ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post :::NEWS ทันข่าวเกี่ยวกับ GAME ใหม่ๆ (อัพเดทล่าสุด):::

◄ ▨ NEWS GAMER ▧ ►

Deus Ex: The Fall PC edition เตรียมบุก Steam

Deus Ex: The Fall ภาคคู่ขนานของเกม Deus Ex Human Revolution ซึ่งลงให้กับเครื่องมือถือทั้ง iOS และ Android เตรียมโผล่มาลงให้กับเครื่อง PC ผ่านระบบ Steam แล้ว

โดย Deus Ex: The Fall PC edition จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 25 มีนาคมนี้ บน Steam โดยตัวเกมได้รับการปรับปรุงให้เหมาะสมกับการเล่นบน PC โดยรองรับการบังคับด้วย Mouse และ Keyboard ไปจนถึงการปรับปรุงในส่วนอื่นๆ

สำหรับเนื้อเรื่องของเกม Deus Ex: The Fall ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Ben Saxon และมีเนื้อเรื่องดำเนินคู่ขนานไปกับในภาคหลักอย่าง Deus Ex Human Revolution โดยตัวเกมในภาค The Fall ได้รับคะแนนรีวิวไปในแนวทางค่อนข้างดีเลยทีเดียว

ไปชมรายละเอียดของตัวเกมบน Version PC กันเลยครับ

No in-game purchase options
    28 Steam achievements
    Adjusted AI
    Steam Trading Cards, Badges and (TBC)
    Revised tutorial
    Full keyboard and Mouse control optimisation
    Rebalanced game economy taking into account no IAP
    Microsoft Controller support
    Removal of auto target options
    Reduction in aiming recital size
    Choice in cover style as DXHR (HOLD or Toggle)
    Resolution options
    Anti Aliasing option
    Vsync
    Control maps for keyboard and gamepad

The Amazing Spider-Man 2 (2014 Video Game)
    ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน 2 เวอร์ชั่นเกม 2014

The Amazing Spider-Man 2 เกมแนวแอ็คชั่นผจญภัย ที่สร้างขึ้นโดยใช้ตัวเอกจากซุปเปอร์ฮีโร่ของ Marvel Comics ตัวเดียวกับในภาพยนตร์
    คือ Spider-Man ตัวเกมรับหน้าที่การพัฒนาโดย Beenox ซึ่งเคยพัฒนาเกม Spider-Man
    มาหลายภาค เช่น Spider-Man: Shattered Dimensions,
    Spider-Man: Edge of Time และ The Amazing Spider-Man เกมยังคงได้รับการจัดจำหน่ายโดย Activision กำหนดวางจำหน่ายบนเครื่อง
    Next Gen อย่าง Xbox One PlayStation 4 Wii U รวมถึงเจ็นปัจจุบันคือ Xbox 360 PlayStation 3 Nintendo 3DS และ PC ในปี 2014
    เหตุการณ์ในเกมจะเป็นเนื้อเรื่องที่เกิดขึ้นควบคู่ไปกับส่วนของภาพยนตร์ ซึ่งกล่าวถึง Spider-Man ในการตามหาฆาตรกรที่ฆ่าลุงเบน
    ทั้งนี้ตัวเกมจะเป็นการรวมเหล่าวายร้ายจากซีรีย์ Spider-Man และตัวละครคุ้นหน้าทั้งใหม่และเก่ามากมาย เช่น Kraven the Hunter และ Electro

เกมเพลย์ของ The Amazing Spider-Man 2 ยังคงทำออกมาในรูปแบบโลกอิสระ (Open world) เช่นเดียวกับภาคก่อน ตัวเกมจะมอบอิสระให้กับ
    ผู้เล่นในการสำรวจลายละเอียดต่างๆของเมืองที่มากขึ้นกว่าภาคก่อน เนื้อเรื่องส่วนใหญ่ของเกมจะเกิดขึ้นในรูปแบบอิสระไม่ตายตัวเหมือน
    ภาคก่อน ระบบการต่อสู้จะมีการพัฒนาและอัพเกรดมากขึ้น รวมถึงมีการเพิ่มรูปแบบใหม่ๆของใยแมงมุม ตัวอย่างเช่น ผู้เล่นสามารถใช้ใยแมงมุม
    ทำการหยุดศัตรู หรือสร้างผลกระทบบางอย่างให้เกิดขึ้น ในส่วนของระบบ Web-slinging ยังคงรูปแบบเดียวกับ Spider-Man 2

