ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1

--'::! เผยไต๋รายละเอียดของสุดยอดเกมส์ TPS GunZ TSD ไม่ควรพลาด !::'--update

--'::! เผยไต๋รายละเอียดของสุดยอดเกมส์ TPS GunZ TSD ไม่ควรพลาด !::'--update

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    กรุณาอ่านให้จบ*
    เห็นตัวอย่างเกมเพลย์บอกตรงๆว่าให้อารมณ์เกม Devil May Cry มากเลยแหะไม่ว่าจะเป็นทั้งการกระโดด การไต่กำแพงหรือผนังห้อง หรือแม้แต่การโจมตีที่รวดเร็วก็ให้อารมณ์มากกว่าภาคแรกพอสมควรเลยทีเดียว โดยตัวเกมในภาคนี้ทีมงานผู้พัฒนาอย่าง CJ&EM ได้ใช้เอนจิ้น "Realspace 3.0" ซึ่งมีความสมจริงและสวยงามเป็นอย่างมาก นอกจากนี้ยังเพิ่มระบบ PhysX และ Emotion FXเข้ามาเสริมกราฟฟิคของตัวเกมให้น่าเล่นมากยิ่งขึ้นอีกด้วย งานนี้ใครใช้การ์ดจอของค่ายเขียว NVIDIA ก็สามารถแสดงผลได้อย่างเต็ม มาถึงในส่วนของเกมเพลย์กันบ้าง องเคยอธิบายเรื่องเกมเพลย์ของ GunZ II: The Second Duel กันไปรอบหนึ่งแล้ว โดยภายในเกมมีระบบทั้งหมด 2 แบบด้วยกันคือ PvP และ PvE

<<นี่ละความแตกต่าง..>>

สำหรับโหมด PvP เป็นการต่อสู้ระหว่างผู้เล่นกันเองคือให้ผู้เล่นสร้างห้องและให้ผู้เล่นทั่ว ไปจอยเข้ามาซึ่งการต่อสู้ขึ้นอยู่กับอาวุธของผู้เล่นที่ใช้ว่าจะเลือกอาวุธประเภทอะไร โดยการต่อสู้จะอิสระเป็นอย่างมากตั้งแต่การเคลื่อนไหวไปถึงการโจมตีและ เทคนิคต่างๆ สำหรับโหมดต่อมาคือ PvE เป็นโหมดเนื้อเรื่องและโหมดภารกิจต่างๆที่จะให้ผู้เล่นได้เลือกด่านต่างๆซึ่งบางด่านก็จะมี Big Boss รอให้ผู้เล่นได้ต่อกรอยู่อีกด้วย และทั้งหมดนี้คือคือรายละเอียดที่เปิดเผยออกมาให้ผู้เล่นได้รับทราบกัน ส่วนจะเปิดการทดสอบตอนไหนนั้นก็คงมาอัพเดตให้เพื่อนๆได้ติดตามกันอย่างแน่นอน!

Credit : playinter.com

EDIT
    ขี้เกียจตั้งมู้ใหม่เห็นว่าเป็น TPSเหมือนกัน ก็จะบอกว่า Dizzle Openbeta วันที 24 แล้วนะจ๊ะ อีก 2 วัน
    ใครได้อ่านก็โชคดีไปนะเออ ทำหมายเหตุไว้ละ = =*
    เว๊บไซต์: http://dizzel.pmang.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 22nd November 2011 เมื่อ 23:22

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    เปิด Kr ประเทศ แรก แหง T_T
    ของ inter มา ไวๆ เถอะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    โอวภาพสวยมากมายเกินบันยายจริงๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    เชียงใหม่ จ้าว!
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เป็นภาคใหม่เหรอครับ ผมยังเล่นเชิฟเถื่อนอยู่เลย

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    พี่ไทยคงไม่ได้หวังละ เกมนี้ !!
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ภาคแรกอย่างเกรียนรอเล่นภาคนี้ดีกว่า

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ภาคแรกผมเล่นแล้วมือหงิกอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตอนนาทีที่ 1.14 อย่างกับท่าIK

ป.ล อยากให้การบังคับเหมือนภาคแรกกันกดกันมือเบี้ยวไปเลย

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    หวังว่าคงไม่มีโปร เข้าไปในกำแพงเหมือนของที่ผมเล่นนะ
    [TH]<แทนครับ>({BC}

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    ท่า Butterfly เดี๋ยวนี้ก็ไม่เวิร์กแล้วนะ เขาจับไต๋ได้กันหมดแล้ว
    "IGNITE THE REVOLUTION"

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    Engine Realspace 3.0 ?
    SUCK JKG !!!!

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    Engine Realspace 3.0 ?
    ไม่รู้เหมือนกันครับ ผมก็หาข้อมูลไม่เจออยากรู้เหมือนกัน = =
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakmenpp อ่านกระทู้
    เป็นภาคใหม่เหรอครับ ผมยังเล่นเชิฟเถื่อนอยู่เลย
    จขกท.ก็เล่น อยู่ครับ ของทาง FEAR Team
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mustas : 22nd November 2011 เมื่อ 23:30

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ชาติหน้ามีจิงขอเกิดเป็นคนเกาหลีเถอะ จะได้เล่นอะไรดีๆมั่ง เกมออนไลน์ไทยมันเน่า ยกเว้น L2

กำ ขนาดนั้นเลย 55 5 เชื่อสิ ประเทศไทยดีกว่า อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    ภาคแรกอย่างเกรียนรอเล่นภาคนี้ดีกว่า
    คงไม่ต่างกันหรอกนะ..~
    ..+:.) ไม่จำเป็นต้องมีเพื่อน 100 คน แต่จงมีเพื่อนคนเดียวที่มีค่ามากกว่า 100 คน (.:+..

★ℳἇṝquiṧ dℰ ℒAℛKAZMΔЯ★
    กล่าวขอบคุณ
    869
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ได้แค่ดูเพราะยังไงก็รู้ว่ามันไม่มา "ไทย"

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ภาคแรก เล่นคีบอดแทบพัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีสไนสักที 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    อืม..ภาคนี้ภาพสวยขึ้นนะ

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    โอ เกมนี้ที่คิดถึง

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ assasinder อ่านกระทู้
    ชาติหน้ามีจิงขอเกิดเป็นคนเกาหลีเถอะ จะได้เล่นอะไรดีๆมั่ง เกมออนไลน์ไทยมันเน่า ยกเว้น L2
    ชาติหน้ามีจริงผมเป็นคนไทยเหมือนเดิมแหละดีแล้ว = =

แต่ถ้าเป็นไปได้ ไม่อยากเกิดมาแล้ว อยากจะนิพานไป

(กำออกทะเล 555)
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    เกิดเป็นเกาหลีเพื่อเเค่เกมไม่คุ้มหร๊อกกก
    ไม่อยากเสี่ยงเป็นคนเกาหลี อะ หน้าตาโหนกใหญ่ๆงี้ จะหล่อได้เพราะมีดหมอ= =