ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346

ชาวJokergameth เข้ามาเลย เยอะจริงๆครับ

ไม่แทบจะไม่มีอะไรให้ดูแล้วครับ
    ขอหลายๆคำ

คุณคุณคุณคุณคุณคุณคุณคุณคุณคุณ

เบื่อเบื่อเบื่อเบื่อเบื่อเบื่อเบื่อเบื่อเบื่อ

ไหมไหมไหมไหมไหมไหมไหมไหม

ปล. ห้ามดราม่า

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030
    พวกแคชไม่ดี แต่อยากดังมีเยอะคับ [ไม่ได้ว่านะ]

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ที่จริงน่าจะจัดโซนสำหรับนักวิพากษ์วิจารณ์เกมโดยเฉพาะนะ
    [IMG][/IMG]

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เข้าใจว่าอยากโปรโมทครับ แต่เยอะไปก็ไม่ไหวน่ะ - -*

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เบื่อครับเบื่อมากด้วยเมื่อก่อนนี้แทบไม่มีเดี๋ยวนี้เต็มยูทูป

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    Blog Entries
    9
    ระยะหลังๆมานี่มาการนำคลิปวิดิโอต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นวิดิโอจากต่างประเทศ หรือวิดิโอภาพจากเกมต่างๆและนำมาใส่เสียงพูดพากษ์เข้าไป (คาสเกม) หากพบเห็นคลิปวิดิโอที่มีการใช้คำพูด, ภาษา, ท่าทาง, ลักษณะที่ส่อให้เห็นถึงคำหยาบคาย, คำสบถ, ภาพหรือสิ่งหนึ่งสิ่้งใดที่มีลักษณะดังกล่าวอยู่ในวิดิโอนั้น กรุณากดปุ่มแจ้งผู้ดูแล ที่อยู่ด้านล่างของกระทู้นั้น ทางผู้ดูแลจะทำการลบกระทู้นั้นทิ้งจากระบบทันที โดยไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทรายล่วงหน้าครับ Credit:Joker

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    สิทธิ์ของเค้าครับ ถ้าไม่ชอบก็ตั้งกระทู้ดันเลยฮะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    ของคุณ UkuleleAlone แค่พากท์การ์ตูนเฉยๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ModernFrostz
    My Spec:ATI HD RADEON 5450 1GB# HDD 500GB (มันเห็นเเค่300กว่าฮ่าๆ) CPU I3 3.10 GHZ RAM2 GB
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    1
    ไม่ค่อยชอบอะกระทู้เเคสเกม - -* ถึงผมจะทําก็ตามเเต่ผมก็ทําเเบบให้เขาศึกษาสนใจก่อนนํามาเล่นจริงๆ

นี้คือที่ผมทํา คลิปผมเองเลยนะครับ!! ปล.// อย่าดราม่านะ เพราะช่วงนี้มีบ่อยละ เบื่ีอ - -*

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ผมชอบการแคสเกม วงการแคสเกมคือครอบครัวของผม มันคือ ส่วนหนึงในชีวิต ผมเข้าใจว่า การแคสเกมทำให้คนดูสนุก ^^ No ดราม่าเด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bagame : 11th May 2012 เมื่อ 21:01

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    หมวด Walkthrough, Trainer, Action Replay Code ก็มี ทำไมเขาไม่ไปโพสหละ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้
    หมวด Walkthrough, Trainer, Action Replay Code ก็มี ทำไมเขาไม่ไปโพสหละ
    เออจริงWALKTHROUGH****ผิดกระทู้กันตรึม

ปล.ได้เวลาไปเตะกระทู้5555555+

ปล2.ตูรู้แล้วว่าทำไมกระทู้ตูตกไวจัง.........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skyhot004 : 11th May 2012 เมื่อ 21:20

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    บางอันก็ดูเอาฮาๆได้ครับ แต่เยอะไปก็ไม่ไหว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย videntify : 11th May 2012 เมื่อ 21:41

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    น่า เบื่อ มาก

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ก็ แค่ เห็น คน ทำ แล้ว ดัง ก็ อยากดัง มั่ง อะ เยอะ ผม ก็ เล่นเกม เยอะ นะ แต่ ผม ไม่อยาก แคช >3<

ในความคิด ผม ว่า เล่น กับเพื่อน เอา สนุกเป็นความสุข สุดๆ ละ นะ = =

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    ของคุณ UkuleleAlone แค่พากท์การ์ตูนเฉยๆ
    ยังกล้าๆกลัวๆอยู่เลยว่าจะมีคนมาไล่หรือป่าว

กระทู้ที่ว่า แอบโปรโมทนิดๆคงไม่ว่าอะไรกันนะ Click
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย UkuleleAlone : 11th May 2012 เมื่อ 22:40

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 286
    วูฮู้ ใกล้แล้ว ใกล้ เยส หนัง marvel สนุกทุกเรื่องเลยเนอะ ^_^
    สูตรจีบหญิงรับรองติดทุกราย....ขัดขืนต่อยท้อง ร้องต่อยปาก ขาขยับจับเจาะยาง ทุกหน้าขาทุกป่าหญ้าดูต้นทาง ห่างตำรวจ ตรวจเลือดด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sas1234007 อ่านกระทู้
    วูฮู้ ใกล้แล้ว ใกล้ เยส หนัง marvel สนุกทุกเรื่องเลยเนอะ ^_^

กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeebaloon อ่านกระทู้

เพราะมันเป็นคลิปไงครับก็ต้องลงหมวดคลิป

หรือผมพูดผิดชี้เเนะด้วยครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Everything is Permitted
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    อ่าว N A ^ K I N นี้เองหวัดดี เรา Arm[S]MoTo =w=
    < - - - - - - ~~~//~~~ - - - - - - >

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เบื่อ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่เคยดูเลยล่ะ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ถามหน่อย เหอะ เเคสไปทำไมส่วนมาก มีเเต่ พวกเเคส บลาบลา อะไรนั้น เเบบ พ่นคำหยาบคาย ไปในคลิปมากเกินไปอ่ะนะ เเบบ เอาเกมส์ไม่มีสาระเลย

ผมว่า ถ้าคลิปพวก เล่นเกมส์ มาตั้งกระทู้ ผมว่า ควรเป็นพวก รีวิว ดีกว่า เเบบ ว่าเกมส์เป็น อย่างงี้ อย่างงี้ ระบบ เกมส์มีอะไรบ้าง บลา บลา เหมือนฝรั่งเขา - -
    SUCK JKG !!!!

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ถามหน่อย เหอะ เเคสไปทำไมส่วนมาก มีเเต่ พวกเเคส บลาบลา อะไรนั้น เเบบ พ่นคำหยาบคาย ไปในคลิปมากเกินไปอ่ะนะ เเบบ เอาเกมส์ไม่มีสาระเลย

ผมว่า ถ้าคลิปพวก เล่นเกมส์ มาตั้งกระทู้ ผมว่า ควรเป็นพวก รีวิว ดีกว่า เเบบ ว่าเกมส์เป็น อย่างงี้ อย่างงี้ ระบบ เกมส์มีอะไรบ้าง บลา บลา เหมือนฝรั่งเขา - -
    คนแคสเกมไม่ได้เหมือนกันทุกคนครับ บางคนแคสเอาความสนุกผู้ดู เช่นพูดคำหยาบ คำหยาบแต่มันฮาสนุก บางคนแคสแบบมีสาระเน้นคุณภาพของเกม แต่สิ่งเดียวที่นักแคสเกมทำทุกคนคือ การนำทางครับ เช่นผมเล่นด่านนี้ด่านนู้นไม่ผ่าน ไปดูของฝรั่ง ฟังไม่รู้เรื่อง ไม่สนุก แต่นักแคสเกมเขาแบบ ทำให้เราสนุก เป็นแนวทางไปในตัวครับผม ^^ ผิดพลาดประการใดผมขอโทษไว้นะที่นี้

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bagame อ่านกระทู้
    คนแคสเกมไม่ได้เหมือนกันทุกคนครับ บางคนแคสเอาความสนุกผู้ดู เช่นพูดคำหยาบ คำหยาบแต่มันฮาสนุก บางคนแคสแบบมีสาระเน้นคุณภาพของเกม แต่สิ่งเดียวที่นักแคสเกมทำทุกคนคือ การนำทางครับ เช่นผมเล่นด่านนี้ด่านนู้นไม่ผ่าน ไปดูของฝรั่ง ฟังไม่รู้เรื่อง ไม่สนุก แต่นักแคสเกมเขาแบบ ทำให้เราสนุก เป็นแนวทางไปในตัวครับผม ^^ ผิดพลาดประการใดผมขอโทษไว้นะที่นี้

ต้องเข้าเดี๋ยวนี้เด็กอยากดังเยอะ

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    เมื่อก่อนเพื่อนผมก็ทำอยู่เหมือนกันคลิปแรกเอามาปล่อยที่นี่หล่ะโดน "ด่า" ยับเลยมันเลิกไปเลย