ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 28 จากทั้งหมด 75 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18262728293038 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ขั้นที่ 2
    ดาวน์โหลด ENGLISH FILE ได้ที่
    http://adf.ly/3Lk3t หรือ http://adf.ly/3Lk5J หรือ http://adf.ly/3Lk4h หรือ http://adf.ly/3Lk8x

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ en.sb และ en.toc ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data\Win32\Loc และให้ทำการลบไฟล์ ru.sb และ ru.toc ออกไปเลยครับ

แตกแล้วติดPASSอ่ะครับ
    โหลดของอะไรหรอครับท่านถึงติดพาสเวิดของผม saveufile ติดพาทเสียรู้สึกว่า 4 6 9 ที่พิมบ่นกันเยอะเลยรวมถึงผมด้วยคุยปัญหาละรอแก้ไป 5 หน้าได้ละมั้งไม่รู้ถึง 23.00 คือนนี้จะได้ป่าว

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manchester93 อ่านกระทู้
    ไม่รู้ว่า พาสเวริดตอนแตกไฟล์ อะครับ

ขั้นที่ 2
    ดาวน์โหลด ENGLISH FILE ได้ที่
    http://adf.ly/3Lku0 หรือ http://adf.ly/3Lk6K หรือ http://adf.ly/3Lk7j หรือ http://adf.ly/3Lk9X

เมื่อดาวน์โหลดมาแล้วให้ Extract ออกมาจะได้ไฟล์ en.sb และ en.toc ให้นำไปวางที่ติดตั้งเกม ในโฟลเดอร์ Data\Win32\Loc และให้ทำการลบไฟล์ ru.sb และ ru.toc ออกไปเลยครับ
    ต้องขอโทษด้วยจริง ๆ ครับ link ที่ผมให้ไปมันผิดครับ ให้ไปโหลด ENGLISH PATCH ของคุณ GIGKOK มาใช้แทนครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Harmonica อ่านกระทู้
    Missing Files ไปวางที่ไหนอ่ะครับ
    ไปไว้ในโฟลเดอร์ Data ในที่ที่เราลงเกมส์ไว้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ไปไว้ในโฟลเดอร์ Data ในที่ที่เราลงเกมส์ไว้ครับ
    Data บอกกันต่อๆไปครับดันๆ
    แล้วก็อปคนอืนมาใส่ไงถึงมีชื่อ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ........ พิมเองหรือมันเป้นงั้นทำไมผมไม่ขึ้นอะก็อปมาละ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    Blog Entries
    2
    ไม่ทันละ ลบไปแล้ว แตกไฟล์ไม่ได้ ดันอุตส่าห์ยังไปโหลด Limited Edition อีก

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    1
    ลบอย่างไรครับ ในโฟเดอร์ crack ฃื่อมันมีแค่ bf3 (อย่าว่าผมว่าโง่เลยนะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    BF3 LE คาดว่าเส็จ 4 ทุ่ม แต่ถ้าอยากได้ภาพรอผมลง วินโดวใหม่หน่อยละกันนะครับ
    ไม่ต้องก็ได้ครับมีคนยืนยันเยอะละมันจะเป็นกวนยัวอารมคนอืนที่เค้ายังเล่นไม่ได่มีปัญหาเกมอยู่ทำให้หงุดงิดอารมร้อนยอากเล่นอะครับไม่ต้องก็หรอกครับมียืนยันพอละตอนนี้กับใจร้อนอิฉาคนที่เล่นได้อยุ่ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ agg001 อ่านกระทู้
    ลบอย่างไรครับ ในโฟเดอร์ crack ฃื่อมันมีแค่ bf3 (อย่าว่าผมว่าโง่เลยนะครับ)
    ทำไมหรอครับมีปัญหาอะไรลองอธิบายหน่อยสิครับเพือคนอืนจะได้ช่วยถูกวิธีแบบนี้ผมก้ไม่เข้าใจมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    จะโหลดของ Putlocker 1 part แรกๆ ก้แรงดียุ หรอก พวกประมาณสัก 10-20 นาที วิ่งอยุ่ 50 KB จะบ้าตาย !!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับผมลง FULL VERSION ลง English patch แล้วเข้าเกมไม่ได้

แต่พอกลับเป็น RU เข้าเกมได้ แต่ผมอ่านไม่ออก !!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sagurahe : 25th October 2011 เมื่อ 21:03

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kir4z123 อ่านกระทู้
    จะโหลดของ Putlocker 1 part แรกๆ ก้แรงดียุ หรอก พวกประมาณสัก 10-20 นาที วิ่งอยุ่ 50 KB จะบ้าตาย !!
    แสดงว่ามีปัญหาเรื่องเน็ตมันคงไปต่างประเทศไม่ถึงมั้งของผมเคยโทรไปถามเค้าบอกว่าแต่ละที่เค้าจะให้แบบวิดไม่เท่ากันแหละอย่างผมอยุไกลจากเมืองไม่ถึงกับมากจนไม่มีเน็ตหรอกก็นิสหน่อย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ 1

^^

เล่นได้ 100 % คร้าบบบบ

อัพโหลดขั้นเทพ !!
    กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,836
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    ผมจะ สรุป Part ที่ซ่อมไม่ได้ของ Saveufile น่ะครับ Part 04 06 09 รบกวน

คุณ GIGKOK ช่วยแก้หน่อยครับ ขอบคุณครับ ถ้ามีปัญหาตรงไหนอีก เดี๋ยวจะบอกครับ
    คือถ้าใครที่โหลดจาก saveufile แล้วไปโหลดจากลิ้งอื่นที่เป็น 1GB/PART จากลิ้งอื่นมาแทน มันจะแตกไฟล์ไม่ได้น่ะครับ ให้โหลดจาก saveufile ทั้งหมดเท่านั้นครับ ไม่งั้นไฟล์จะเสียมั่วไปหมดแล้วแก้ไขไม่ถูกพาทครับ ลองไปเช็คอีกทีครับ ตอนนี้อัพพาท 4 ให้ใหม่เสร็จแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    537
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroMaster อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ คุณต้อง UPDATE http://adf.ly/3NdVX ตัวนี้นะครับแล้วลงแครกที่ คุณ GIGKOK อัพไวลงไปอีกรอบแล้วก็ ไปลุยสงคราม !.
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benoza001 อ่านกระทู้
    คนอื่นก็อย่าตอบเขามั่วสั่วสิ ถ้าไม่รู้เขาก็โหลดตายฟรี
    มองดูดีๆนะ ชื่อฟอเดอร์ Battlefield 3 ข้างหลังจะมีคำว่า tm ให้ลบออก

แล้วก็เล่นได้ จบ - -
    ลบ tm ตรงไหนครับ ในโฟล์เดอร์ crack มันมี bf3 มันไม่มี.tm

กล่าวขอบคุณ
    537
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ZeroMaster อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ คุณต้อง UPDATE http://adf.ly/3NdVX ตัวนี้นะครับแล้วลงแครกที่ คุณ GIGKOK อัพไวลงไปอีกรอบแล้วก็ ไปลุยสงคราม !.
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benoza001 อ่านกระทู้
    คนอื่นก็อย่าตอบเขามั่วสั่วสิ ถ้าไม่รู้เขาก็โหลดตายฟรี
    มองดูดีๆนะ ชื่อฟอเดอร์ Battlefield 3 ข้างหลังจะมีคำว่า tm ให้ลบออก

แล้วก็เล่นได้ จบ - -

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ทำไมหรอครับมีปัญหาอะไรลองอธิบายหน่อยสิครับเพือคนอืนจะได้ช่วยถูกวิธีแบบนี้ผมก้ไม่เข้าใจมาก
    ผมลบไม่ได้อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย agg001 : 25th October 2011 เมื่อ 21:11

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    เล่นได้แล้ว! แต่กระตุกเวอร์ๆ ไม่รุ้เปนอะไร ขนาดปรับ low หมดยังกระตุก แปลกมาก อัพเดตไดรเวอร์การ์ดจอแล้วนะ
    "IGNITE THE REVOLUTION"

