ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    ไม่เจอห้องอะทำไง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Saraburi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    1
    มารายงานตัวเน้อ
    Name Skype : hiphop_remix
    E-Mail : hiphop_remix@hotmail.co.th

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ไม่เจอห้องอะทำไง
    เข้าเซิฟไหนของ Tunngle ครับเเล้วเล่นกับใคร - -* เข้าเซิฟตรงกันไมถ้าตรงหมดก็เข้าได้เเล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ตรงนะครับห้อง Splinter Cell - Conviction ตรงมากเลยคีย์แล้วเพื่อนไม่เจอห้องชื่อผมก็ ZEROFPSTV

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก๊าบ ก๊าบ ก๊าบ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    คือTunngleผมพอเปิดโปรเเกรมมาเเล้ว เอาเมาส์ไปชี้ตรงช่องพิมพ์๊Usernameเเล้ว เคอเซอร์เมาส์จะจะกระพริบรัวๆเลยอะ เเล้วโปรเเกรมก็กดอะไรไม่ได้เลย ใครทราบวิธีเเก้มั้งไหมคับ อยากเล่นอะ(Garenaก็เป็น-*-)

กล่าวขอบคุณ
    525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คุณอรรถชัย อ่านกระทู้
    คือTunngleผมพอเปิดโปรเเกรมมาเเล้ว เอาเมาส์ไปชี้ตรงช่องพิมพ์๊Usernameเเล้ว เคอเซอร์เมาส์จะจะกระพริบรัวๆเลยอะ เเล้วโปรเเกรมก็กดอะไรไม่ได้เลย ใครทราบวิธีเเก้มั้งไหมคับ อยากเล่นอะ(Garenaก็เป็น-*-)
    อาจจะเป็นที่เครื่องก็ได้นะครับ ==* มีปัญหาที่วินโด้หรืออะไรรึเปล่าครับ ต้องลองเช็กดูครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ตรงนะครับห้อง Splinter Cell - Conviction ตรงมากเลยคีย์แล้วเพื่อนไม่เจอห้องชื่อผมก็ ZEROFPSTV
    เเล้วเพื่อคีย์ห้องเห็นมั้ยครับ เเล้วลองกับคนอื่นบ้างรึเปล่าครับ ไม่งั้นลองกับผมได้ - -*

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    แพทช์ 1.04 โหลดไม่ได้อะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณมากๆ ครับ T^T อยากได้วิธีเล่นมานานละนึกว่าโหลด Repack ของ FRENY|GaMeR จะเล่นไมได้สะและ

กล่าวขอบคุณ
    525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    แพทช์ 1.04 โหลดไม่ได้อะ
    ยังโหลดได้อยู่นะครับ เเต่เดียวะจอัพเป็นไฟ rar ให้ด้วยละกันนะครับ - -*

กล่าวขอบคุณ
    525
    อัพเเละเเก้ให้ใหม่เป็นไฟล์ rar เเล้วนะครับ

(หากมีอาการเสียอีก ก็สามารถหาเเพทจาก Google เเล้วลงเเครกของกระทู้นี้ก็ได้นะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    รายงานตัวด้วยคน
    Name Skype : -
    E-Mail : pleumzgamer@gmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oPleumZo : 24th March 2012 เมื่อ 21:00

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    เจอห้องละครับแต่ห้อง Tunngle ผมย้ายจาก เกมส์นี้ไปเป็ฯ Armed เอาน่ะครับเลยเจอ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอมารายงานตัวด้วยคนนะครับ
    sky name : kama147811
    Email : kama_147811@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    1,178
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    มายืนยันครับเล่นได้ 100 เปอเซ็นแต่ทางที่ดีหาเพือน
    คนไทยเล่นด้วยดีกว่าครับ เล่นกับฝรั่งแลคโหกกก

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ผมขอแจก Save 100% นะครับ ผมเล่นจบไปแล้วรอบนึงจบผมก็ลบเกมทึ้ง พอมีเน็ตก็เลยหามาลงใหม่แต่ขี้เกียจเล่นเลย Hack Saveเล่น จะเล่น Co-op กับน้อง

นี้ Link

วิธีใช้

1. เก็บเซฟของคุณไว้ก่อน ที่อยู่เซฟเกม C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ)

2. แยกไฟล์ที่ดาวน์โหลดไป จะเจอไฟล์ 6 ไฟล์ .7z 3 ไฟล์ และอื่นๆ อีก 3 ไฟล์

3. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-tcscc ให้ดึงโฟลเดอร์ src ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction
    หรือที่ที่คุณลงเกม \Tom Clancy's Splinter Cell Conviction ถ้าใครเป็น Version 1.04 ให้ใช้ Crack 1.04 นะครับ

4. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-scmp แยกไฟล์ออกมา จะมี 3 ไฟล์ ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\หystem
    หรือที่ที่คุณลงเกม

5. 1.save และ 2.save ไปไว้ที่ C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ) แนะนำให้ลบเซฟเก่าออกก่อน

6. นำไฟล์ Skidrow.ini ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system
    หรือที่ที่คุณลงเกม Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system

กล่าวขอบคุณ
    525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bangzuzu อ่านกระทู้
    ผมขอแจก Save 100% นะครับ ผมเล่นจบไปแล้วรอบนึงจบผมก็ลบเกมทึ้ง พอมีเน็ตก็เลยหามาลงใหม่แต่ขี้เกียจเล่นเลย Hack Saveเล่น จะเล่น Co-op กับน้อง

นี้ Link

วิธีใช้

1. เก็บเซฟของคุณไว้ก่อน ที่อยู่เซฟเกม C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ)

2. แยกไฟล์ที่ดาวน์โหลดไป จะเจอไฟล์ 6 ไฟล์ .7z 3 ไฟล์ และอื่นๆ อีก 3 ไฟล์

3. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-tcscc ให้ดึงโฟลเดอร์ src ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction
    หรือที่ที่คุณลงเกม \Tom Clancy's Splinter Cell Conviction ถ้าใครเป็น Version 1.04 ให้ใช้ Crack 1.04 นะครับ

4. ไฟล์ที่ชื่อว่า sr-scmp แยกไฟล์ออกมา จะมี 3 ไฟล์ ให้ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\หystem
    หรือที่ที่คุณลงเกม

5. 1.save และ 2.save ไปไว้ที่ C:\Users\xxx\AppData\Local\storage\SKIDROW\2 (หมายเหตุ XXX คือชื่อของคุณ) แนะนำให้ลบเซฟเก่าออกก่อน

6. นำไฟล์ Skidrow.ini ไปไว้ที่ C:\Program Files\Ubisoft\Ubisoft Game Launcher\Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system
    หรือที่ที่คุณลงเกม Tom Clancy's Splinter Cell Conviction\src\system
    ขอบคุณมากเลยครับเดียวเเปะไว้ข้างหน้าให้น่อ ^^

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    รายงานตัวครับ กำลังโหลด พรุ่งนี้น่าจะได้เล่น ^^
    name: non
    Skypename: evangelionnonz
    E-mail: non_l42@hotmail.co.th

กล่าวขอบคุณ
    525
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evolutionnoz อ่านกระทู้
    รายงานตัวครับ กำลังโหลด พรุ่งนี้น่าจะได้เล่น ^^
    name: non
    Skypename: evangelionnonz
    E-mail: non_l42@hotmail.co.th
    นำรายชื่อลงให้เเล้วนะครับเชิญครับ!

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    มารายงานตัวครับ
    Name : earth
    Skype name : Hardcorewing
    E-mail : earth3159@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hardcorewing : 24th March 2012 เมื่อ 22:23

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เล่นได้แล้วครับ กับคุณ จขกท. สนุกมาก ใครจะเล่นเชิญเลยครับมันส์

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    name: Fuse Fizser
    Skypename: Fuseusepower.Lastpower
    E-mail: oatwatc2009@hotmail.com

แอดมาได้ ตามสบาย ครับ เล่นยาวๆ 55

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    มายืนยันให้ครับ แต่ผมลืม เซฟภาพมาให้ดูเล่นกับคุณ อะไรไม่รู้สนุกมากครับ แต่อยากให้พี่แก แอด skype มาจัง 55 สเต๊ป ดีมาก

เล่นได้ เจอห้อง 100% ครับไม่มั่ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    อยากได้วิธีปลดล็อคปืนอะครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ลองมั่งและ ^^
    Name : JuNIoRKunG
    Skype Name : Purinatjr
    Email : purinatjr@hotmail.com
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ยังมีคนเล่นอีกเหรอเกม นี่ ผมเข้า Tunngle หลายรอบละไม่เห็นมีคนไทย (ประมาณเดือนทีแล้ว) แถวเล่นกับฝรั่งเจอแต่พวกคอมกากเล่นแล้วกระตุก อีกอย่างก็ดีเลสำหรับพวก ping เยอะ ใครคนไทยทีเล่น Tunngle
    อยู่ตอนนี่กรุณาแสดงตัวด้วย (โพสหลังผมเลยก็ได้) อยากเจอ โหมด Face-Off (versus 1-1)