ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 48

Question ตัวละครจากGTAภาค 4 ที่จะมาโผล่ในภาค 5

เป็นการคาดเดาจากเว็บๆนึงซึ่งผมเห็นว่าค่อนข้างเป็นไปได้สูง

PATRICK MCREARY(Packie)
    [IMG] [/IMG]

สังเกตในตอนจบของภาค gta 4 the ballad of gay tony

จะเห็น PATRICK MCREARY เดินไปที่สนามบินเพื่อออกเดินทาง แต่ไม่รู้ว่าเค้าไปไหน (สันนิฐานว่าน่าจะมาที่Los santos)

นาทีที่ 10.40

แล้วมาดูใน trailer แรกของ GTA V

ในฉากปล้นร้านเพชร(นาทีที่0.47)จะเห็นชายคนนึง ซึ่งไม่ใช่ตัวเอกในGTA Vอยู่ด้วย คนนั้นผมสันนิฐานว่าน่าจะเป็น Packie สังเกตจากทรงผม และจากประสบการณ์ที่Packieเคยปล้นธนาคารกับนิโก้มาก่อนในภาค 4

แต่ทั้งหมดนี้ก็เป็นเพียงการคาดเดาเท่านั้น จะเป็นตามนี้ไหมก็คงได้แต่รอจนเกมส์ออกอย่างเดียว

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ใครมันช่างสังเกตุ มันก็แค่เกมอ่ะ จะทำยังไงก็ได้อ่ะนะ จะเอา CJ มา remark ใหม่ ก็ไม่แปลก

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ไม่มี CJ โผล่ในภาคนี้นะ จำได้ว่าอ่านจากที่ไหนซักแห่งว่ายังมี grove street อยู่ แต่ไม่มี CJ กับเพื่อน เพราะภาคนี้เนื้อเรื่องมันน่าจะต่อกับภาค 4 ซึ่งภาค 4 มันเป็นภาคที่เริ่มเนื้อเรื่องใหม่หมด

ตัวละครที่ผมคิดว่าน่าจะโผล่ในภาคนี้คงเป็น brucie ความรู้สึกผมมันบอกว่าไอ้บ้านี่มันต้องโผล่มาแหง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    ตามระยะเวลาแล้ว ในเนื้อเรื่อง ภาค San กับ ภาค V นี่ห่างกันประมาณ 20 ปีเลยมั้ง

คนในภาค 3 ,vice city ,san คงโผล่มายาก
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ไม่มี CJ โผล่ในภาคนี้นะ จำได้ว่าอ่านจากที่ไหนซักแห่งว่ายังมี grove street อยู่ แต่ไม่มี CJ กับเพื่อน เพราะภาคนี้เนื้อเรื่องมันน่าจะต่อกับภาค 4 ซึ่งภาค 4 มันเป็นภาคที่เริ่มเนื้อเรื่องใหม่หมด

ตัวละครที่ผมคิดว่าน่าจะโผล่ในภาคนี้คงเป็น brucie ความรู้สึกผมมันบอกว่าไอ้บ้านี่มันต้องโผล่มาแหง
    เขาแค่บอกว่าจะเอา CJ มาทำใหม่ก็ไม่แปลก ยกตัวอย่างอะเกมส์มันก็คือเกมส์ภาคไหนๆจะทำยังไงกับมันก็ได้

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Never] อ่านกระทู้
    เขาแค่บอกว่าจะเอา CJ มาทำใหม่ก็ไม่แปลก ยกตัวอย่างอะเกมส์มันก็คือเกมส์ภาคไหนๆจะทำยังไงกับมันก็ได้
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรใครนี่ครับ ทำไมต้องพิมพ์ตัวหนาๆใหญ่ๆเหมือนตะโกนใส่ผมด้วย = =''

ผมก็แค่บอกว่า CJ ไม่โผล่มาแค่นั้น ถ้าเขาคิดจะทำ CJ คนใหม่ขึ้นมาก็เป็นสิทธิ์ของคนทำเกม เพียงแค่ผมก็พิมพ์ไปตามข้อมูลที่เคยออกมาก่อนหน้านี้ แค่นั้น... ไม่ได้ไปว่าอะไรคุณ Zidane เลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรใครนี่ครับ ทำไมต้องพิมพ์ตัวหนาๆใหญ่ๆเหมือนตะโกนใส่ผมด้วย = =''

ผมก็แค่บอกว่า CJ ไม่โผล่มาแค่นั้น ถ้าเขาคิดจะทำ CJ คนใหม่ขึ้นมาก็เป็นสิทธิ์ของคนทำเกม เพียงแค่ผมก็พิมพ์ไปตามข้อมูลที่เคยออกมาก่อนหน้านี้ แค่นั้น... ไม่ได้ไปว่าอะไรคุณ Zidane เลย
    ครับๆ Sorry Sorry ไม่ได้ตะโกนน้อพอดีติดพิมพ์แบบนี้ไปแล้ว