ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: Stronghold 3

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 146

Stronghold 3

Stronghold 3

Firefly ประกาศวันวางจำหน่ายเกม Stronghold 3 เกมสร้างเมืองและปกป้องบ้านเมืองในยุคกลาง โดยวางจำหน่ายวันที่ 25 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC
    เกมตระกูล Stronghold มีมาแล้ว 3 ภาค และครบรอบ 10 ปีของเกมตระกูลนี้แล้ว และภาคนี้มีความเข้มข้นการสร้างเมืองมากขึ้นและรับมือกับข้าศึกและแม่ทัพตัวฉกาจด้วย
    เกม Stronghold 3 วางจำหน่ายวันที่ 25 ตุลาคม 2011 บนเครื่อง PC

ขอเกมส์นี้ด้วยครับ ใครมีช่วย Up ที ขอบคุณครับ

ปล. หากผิดหมวด ย้ายให้ด้วยนะครับ
    เมาน้ำท่วมมาเป็นอาทิตย์ล่ะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BulldozerFX : 25th October 2011 เมื่อ 12:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เอิ่ม นึกว่า มีคนอัพเสรจ แล้ว