ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 40 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 303839404142 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ incrediblez อ่านกระทู้
    ลง DLC ไม่ได้ T^T
    หมายถึงลงแครกแล้วเล่นไม่ได้ใช่ป่ะครับ T_T อันนี้ผมก็ไม่รู้สิครับ เพราะผมเล่นมาไม่ค่อยมีปัณหา

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    แคร็ก SKIDROW ฉากมูฟวี่บางฉาก มันค้าง หน้าจอสีขาวหรือดำ ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ
    GREAN CENTER
    มีปัญหาไฟล์เสียติดตั้งเกมส์ไม่ได้แจ้งมา ที่นี่ หรือ PM มาบอกจะรีบทำการแก้ไขให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    DLC คืออะไรหรือครับ ผมไม่รู้จริง ๆ ได้ยินมานานแล้ว

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suraa อ่านกระทู้
    DLC คืออะไรหรือครับ ผมไม่รู้จริง ๆ ได้ยินมานานแล้ว
    DownLoad Content คือการเพิ่มเนื้อเรื่องเสริม ให้โหลด (ส่วนใหญ่จะเสียตัง *แท้)

ถ้าเป็นเกมที่เน้นพวกมัลติ อย่าง BF3 COD อาจจะเพิ่มพวก map ปืน ใหม่ๆ อะไรแบบนี้
    ถ้าเป็นเกมอื่นๆ อาจจะเพิ่ม skins ใหม่ๆ หรือเพิ่มเนื้อเรื่อง เลยก็ได้

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I'm Grean อ่านกระทู้
    แคร็ก SKIDROW ฉากมูฟวี่บางฉาก มันค้าง หน้าจอสีขาวหรือดำ ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ
    กด ESC แล้วกด M ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมจะลง crack ตัวใหม่ ดีไหม เห็นคนบอกลงแล้ว เล่น dlc ไม่ได้
    I Loe Jokergameth

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    DownLoad Content คือการเพิ่มเนื้อเรื่องเสริม ให้โหลด (ส่วนใหญ่จะเสียตัง *แท้)

ถ้าเป็นเกมที่เน้นพวกมัลติ อย่าง BF3 COD อาจจะเพิ่มพวก map ปืน ใหม่ๆ อะไรแบบนี้
    ถ้าเป็นเกมอื่นๆ อาจจะเพิ่ม skins ใหม่ๆ หรือเพิ่มเนื้อเรื่อง เลยก็ได้
    ขอบคุณมากครับ งงอยู่นาน

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Greanmax อ่านกระทู้
    ผมจะลง crack ตัวใหม่ ดีไหม เห็นคนบอกลงแล้ว เล่น dlc ไม่ได้
    DLC เล่นได้แน่นอนครับ แต่ตอนแรกๆจะเข้าไม่ได้ พอเล่นเควสหลักไปเรื่อยๆซักหน่อยก็เข้าได้เองครับ
    ผมก็เป็นตอนแรกเข้าไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beer41137 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับแต่เป็นงี้บ่อยอะ[IMG][/IMG]
    แหงะไม่มีใครรู้วิธีแก้ของผมเลยหรอครับเนี่ย TOT

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้แน่นอนครับลิ้งใว โหลดเร็ว ยืนยันเล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Greanmax อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วเล่นได้ปกตินะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beer41137 อ่านกระทู้
    แหงะไม่มีใครรู้วิธีแก้ของผมเลยหรอครับเนี่ย TOT
    ลองแตกไฟล์ ลง CRACK ใหม่ครับ แนะนำลงของ SKIDROW ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    หายแล้วครับ ลง crack FLT ทับ skidrow เข้าเกมไปภารกิจเสริมอยู่ครบ ฉากมูฟวี่ไม่ค้าง แต่ผมกลัว DLC มันไม่ทำงาน เลยลง skidrow ทับไปอีกรอบเข้าเกมดูคราวนี้ไม่ค้างแล้ว งงกับมันมาก

