ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

มีเรื่องอยากจะปรึกษาอะครับ

คือผมจีบผญ.อยู่คนหนึ่งคุยกันมาได้ซักพักแล้วคุยในบีๆึัคับแล้วพอดีวันนี่เขาโปรหมดผมก็เลยไม่ได้คุยรอ ซักพักเขาก็โทรมาผมก็รับสายตอนแรกนึกว่าจะคุยกันปกติแต่้เขากับบอกว่าผมมีแฟนแล้วผมโกหกเขา ผมก็งงไปโกหกอะไรไปมีตอนไหนผมก็เลยถามกลับไปว่าไปเอามาจากไหนว่ามีแล้ว เขาก็พูดบอกว่าเห็นแล้วเขาก็ตัดสายไปผมก็งงเลย บอกยังไงเขาก็ไม่เชื่อหาว่าผมโกหก ผมลองเปิดเฟสดูมันก็ขึ้นเตือนว่าเขาไปไลท์อะไรแต่ไปกดเปิดดูมันก็บอกว่าไม่พบหน้าที่คุณต้องการผมก็งงว่าเขาไปเจออะไรมา่ ผมควรทำไงดีคับอธิบายอะไรเขาก็ไม่ฟังบอกว่าผมโกหกอย่างเดียว ตอนนี่ผมเลยบอกเขาไปว่าถ้าคิดว่าผมเป็นคนแบบนั้นก็ไม่เป็นไรแต่ผมไม่ได้โกหกจิงๆ คืมผมยังไม่มีแฟนจิงๆนะคับ

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ทำใจยากครับงานนี้ ในเมื่อเขาคิดว่าเราโกหก บอกอะไรไปเขาก็คงไม่เชื่อ
    ปล.เป็นผมคงหาคนใหม่ เผื่ออนาคตเขาหาว่าเราโกหกอีก ขี้เกียจอธิบาย
    .::: STOP :::.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    เค้าอาจจะไปเจอคใหม่ หรือแฟนเก่ากลับมา เลยหาเรื่องที่จะไม่คุยต่อหรือป่าว ถ้าเค้ายังไม่ยอมฟังอีกหาคนใหม่เลย
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    น่าจะบอกไปว่า ไช่ครับ ผมมีแฟนแล้ว !

ก็คุณ ไง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ผมว่า ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่อง ลองส่งข้อความไป ไม่นั้นก็สร้างเฟสใหม่หรือยืมเฟสเพื่อนไปเพิ่มเพื่อนเค้า แล้วคุยกันให้รู้เรื่องดีกว่าครับ (ถ้าเค้ารับน่ะ) ใจเย็นๆไว้ คุยกันตรงๆไปเลย
    ผมว่า เหตุการณ์แบบนี้มันมี ข้อสงสัยอยู่ 2 อย่างน่ะครับ คือ 1.เค้าอยากติดห่างๆจากเรา เพราะอาจเจอคนใหม่ก็เป็นได้ 2.เค้าคิดมากไปเอง หรือ เข้าใจผิด (ผู้หญิงส่วนใหญ่คิดมาก)
    ใจเย็นเอาไว้น่ะครับ ไม่แน่มันอาจเป็นแค่เรื่องเข้าใจผิดเฉยๆ พยายาม ง้อเค้าน่ะ โทรไปเป็น 40-50 สายเลย (ถ้าเค้าปิดเครื่อง ก็ให้ยิงและวางพอ) เชื่อผมวิธีนี้เค้าจะได้รู้ว่าเราพยายามแค่ไหน

ปล.สู้ๆ น่ะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับ
    .:ll:.

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nosekiller อ่านกระทู้
    น่าจะบอกไปว่า ไช่ครับ ผมมีแฟนแล้ว !

ก็คุณ ไง
    เสี่ยวได้อีก5555

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ประจำเดือนมาก็เงี้ยแหละ555