ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716

warp adventure เกมที่ยากจะเล่นจบ

ภายนอกเป็นเหมือนเกมที่สุดแสนจะธรรมดาๆแต่ที่จริงแล้วมันมั่วกว่าที่คุณคิด นี่คือ เกม Warp adventure

ชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่า warp ไป warp มาทั่วWorld Map

ปุ่มหลักๆก็มี ลูกศร enter แล้วก็ esc

เนื้อเรื่องมีอยู่ว่าเราเป็นอัศวินที่เก่งกล้าแต่ก็ต้องมาเจอเรื่องประหลาดๆมากมายจนวันหนึ่งไปเจอกระดาษโบราณเข้าก็ต้องผจณภัยมากมายเพื่อไปให้ถึงสวรรค์

เกมนี้ไม่มีเควสนะครับแต่เน้นว่าคุณจะเล่นจบยังไงมีเวลเท่าไร กล้ารับปากได้เลยว่ากวนมาก มอนเตอร์โหดๆเพียบ(แรกๆแนะนำให้ไปหาตามทุ่งหญ้าก่อน)

และสิ่งที่สำคัญที่สุด อาจไม่สำคานเท่าไร เฮ้ยไม่ใช่!!! คือสิ่งของรอบๆตัวมีรางวัลให้คุณอยู่ถ้าคุณเจอ

มีอะไรถามได้นะครับ สร้างเองกับมือ(ตัวเองยังเล่นไม่ผ่านเลย) อ้อ!!อีกอย่างเกมนี้ไม่มีวันจบเกมนะครับ ลองเล่นกันดู

มีอะไรถามได้นะครับใช้เวลาสร้าง 2 วัน

http://www.mediafire.com/?8ici4e0u17cvu1v
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    มีอะไรแนะนำก็บอกมาได้นะครับ
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    Blog Entries
    1
    เก่งดีครับ แต่น่าจะมีไกด์นำทางซักนิดก็ยังดีนะครับ ผมเล่นแล้วงงมากเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    26
    ก็เดินๆไปเดี๋ยวก็เจอเองครับ วาร์ปมักจะอยู่ในจุดที่คาดไม่ถึงเช่น ในห้องครัวที่ปราสาท ใบ้ให้นะนี่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    1
    รอภาค 2 อิอิ
    ได้ดีกับได้เสียระดับความเพลียต่างกัน

กล่าวขอบคุณ
    26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toonwer1234 อ่านกระทู้
    รอภาค 2 อิอิ
    เอางั้นเลยเรอะ ผมยังคิดทางกวนๆอยู่ แล้วเล่นเป็นยังไงบ้างครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: