ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667

ขอโทดนะคับ แต่มันจำเป็นต้องถามแล้ว idm โหลดได้1 ช่อง ปกติโหลดได้16ช่อง แถมช้ามากๆ 10-50kb จาก 900kb+

idm โหลดได้ช่องเดียว แถมช้ามากๆ เว็ป mediafiles อะ ปกติ 16 ช่อง เป็นอะไรหรอคับ จำกัดการดาวโหลดกันป่าว เว็บอื่นปกตินะ เวบ savefile ถึงช้องเดียวก็ 900Kb+

ไม่ทราบครอื่นเป็นกันหรือป่าวคับ ยังไงผู้รู้ช้วยบอกที โหลดเกมเล่นไม่ได้มาหลายวันละ เชคความเรวเนต ก็ปกติ 7เมก เนตผม7เมก ส่วนมากเว็บนี้ลงแต่ mediafiles ด้วยสิ

ยังไงช้วยบอกทีเถอ ลองลงidm เวอชั่นอื่นละ ก็ไม่หาย

ตะกี้ไปโพสห้องโหลดเกมpcมา ขอโทดจิงๆ แต่มีหลายคนที่เป้นเหมือนกัน บางคน10-20kbเอง ของผม ก็ประมาน10-50 ขึ้นลงๆ

ใครรู้บอกทีคับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446

ที่บอกมาได้ตั้งค่าตามนี้หรือยังครับ ถ้ายังลองตั้งค่าก่อนนะครับ

ลองดูนะได้ไม่ได้ยังไงก็มาโพสบอกแล้วกันเดี๋ยวจะช่วยหาทางแก้ไขให้นะ

บางครั้งที่โหลดช้าอาจเป็นเพราะว่า serverเวปนั้นทำงานหนักมีคนโหลดเยอะ อาจจะช้าได้บ้างบางช่วง ลองเปลี่ยนช่วงเวลาโหลดดูเผื่อช่วยได้บ้าง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เป็นเหมือนกันครับ ผมเป็นทั้ง 3 บ้านเลย ใช้ True เหมือนกันหมด โคตรจะเซง ยิ่งโหลดเวลายิ่งเพิ่ม เหอะๆ

ก็แล้ว....ยังไง
    กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,297
    เมื่อคืนเป็นครับ IDM โหลดของ Mediafire ได้ 10k ต่อวิ บร๊ะเจ้า

แต่โหลดเกมจากลิ้งตรงก็ปกตินะ เต็มสปีด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tenshi Ni Fureta Yo
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assist05 อ่านกระทู้
    เมื่อคืนเป็นครับ IDM โหลดของ Mediafire ได้ 10k ต่อวิ บร๊ะเจ้า

แต่โหลดเกมจากลิ้งตรงก็ปกตินะ เต็มสปีด
    มันเป็นที่ hosting service ของ mediafire จ้า ถ้ามันโหลดช้าลองออกอันเดิมแล้วกดโหลดใหม่จนกว่ามันจะเร็วจ้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลองลบidmแล้วลงเวอร์ชั่นเก่าๆดูประมาณ5.18อะ ผมก็เป็นพอลงใหม่แล้วลื่นขึ้นเยอะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    มีเดียไฟล์ของผมก็ช้าแบบ จขกท นะมันปกดีส่วนเว็บ suf มันโหลดแรงอยู่แล้วครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    โหลดตอนตี 1 ไงครับ จะได้โหลดเเรวขึ้น(ปฟติชอบโหลดเกมตอนตี1)

กล่าวขอบคุณ
    35
    ตั้งแล้วคับ ยังเป็น ปกติก็ตั้งแบบนั้นแหละคับ ก่อนหน้านี้อาทิตกว่า ปกตินะ อยู่ๆก็เป็น แบบว่า บางอันโหลดได้16ช่องสปิดโหลด900kb+ แต่บางอันได้ช่องเดียวสปิด10-50kb ประมานนี้คับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    เห้ยใครพอรู้วิธีบอกหน่อย

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    เจออย่างนี้แล้วใครจะตอบให้เนี่ย ผิดหมวดแล้วยังว่า เห้ยอีก เขาก็บอกกันอยู่แล้วว่า เป็นที่ SERVER เพราะของผมก็เป็น มันแล้วแต่นะ บางทีผมโหลดเกมส์อิ่นก็ สปีดเต็ม บางเกมส์ก็แค่ 50 k เอง

ปล. ทำไมหมู่นี้เกรียนเยอะ จัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sudteerukpla : 11th October 2011 เมื่อ 15:21

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ niorjung อ่านกระทู้
    เห้ย ใครจะไปรู้