ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

ถามเกี่ยวกับCS-GOหน่อยครับ?

ที่สงสัยก็คือ

1. ไอเทมพวกปืน,กล่องอะไรพวกนี่จะสุ่มให้บางคนใช่มั้ยครับ ไม่เกี่ยวกับอันดับ
    2. กุญแจนี่ต้องซื้ออย่างเดียวใช่มั้ยครับหรือว่าเล่นไปแล้วมีโอกาสได้

ขอขอบคุณทุกความเห็นครับ
    ❤❤ The Division ❤❤

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    1. สุ่มครับ เหมือน dota 2

2.น่าจะให้ซื้ออย่างเดียวน่ะ ถ้ามีไอเท็มเจ๋ง ๆ ก็ไปแลกกุญแจกับผู้เล่นอื่นก็ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

❤ The Division ❤
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    1. สุ่มครับ เหมือน dota 2

2.น่าจะให้ซื้ออย่างเดียวน่ะ ถ้ามีไอเท็มเจ๋ง ๆ ก็ไปแลกกุญแจกับผู้เล่นอื่นก็ได้
    ขอบคุณมากครับ
    ❤❤ The Division ❤❤