แล้วส่วนของ DLC นี่มันมีอะไรเสริมเข้ามาบ้างครับใครพอทราบบ้างครับ
    ขอถามอีกนิดครับ ตอนแรกผมเข้าเกมไป หน้าแรกของเกม มันจะขึ้น Radnet แล้วมันก็จะขึ้นอันดับคนที่ทำคะแนนของภารกิจเสริม แต่ตอนนี้พอเข้าเกมไปมันไม่ขึ้นแล้วเลยสงสัยว่า DLC มันไม่ทำงาน หรือ มันขึ้นโชว์แค่ครั้งเดียว หรือ โชว์แค่วันละ 1 ครั้ง
    มีปัญหาไฟล์เสียติดตั้งเกมส์ไม่ได้แจ้งมา ที่นี่ หรือ PM มาบอกจะรีบทำการแก้ไขให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    บอร์ดของพี่ ขจกท มีDLC ด้วยอะ เจ้าอื่นไม่เห็นมี ผมโหลดของเจ้าอื่นไปแล้วอะฮะ ถ้าผม โหลดเฉพาะ DLC ของพี่ไป ทับตัวเกมส์ที่โหลดจากของเจ้าอื่นจะเล่นได้ไม๊ฮะ หรือผมต้องลองลองฮะ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I'm Grean อ่านกระทู้
    หายแล้วครับ ลง crack FLT ทับ skidrow เข้าเกมไปภารกิจเสริมอยู่ครบ ฉากมูฟวี่ไม่ค้าง แต่ผมกลัว DLC มันไม่ทำงาน เลยลง skidrow ทับไปอีกรอบเข้าเกมดูคราวนี้ไม่ค้างแล้ว งงกับมันมาก

แล้วส่วนของ DLC นี่มันมีอะไรเสริมเข้ามาบ้างครับใครพอทราบบ้างครับ
    ขอถามอีกนิดครับ ตอนแรกผมเข้าเกมไป หน้าแรกของเกม มันจะขึ้น Radnet แล้วมันก็จะขึ้นอันดับคนที่ทำคะแนนของภารกิจเสริม แต่ตอนนี้พอเข้าเกมไปมันไม่ขึ้นแล้วเลยสงสัยว่า DLC มันไม่ทำงาน หรือ มันขึ้นโชว์แค่ครั้งเดียว หรือ โชว์แค่วันละ 1 ครั้ง
    DLC เสริม เพิ่ม สกิน , อาวุธ , อะไรอีกเยอะครับ

ลองออกเข้าเกมไหม่นะครับ จะเข้า DLC ได้น่าจะเป็นบัคอยู่ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้
    บอร์ดของพี่ ขจกท มีDLC ด้วยอะ เจ้าอื่นไม่เห็นมี ผมโหลดของเจ้าอื่นไปแล้วอะฮะ ถ้าผม โหลดเฉพาะ DLC ของพี่ไป ทับตัวเกมส์ที่โหลดจากของเจ้าอื่นจะเล่นได้ไม๊ฮะ หรือผมต้องลองลองฮะ
    ของเจ้าอื่นก็มีแล้วครับ แต่เป็น CRACK FLT ซึ่งยังไม่ปลดล็อก DLC ครับยังเป็นบัค

ส่วนของผมจะเป็น CRACK SKIDROW ไม่ใช่ตัว DLC ครับ แต่มันปลดล็อก DLC ในตัวเกมมาแล้วครับ อาจมีบัค นิด ๆ
    โหลดไปทับได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 1st August 2012 เมื่อ 19:52

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ขอบคุณมากฮะพี่ เห็นคนมาโพสปัญหาเยอะแยะเลย เอาใจช่วยนะครับ เป็นกำลังใจให้อัพโหลดเดอทุกคนเลยจริงๆ สู้ๆนะครับ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    45
    หลังจากที่ผมลองผสมผสาน crack ทั้ง 2 ตัวเข้าด้วยกัน เพื่อจะแก้ปัญหา มูฟวี่บางฉากของ skidrow ค้างปรากฏว่า ไม่เป็นผล
    จึงได้ข้อสรุปว่า skidrow ปลดล็อค DLC แต่มีบัค ฉากมูฟวี่ค้างบางฉาก (แต่กดผ่านได้)
    FLT เท่าที่ลองยังไม่เจอปัญหาใด ๆ แต่ตัว แคร็กยังไม่ปลดล็อค DLC
    ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง แต่ธรรมดาผมก็ไม่ดูฉากมูฟวี่อยู่แล้วแหละ แต่มันค้างแล้วเคืองลูกหูลูกตาไงไม่รู้ - -

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อเล็ก vs อเล็ก แอบสปอยนิดนึงนะครับ ผมลงเพราะกะจะให้ดูความแตกต่างสกินครับว่าเหมือนมากหรือเปล่าอะไรงี้ แต่ผมดูแล้วมันยังไม่เหมือนมากเพราะในรูปจะเห็นมันดูซาดิสกว่าสกินที่เราใส่เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    UpDate คืออะไรอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Blog Entries
    1
    ทำไมด่าน [Blacknet Mission] – Stronghold 4 - D พยายามมองหาให้ดีๆหน่อยก็จะพบ Samuel ใส่ชุดกักกันเชื้อสีน้ำเงินในค่ายกักกัน เข้าไปทำการดูดกลืนเขาซะก็จะได้ความทรงจำเขามา แล้วจุดหมายต่อไป Gentex Facility ก็จะขึ้นมาในแผนที่มันไม่ึ้ขึ้น...ไอเท็มแสดงเป้าหมายไมมีเลย..งง ช่วยทีครับบ ใครเป็นมั่ง

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muni อ่านกระทู้
    ทำไมด่าน [Blacknet Mission] – Stronghold 4 - D พยายามมองหาให้ดีๆหน่อยก็จะพบ Samuel ใส่ชุดกักกันเชื้อสีน้ำเงินในค่ายกักกัน เข้าไปทำการดูดกลืนเขาซะก็จะได้ความทรงจำเขามา แล้วจุดหมายต่อไป Gentex Facility ก็จะขึ้นมาในแผนที่มันไม่ึ้ขึ้น...ไอเท็มแสดงเป้าหมายไมมีเลย..งง ช่วยทีครับบ ใครเป็นมั่ง
    ถ้าดูดด็อกเตอร์เข้าไปแล้ว จะมีตำแหน่งโผล่ขึ้นไปในแผนที่ครับ ถ้าไม่มีให้ลองเข้าใหม่ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    1
    ได้แล้วครับ...ขอบคุณครับบ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ไม่รู้ว่ามีใครสังเกตุไหม แต่เปิดระบบใน Radnet แล้วเวลาเหาะมันบินเป็นซุปเปอร์แมนเลย (แต่ต้องกด Shift เรื่อย ๆ นะ)
    DLC เกมนี้ที่แท้ก็คือ trainer ดี ๆ นี่เอง

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    ผมแต่ไฟล์อะ ต่อถึงพาทที่ 11 อะมันล้มเหลวอะครับ = =

หรือผต้องโหลดพาท 11 ใหม่....(โหลดใหม่มาแล้ว) แต่ยังเหมือนเดิม..

กำเลยแต่ไฟล์ไม่ได้T^T พอต่อ 100% อะแล้วที่มันแตกไฟล์ก็หหายไปเลย เหลือโฟลเดอร์ เปล่าๆ ไว้ 3 อัน....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 4iKunG : 1st August 2012 เมื่อ 22:49
    Toradora!

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    อเล็ก vs อเล็ก แอบสปอยนิดนึงนะครับ ผมลงเพราะกะจะให้ดูความแตกต่างสกินครับว่าเหมือนมากหรือเปล่าอะไรงี้ แต่ผมดูแล้วมันยังไม่เหมือนมากเพราะในรูปจะเห็นมันดูซาดิสกว่าสกินที่เราใส่เยอะ
    ถ้าจะสปอยล์ Wrap รูปหรือข้อความก็ดีนะท่าน เพราะผมเองยังเล่นไม่ทันจบเลยอ่ะ มัวแต่ปลดล๊อกสกิลอยู่อ่ะนะ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

กล่าวขอบคุณ
    549
    มีแต่คนโหลดเร็วทำไมผมโหลดอย่างช้างเลย - -

Tags for this Thread