>>> ระบบใหม่ที่เพิ่มขึ้นมาใน The Amazing Spider-Man 2 เรียกว่า Hero or Menace
    >>> ผู้เล่นจะได้รับรางวัลจากการหยุดอาชญากรรมในเมือง หรือการลงโทษจากผู้คนหากคุณเฉยเมย ปล่อยให้เกิดอาชญากรรม
    >>> ผู้เล่นสามารถอัพเกรดใยแมงมุมของคุณได้ หลายรูปแบบ ตามลักษณะการใช้งาน
    >>> ในบางส่วนของเกม คุณสามารถรับบทเป็น Peter Parker ในการเดินทางสืบหาความจริงทั่วทั้งนิวยอร์ก

The Amazing Spider-Man 2 เกมแนวแอ็คชั่นผจญภัย พัฒนาโดย Beenox จัดจำหน่ายโดย Activision กำหนดวางจำหน่ายบนเครื่อง
    Next Gen อย่าง Xbox One PlayStation 4 Wii U รวมถึงเจ็นปัจจุบันคือ Xbox 360 PlayStation 3 Nintendo 3DS และ PC ในปี 2014

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 26th February 2014 เมื่อ 02:13

SKYRIM
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    ทำไมเกมส์Deus Exถึงมีแต่สีเหลือง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,950
    ว่าแต่ซีรี่ย์ spiderman หลังๆนี่แป้กทุกภาค บริษัทเค้าก็ยังเข็นเกมออกมาให้ได้เล่นเรื่อยๆจริง ที bioshock นี่ดีทุกภาคดันปิดบริษัทซ้ะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlimZ อ่านกระทู้
    ว่าแต่ซีรี่ย์ spiderman หลังๆนี่แป้กทุกภาค บริษัทเค้าก็ยังเข็นเกมออกมาให้ได้เล่นเรื่อยๆจริง ที bioshock นี่ดีทุกภาคดันปิดบริษัทซ้ะ

พูดได้โดนใจผมที่สุดเลยครับ ขนาดหนังภาคเเรกยังแป๊กเลยจะทำภาคสองอีกละ 5555+
    TEST

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    The Amazing Spider-Man 2 น่าเล่นดีแหะ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    Beenox ทำเกมแป็กตลอดอ่ะครับ แต่เค้าก็ภาพสวยแต่เกมแป็กเท่านั้นเอง

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlimZ อ่านกระทู้
    ผมว่าSpiderman ภาคนี้ น่าจะออกมาดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcoxzaza อ่านกระทู้
    พูดได้โดนใจผมที่สุดเลยครับ ขนาดหนังภาคเเรกยังแป๊กเลยจะทำภาคสองอีกละ 5555+
    มันก็แป๊กสำหรับบางคนเท่านั้นแหละครับ คนที่ชอบเค้าก็มี ภาคแรกผมว่ามันแค่บทเกริ่นนำมากกว่านะ ความมันส์ผมว่าภาค2 จัดเต็มแ่น่ๆ
    แต่อย่างว่าแหละครับถึงหนังและเกมส์มันจะแป๊กยังไง ทำออกมาก็ยังมีคนดูคนเล่น เพราะว่าชื่อ Spider man มันขายได้

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    422
    ได้รับคำขอบคุณ: 350

เอ่อะ มันแป๊กหรอครับ The amazing spider man ภาคแรก ผมรู้สึกผมเคยถึงกับติดมันเลยนะ 55555 ลองเล่นสะ
    My Steam UltraManZ™
    May the force be with you

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKYRIM อ่านกระทู้
    ทำไมเกมส์Deus Exถึงมีแต่สีเหลือง
    เป้นการสร้างจุดเด่นให้เกมครับ เหมือน หนัง The matrix อะเขียวทั้งเรื่อง

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 216
    ไม่รู้นะแต่ ซีรีย์ spiderman หลังๆผมติดทุกภาค ส่วนตัวเป็น แฟนคลับ spiderman เลยชอบเล่นด้วยแหละ เนื้อเรื่องก็เข้าใจง่ายดี หนังก็สนุก (ก็นะคนมันชอบ)

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bankcoxzaza อ่านกระทู้
    ภาคแรกแป็กยังไงเหรอครับ = =?? คะแนนรีวิวจากมะเขือก็สูง สูงกว่าทรานฟอเมอร์ที่คุณๆชอบหลายเท่า -*-
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    ภาคแรกแป็กยังไงเหรอครับ = =?? คะแนนรีวิวจากมะเขือก็สูง สูงกว่าทรานฟอเมอร์ที่คุณๆชอบหลายเท่า -*-

นั้นดีเเป้กยังไง - -*สนุกดีออก ภาคเก่านะไม่ค่อยชอบเเต่ภาคเนี้ยชอบสุดๆ
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    The Amazing Spider-Man 2 ก็น่าเล่นดีนะครับ
    DEVIL MAY CRY 4