โหลดเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blazblueseed อ่านกระทู้
    เล่นได้ ป่าวครับยืนยันที
    ผมนี่แหระ ยืนยันให้เล่นได้ นั่งยัน นอนยัน กระโดดยันเลย เอา555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ellninoo : 15th October 2011 เมื่อ 21:57

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ellninoo อ่านกระทู้
    เอ้า ลืมเลยเดี่ยวอัพให้เลยแล้วกัน T.T

http://zpag.es/82BE

โหลดเลยครับ

ผมนี่แหระ ยืนยันให้เล่นได้ นั่งยัน นอนยัน กระโดดยันเลย เอา555
    โอแต้งกิ้วงับ ว่าแต่เจ้าของกระทู้ เมาส์กระพริบไหมงับตอนเล่น >,<"

กล่าวขอบคุณ
    104
    2
    Thx ครับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ไม่คับ

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ipalm อ่านกระทู้
    เล่นได้ไม่คับ
    เล่นได้ได้สิครับ ผมก็เล่นอยู่ อีกอย่างถ้าเล่นไม่ได้ผมไม่อัพหรอกครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    2
    เล่นได้100%ครับ อัพเดท ubisolf ในตัวเกมตรง gu ก้อเล่นได้และ ไม่งั้นก้อ ถ้ามัน stopped working
    แก้ปัญหา stopped working
    พอลงแคร็กแล้วให้สร้าง shortcut มาจากตัว might n magic heroes.exe จากนั้นคลิกขวา properties ในช่อง target ของตัว shortcut กด spacebar เพิ่มช่องว่างไปต่อท้ายสุดแล้วใส่ /offline แล้วตกลงไป
    ปล. อัพรูปไม่เป็น ครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    2
    เล่นจร้า 100%

กล่าวขอบคุณ
    13
    อยากทราบว่าทำไงให้มันไม่ออนไลน์อะคับเวลาออนไลน์แล้วมันเล่นไม่ได้เพราะต้องใส่ keyก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อยากเล่นเป็นบ้าง แต่จะหาวิธีการเล่นจากที่ไหนได้ครับ ถาม google ก็ไม่มี ใครทราบแนะนำทีครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    part 2 โหลด ไม่ได้ครับ ช้วยเเก้ให้หน่อยนะครับ
    ขอร้องละครับ อยากเล่นมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    231
    เล่นได้ได้สิครับ ผมก็เล่นอยู่ อีกอย่างถ้าเล่นไม่ได้ผมไม่อัพหรอกครับ
    ทำไมผมเล่นไม่คับ เปิดแล้วมันไม่เข้าเกมให้
    ปาล์ม.คอม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ผมยังโหลด part 2 ไม่ได้เลยเเก้หน่อยครับอยากเล่นมากเลยครับ เหลือเเค่ part ที่2เท่านั้นอะครับช้วยๆๆๆๆหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1
    [IMG]123[/IMG] มันต้องสมัครก่อนหรือครับ ทำไมผมสมัครไม่ได้อะครับ ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้จิงเอารูปมายืนยันหน่อยสิ เล่นได้จิงป่าวว้า

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    นีรูปยืนยันจากผมเอง หลายๆคนคงหายสงสัยว่าเล่นได้จริงรึเปล่ากันแล้วนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    แพน1.1มาแล้วนะคับแก้พวกบักต่าง
    จากที่เล่นมาจบ4ทีมละ รู้สึกผิดหวังไงไม่รู้
    -1ฝ่ายน้อยมาก
    -1เลือกฮีโร่ตอนเริ่มเกมไม่ได้ถึงจะให้เข้าไปเลือกในเกมที่หลังได้ก็ตามเหมืิอนตัวเกมจะบักคับเรานิดๆให้เล่นฮีโรตัวที่ให้มาตัวแรก
    -3ไม่มีความสมดุนของแต่ละฝ่ายเลย สตอกโฮโกงมากยูนิกทุกตัวเดินไกลหมด+ตีแรง+บากตัวเล่นดีดีเดินได้3ครั้งยังได้มียูนิกตัวแรกคันเชอสัก60-80ตัวผมฆ่าระดับสุงสุดได้4-5ตัวได้สบาย
    -2เอาระบบแร่ต่างๆออกจาก7เหลือ4ทำให้ระบบการค้าขายระหว่างผู้เล่นหมดไปเพาะต้องการแต่สิ่งเดียวกัน
    -1เวทหายไปมากแล้วไม่มีให้เรียนแต่เป็นอับสคิวแทนทำให้เรามีเวทใช้น้อยมาก
    -1lvเต็มแค่30ทุกภาค99ขนานผมเล่นแบบlvขึ้นยากแปปเดียวยังเต็ม30เลย
    +1Aiกวนมากมันไม่หาของบ้านมันเลยมันจะหาโอกาสมาขโมยของบ้านเราอย่างเดียว[อันนี้ผมชอบนะ]
    +1ความอะลังการ[ผมว่ามันไรสาระเพาะทุกภาคที่ผ่านมา1-5จะเอาระบบการเล่นเป็นตัวหลักความสวยจะรองลงมาความอะลังการเสบแล้วอิ่มไวแต่ระบบเกมจะเป็นตัวทำให้เกมน่าเล่นได้ยาว]
    +1โหลดเทนaiไว้กว่าภาค5มากในหม่วกมันติภาค5นะ5-15นาทีขนานคอมผม I7นะ
    รวมผมให้4/10
    ยังไงก็ยังมีหวังว่าจะดีกว่านี้ในแพนเสริม นี้เป็นความเห็นส่วนตัวนะคับ เล่นตั้งแต่ภาค1มาเวลาเล่นครั้งแรกชอบหมดมาภาคนี้ทำเอาเซงๆไงไม่รู้เบื่อละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mojamoja : 20th October 2011 เมื่อ 10:26

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    part 28 เสียหรือเปล่าครับ ผมโหลดไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    พาส 20 โหลดไม่ได้ครับ มันบอกถูกปิดจากเครื่องเซิฟเวอร์

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1
    ขอบคุณมากๆครับสำหรับเกมดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ทำไมเล่นระบบ Campaign แรก มันถึงเล่นได้แค่2ด่านเอง พอเล่นภารกิจที่2 (น่าจะชื่อ Emperor's will) ยึดปราสาทสุดท้าย จบภารกิจแล้ว มันไม่มีภารกิจที่3ขึ้นมาให้
    ใครรู้ว่าเพราะอะไร รบกวนมาตอบให้ทีน่ะ เล่นมา3รอบแล้วก็ยังค้างตรงนี้แหละ เล่นได้แต่ Skirmish มันน่าเบื่อ = =
    I'm not the LAST , But I sure ain't the FIRST

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ขอบคุณมากๆครับ อัพบ่อยๆนะครับ ผมค่อนค้างชอบเกมแนวนี้ สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ##มายืนยัน##
    ขอบคุณมากคับ โหลดได้ไฟล์ไม่เสีย เล่นได้100%

Tags for this Thread