ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 678910 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เปลี่ยนภาษาเกมยังไง ให้โปรแกรมอื่นในเครื่องเป็นภาษาปกติอะครับ เพราะเปลี่ยนตามวิธีแล้วโปรแกรมอื่นเป็นภาษาต่างดาวหมดเลย รบกวนด้วยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับที่แนะนำให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hongtaez อ่านกระทู้
    เปลี่ยนภาษาเกมยังไง ให้โปรแกรมอื่นในเครื่องเป็นภาษาปกติอะครับ เพราะเปลี่ยนตามวิธีแล้วโปรแกรมอื่นเป็นภาษาต่างดาวหมดเลย รบกวนด้วยครับ
    เท่าที่ผมเล่นตอนนี้ก็มีแค่วิธีที่แนะนำมาก่อนหน้าน่ะครับ คือถ้าจะให้ภาษาอื่นในโปรแกรมกลับเป็นปกติก็คือให้กลับไปเปลี่ยน location เป็นภาษาที่ท่านจะเปลี่ยนก่อนหน้าเท่านั้น
    เพราะภาษาในเกมส์มันดันอิง โซนที่เราใช้ภาษาแทน ไม่ได้ปรับในเกมส์ได้เหมือนที่ผ่านๆมา งานนี้เลยไม่รู้จะทำไงก็มีแค่เปลี่ยนโซนให้เป็นอังกฤษ หรือถ้าจะให้ภาษาอื่นในเครื่องเป็นปกติ
    คือยอมเล่นภาษาญี่ปุ่นหรือ จีนใต้หวันตัวเต็มนั่นแหล่ะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zahuitar003 อ่านกระทู้
    ไฟล์ตัวแก้ขัดปริวแล้วครับ เพราะตอนนี้แพทแก้แลคแท้ออกมาแล้ว อัพเดทแล้วลื่นเลย สบายล่ะไม่ต้องใช้ตัวแก้ขัดล่ะครับ
    ขอหน่อยสิครับ อยากได้มานานละ
    ขอบคุณคร้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แล้วใครใช้จอยเล่นได้บ้างครับ ผมใช้โปรแกรมตามท่านอื่นบอกมา มันมองไม่เห็นไดรเวอเฉยเลย ใครใช้จอยได้ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เมื่อไหร่ Update 1 จะมาหว่า เห็นว่าไฟล์ประมาณเกือบ ๆ 2GBได้ แก้ปัญหาได้หลายจุด สเป็กต่ำ ๆ นี่เล่นลื่นเลย แต่ถ้ายังไม่มา
    มีแต่ต้องใช้คอมระดับไฮเอ็นเล่นเท่านั้นแหละ เกมสมัยนี้ปล่อยออกหากินเร็ว ๆ ก็แบบนี้เน่ามากแทนที่จะแก้ปัญหาให้หมดก่อนค่อยขาย
    คิดแต่จะเอาเงินอย่างเดียว ดีแล้วที่มีเถื่อนคอยถ่วงสมดุลไม่งั้น เจอเกมแท้ราคาสูงบั๊กเพียบจนเล่นไม่ได้ออกมาเต็มในอนาคตแน่
    ปล.ไปเจอมา เห็นเจ้าอื่นลงอัพเดท 1 ตั้งแต่วันที่14แล้วนะ Ramis ลงอัพเดทเกมช้าตลอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 16th February 2016 เมื่อ 15:50

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    one2up 34 part ลงเสร็จ แคร๊ก ลงอัพเดท1 ตามด้วยแคร๊กในอัพเดท1 เปลี่ยนภาษาตามที่ท่านอื่นๆบอก ลื่นปืด ไม่ค้าง ไม่ขาว ไม่กระตุก ใดๆทั้งสิ้น งามมาก

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    นั่นเพราะมีแต่ของ 3dm ที่ปล่อยอัพเดท ยังไม่มีของทีมทางการ แต่เอาเถอะ ก็ยังดีกว่าไม่มีลงเลย แต่ถ้ามีปัญหาเรื่องเซฟหายอะไร นั่นเป็นเรื่องปกติ

UPDATE 1 - 3DM

RabbitFile || FileCondo || One2Up || One2Up
    ClicknUpload || Go4Up || MEGA || GoogleDrive

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุรครับ รอตัวแก้ต่อไป อ่า.....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากคับรอมานานละ

กล่าวขอบคุณ
    624
    เซฟหายคงเป็นเฉพาะคนที่มีเครื่องไฮเอ็นเล่นแหละ เพราะคนที่ล่างถึงกลางน่าจะเล่นไม่ได้ด้วยซ้ำไป อืดหน่วงสุด ๆ
    ส่วนตัวตอนเล่นเกม Original วิ่งสูงสุดคือ 19 fps บวกลบตอนเจอเอ็ฟเฟ็กต์ในเกมอีก แต่ลงแพทช์ปั๊บได้ 30 FPS ไม่ดรอปเลย
    ใครเครื่องสเป็กไม่แรงแนะนำให้ลง Update 1 ทันทีเล่นลื่นเลย แต่คนเครื่องแรงที่เล่นไปแล้ว ระวังเซฟหายกันด้วยละ
    อ้อ อีกเรื่องนึง อัพเดทตัวนี้เป็นตัว official นะแต่ 3dm มาทำแคร็กก่อนเจ้าอื่นแค่นั้น ลองเปิดในสตีมดูได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeditrainer : 17th February 2016 เมื่อ 15:29

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    [IMG]capture-20160219-055339[/IMG] โหลดเสร็จแล้วเล่นไม่ได้ทำยังไงเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    Blog Entries
    1
    -_- แสดงว่า ผมไม่ต้อง ลง update ซิน่ะ มันแค่แก้หน่วงใช่ไหมหึหึหึ กลัวเซฟบิน..
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Cpu ผม 2 core 2.70 gเล่นเเล้วเด้ง ตลอดเลยครับ การ์ดจอก็ 1 gb เอง ปรับต่ำสุดเเล้ว 800x600 ก็ยังขึ้น
    has stopped working เล่นได้สัก5 นาทีก็เด้ง ต้องทำใจใช่มั้ยครับ รบกวนหน่อย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foakxux9 : 19th February 2016 เมื่อ 17:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ foakxux9 อ่านกระทู้
    Cpu ผม 2 core 2.70 gเล่นเเล้วเด้ง ตลอดเลยครับ การ์ดจอก็ 1 gb เอง ปรับต่ำสุดเเล้ว 800x600 ก็ยังขึ้น
    has stopped working เล่นได้สัก5 นาทีก็เด้ง ต้องทำใจใช่มั้ยครับ รบกวนหน่อย

เครื่องท่านเป็น core2duo หรือเปล่าครับ ถ้าใช่คงต้องทำใจแบบที่ท่านว่าไว้ เพราะขั้นต่ำมันก็ i3 530 ขึ้นไปแล้ว
    คงต้องลองไปอัพ cpu เพิ่มดูครับ ไม่ทราบว่าแรมมีเท่าไหร่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    624
    2 คอร์ไม่น่าเล่นเกมไหวแล้วนะครับยุคนี้ ของผม Core 2 Quad 4คอร์รุ่นเก๋ากึ๊กก็แทบรากเลือดแล้วนะ(กำลังจะซื้อใหม่อีกไม่กี่เดือนนี้)
    จริง ๆ ตัวเกมมันไม่ได้กินสเป็กเท่าไหร่หรอก แต่มันไปหนักตรงพวก particles พอเอ็ฟเฟ็กต์มาทีนี่เฟรมตกฮวบเพราะมันกิน CPU เยอะ
    ภาคนี้พอร์ทมาห่วยด้วยแหละ เลยยิ่งแย่ใหญ่ อยากเล่นเกมให้ไม่มีปัญหาเกมเงินอัพคอมเถอะครับ ยุคนี้2คอร์เอาไว้ใช้ได้แค่เล่นเน็ตพิมพ์-
    งานแค่นั้นแหละครับ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    แพทอย่างเป็นทางการ(ของเถื่อนไม่ใช่หมายถึงของผู้พัฒนา) 3DM ไม่ใช่ PROPER CRACK

UPDATE 1 - v20160219 - CODEX

RabbitFile || FileCondo || One2Up || Openload
    GE.tt || Go4Up || GoogleDrive || ZippyShare

PC compatibility: performance have been improved on a variety of configurations
    Language: all available languages are now selectable in the Steam Properties menu.
    UI: A “return to Default” option has been added to the Keyboard Settings menu
    Audio: the character 'Ino Yamanaka (Great Ninja War)' will now have a voice-over on the winner screen

Audio: the issue with the mono sound on the left side has been fixed
    Audio: the game will not lose the sound after reconnecting an audio device
    Audio: the background music will now correctly work in the Rumble Shop in the Village Hidden in the Cloud in Adventure Mode
    Keyboard compatibility: the game will not lose keyboard input after a match
    Gamepad compatibility: the gamepad response has been improved

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เปนยังงี้ทำไงอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlayerX อ่านกระทู้
    เปนยังงี้ทำไงอ่ะคับ
    เป็นเหมือนกัน รึเกี่ยวทีว่าก่อนหน้าผมลงอัพเดทของ 3dm ไป

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ใครที่ยังไม่ได้ลงแพทใดๆเลยรบกวนอัพ ไฟล์ตามนี้ให้หน่อยประมาณ 500 mb

data\launch\dataRegion.cpk
    data\patch\1\data.cpk
    data\patch\1\launch.cpk

ขอเป็นไฟล์ต้นฉบับจากคนที่โหลดตัว 33 GB แล้วยังไม่ได้ลงแพทใดเลยๆครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมไฟล์เสีบงมันหายหมดเลยอ่ะ ใครใจอัพให้หน่อยได้ไหมครับ แค่เสียงญี่ปุ่นก็พอ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ
    จะลองโหลดไปเล่นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอเซฟ 100%หน่อยครับ วางไว้ตรงไหนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    เครื่องท่านเป็น core2duo หรือเปล่าครับ ถ้าใช่คงต้องทำใจแบบที่ท่านว่าไว้ เพราะขั้นต่ำมันก็ i3 530 ขึ้นไปแล้ว
    คงต้องลองไปอัพ cpu เพิ่มดูครับ ไม่ทราบว่าแรมมีเท่าไหร่ครับ
    duo ครับ แรม 4 เเต่การ์ดจอ 1 gbคงไม่ไหวจริงๆเเหละครับ เสียเวลาโหลดตั้งนาน ไม่เจียมตัวเอง TT

Tags for this Thread