ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: [PC] ONIMUSHA 3 [MF/1.04 GB]

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ขอบคุณครับแตกไฟล์ลงเล่นได้ครับ เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ^ ^
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    กำลังติดตั้งเกมน่ะครับ เดียวจะลองดูให้ครับ ผมจำได้ว่าปุ่มไหนเนี่ยแหละ ลองกด ctrl+u , k , l , i ทุกตัวดูก่อนนะครับ
    ตรับจะลอง ปฎิบัติตาม ขอโทดที่ ต้อง ให้ ลำบากนะ ครับ แต่ กำลัง มันแล้วไปต่อไม่ได้ อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekdza1 อ่านกระทู้
    ไม่ได้อะครับพอกด ctrl(ตั้งท่า)+J(ตี)แล้วมันก็เป็นแบบ ชาติอะไรไม่รู้ที่แซ่อะ ไม่เห็นเดี่ยวกับแมลงแสงแล้ว โหน เลย T T
    กดCtrl +U ครับ เล็งๆให้ เป้าบินมีแสง แล้วกด มันจะ โหนไปแบบ ทาซาน= ="

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dekdza1 อ่านกระทู้
    ตรับจะลอง ปฎิบัติตาม ขอโทดที่ ต้อง ให้ ลำบากนะ ครับ แต่ กำลัง มันแล้วไปต่อไม่ได้ อิอิ
    เข้าเกมส์ แล้วกด F2 ครับ มันจะมี ปุ่ม บอก

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ไม่รุเป็นไรอ่ะคับ.......ใครเป็นเหมือนผมใหม....ลงเกมเส็ดแล้ว...พอถึงตอนเริ่มเนื่อเรื่องอ่ะคับ.....ถึงฉากปีศาจออกมาอ่ะ..ช่วงเริ่มเกม..มันค้างตลอดเลยอ่ะครับ...ไม่รุเป็นที่เกมรึป่าวครับ....หาคำตอบให้ทีครับว่าเป็นอะไร..เครื่องผมก็สเปก...มันเกินดวามต้องการพื้นฐานของระบบเกมนะครับ..แต่ทำไมถึงฉากนี้..ค้างทุกที...เล่นไม่ได้ครับ...

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Indy อ่านกระทู้
    ไม่รุเป็นไรอ่ะคับ.......ใครเป็นเหมือนผมใหม....ลงเกมเส็ดแล้ว...พอถึงตอนเริ่มเนื่อเรื่องอ่ะคับ.....ถึงฉากปีศาจออกมาอ่ะ..ช่วงเริ่มเกม..มันค้างตลอดเลยอ่ะครับ...ไม่รุเป็นที่เกมรึป่าวครับ....หาคำตอบให้ทีครับว่าเป็นอะไร..เครื่องผมก็สเปก...มันเกินดวามต้องการพื้นฐานของระบบเกมนะครับ..แต่ทำไมถึงฉากนี้..ค้างทุกที...เล่นไม่ได้ครับ...
    สำหรับคนที่ เกมค้างตอนฉาก Movie นะครับ (windows 7)

ให้เข้าไปที่โฟรเดอร์ Movie ของเกมครับ
    C:\ONIMUSHA3 PC\Image\movie

ลบไฟล์ในนั้นออกทั้งหมดครับ แล้วเข้าเกมใหม่ ก็จะเล่นได้ปกติครับ
    (เปิดไฟล์ดูกันไปก่อนก็ได้ ถ้าเสียดายฉาก Movie T^T)
    ผมอัพเดทไว้หน้าแรกแล้วน่ะ สงสัยไม่ได้อ่าน = ="

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากมาย หลายๆเด้อครับพี่น่องงง

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    เคยเล่นใน PS2 ยังไม่จบเลย ขอบคุณครับผม

EDIT

โครตมัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย srika23 : 25th July 2011 เมื่อ 18:37

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ เล่นได้100%
    แต่เซ็ตจอยยังไงครับ เสียบแล้วก้เล่นได้ แต่กดปุ่มแปลงร่างไม่เจอ ต้องกดปุ่ม N ที่คียบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ชอบมากอะนิเมชั่นน้าาชอบมากสนุกดีๆ
    เด๋วลองเกมดูสิ
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอบคุณครับ ยังเล่นได้อยู่

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคัฟๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อันนี้เป็นDemo ใช่ไหมครับ เพราะผมเล่นไปถึงฉากปราสาทที่มีกลุ่มเมฆสีดำลอยและฟ้าผ่าตรงยอดปราสาทอยู่
    พอเข้าไปในปราสาทแล้วก็ไปไหนต่อไม่ได้แล้ว ได้แต่วิ่งวนอยู่อย่างนั้น พอจะวา์ร์ปเปลี่ยนตัวก็วาร์ปไม่ได้
    ผมคิดว่าอันนี้น่าจะเป็น Demo มากกว่าตัวเต็มนะครับ ถ้ามีตัวเต็มช่วยเอามาลงให้ใหม่หน่อยนะครับ
    กำลังติดลมเลยอ่ะ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ขอยืนยัน นอนยันเลยครับ
    [KOEZAKOM]

กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ojk ojk น่าเล่นคงไม่มีปันหานะครับไม่งั้นเครียดเเน่ครับ 55555555555555+

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    เล่นได้ 100 %

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    ผมชอบเล่นภาค 2 อะสนุกดีภาค 2 ต้องใช้ เค้าเตอร์ กะชารจ์พลัง อย่างเดียวเลยไม่งั้นฆ่ามอน ยาก - -
    ภาคนี้ อาวุธที่ผมชอบก็มี ดาบตัดอากาศ กะ ดาบโอนิ (ของ มาโนะ) แล้วก็ ตัวฝรั่งนี่ชื่อ แจ๊ค ปะจำไม่ได้นานมาก ชอบแส้ไฟ กะ ลูกตุ้ม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 27th October 2011 เมื่อ 17:48

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    win 7 เล่นได้ไหมคับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมเล่นไม่ได้ครับบอกไฟล์ผิดพลาด
    และผมก็งง ที่รหัสผ่านว่าใส่ตรงไหน
    เผื่อเกี่ยวกันบ้างครับ
    แต่ก็ต้องขอบคุนมากครับ เกมนี้ผมชอบมาก ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pholnado อ่านกระทู้
    อันนี้เป็นDemo ใช่ไหมครับ เพราะผมเล่นไปถึงฉากปราสาทที่มีกลุ่มเมฆสีดำลอยและฟ้าผ่าตรงยอดปราสาทอยู่
    พอเข้าไปในปราสาทแล้วก็ไปไหนต่อไม่ได้แล้ว ได้แต่วิ่งวนอยู่อย่างนั้น พอจะวา์ร์ปเปลี่ยนตัวก็วาร์ปไม่ได้
    ผมคิดว่าอันนี้น่าจะเป็น Demo มากกว่าตัวเต็มนะครับ ถ้ามีตัวเต็มช่วยเอามาลงให้ใหม่หน่อยนะครับ

แป่ว อันนี้ Demo หรอครับ เจ้าของกระทุ้ ช่วยตอบให้แน่ใจหน่อย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    demon ครับ ไม่ใช่ demo
    ผมลงไปแล้ว แต่ดันกลับเปิดเกมส์เข้าเล่นไม่ได้
    ปัญหาเยอะเด๋วทุบทึ้งสะนิครับ 55

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pholnado อ่านกระทู้
    ปัญหาเดียวกันเลยครับ ตามหลักมันให้กดเปลี่ยนตัว แต่ทีนี้ คุยกะแท่น Warp ไม่ได้นะสิ

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ผมว่าOnimushaภาค3นี้มันสุดและ เคยเล่นอยู่ในps2โคตรหนุกเลย

ยังไงก็มาThanksให้เกมดีๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aunzttc อ่านกระทู้
    ปัญหาเดียวกันเลยครับ ตามหลักมันให้กดเปลี่ยนตัว แต่ทีนี้ คุยกะแท่น Warp ไม่ได้นะสิ

ผมรู้วิธีแก้แล้วนะครับ สำหรับใครที่เล่นถึงด่านนี้แล้ว ให้หันหลังให้จุด วาป แล้วกด คุยนะครับ
    จะสามารถคุยกับ แท่น Warp ระหว่างตัวละครได้

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    ตัวเต็มครับ ผมเล่นจบแล้ว

Tags for this Thread