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้
    คือถ้าใครที่โหลดจาก saveufile แล้วไปโหลดจากลิ้งอื่นที่เป็น 1GB/PART จากลิ้งอื่นมาแทน มันจะแตกไฟล์ไม่ได้น่ะครับ ให้โหลดจาก saveufile ทั้งหมดเท่านั้นครับ ไม่งั้นไฟล์จะเสียมั่วไปหมดแล้วแก้ไขไม่ถูกพาทครับ ลองไปเช็คอีกทีครับ ตอนนี้อัพพาท 4 ให้ใหม่เสร็จแล้ว
    ขอบคุณมากครับพี่แต่ของผมยืนยันว่า saveufile ทุกอันแท้ๆครับถึงว่าพาท 6 9 มีเสียด้วยหรอพอดีว่าแตกจนหมดละมันขึ้นว่าเสีย 4 อันเดียวก็งงหว่าสู้ๆนะครับๆๆ

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    โหลดsaveufile ตัวfull แล้วแตกไฟล์ มันเสียอะครับ ทำไงดี อยากเล่นมากกเลยย ช่วยทีครับ T_T

กล่าวขอบคุณ
    1,109
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GIGKOK อ่านกระทู้

พวกผม โหลดของ SUF ทุก Part เลยครับ รบกวน อัพ ตามที่บอกให้หน่อยน่ะครับ เพราะ 3BB มันโหลดจากเว็ปอื่นไม่ได้อยู่แล้ว จึงต้องโหลดของ SUF อย่างเดียว

04 06 09 สามพาร์ทนี้ ซ่อมไม่ได้ครับ เวลาเราปล่อยให้มันแตกไปเรื่อยๆ พอแตกเสร็จก็ได้แค่ Disk2 แค่อันเดียว รบกวนอัพให้ใหม่ด้วยน่ะครับ มันซ่อมไม่ได้จริง ขอบคุณครับคุณ GIGKOK

ในกรณีของผมก็ คือ Part 06 09 มันไม่สามารถแตกได้ ซ่อมแล้วก็เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ floyza อ่านกระทู้
    พวกผม โหลดของ SUF ทุก Part เลยครับ รบกวน อัพ ตามที่บอกให้หน่อยน่ะครับ เพราะ 3BB มันโหลดจากเว็ปอื่นไม่ได้อยู่แล้ว จึงต้องโหลดของ SUF อย่างเดียว

04 06 09 สามพาร์ทนี้ ซ่อมไม่ได้ครับ เวลาเราปล่อยให้มันแตกไปเรื่อยๆ พอแตกเสร็จก็ได้แค่ Disk2 แค่อันเดียว รบกวนอัพให้ใหม่ด้วยน่ะครับ มันซ่อมไม่ได้จริง ขอบคุณครับคุณ GIGKOK

ในกรณีของผมก็ คือ Part 06 09 มันไม่สามารถแตกได้ ซ่อมแล้วก็เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ
    3bb เช่นกันครับเหมือนกันหมดปะแบบนี้หวยมากเลยบริการลูกค้ายังไงนิไม่ให้ออกนอกประเทศแบบนี้สั่งเกมแท้มาก็เล่นออนไลน์ไม่ได้เพราะเซิวเวอร์มันไม่ได้ลงที่ไทย อ่าหย๊า

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    เป็นเหมือนกันเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ลองทำตามที่บอกทุกอย่างแล้ว แต่พอกดเข้าไปแล้วมันไม่มีอะไรขึ้นเลยครับ

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ช่วยอัพsaveuflie ให้ใหม่ด้วยนะครับ ขอขอบคุณอย่างมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ทุกท่านแย่งกันโหลด saveufile เห็นๆตามจริง 700+ ตอนนี้เหลือ 300 อย่าแยงกันครับใจเย็นๆให้ผมก่อน 555+

WhitePony
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 871
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XPRESSING อ่านกระทู้
    ลองทำตามที่บอกทุกอย่างแล้ว แต่พอกดเข้าไปแล้วมันไม่มีอะไรขึ้นเลยครับ
    ผมโหลดตัว Reloaded มาเปลี่ยนชื่อ folder ที่ลงเล่นได้ครับ ไม่รู้เหมือนกันรึเปล่าน่ะ