ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245

แนะนำภาพยนต์แอนนิเมชั่นหน่อยครับ

ช่วยแนะนำภาพยนต์แอนนิเมชั่นหน่อยครับ อยากดูอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    How to Train Your Dragon ลองดูครับ

Legend of the Guardians นกฮูก ๆ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    Rio the movie

wall-e

Rango (2011)

Cloudy With A Chance Of Meatballs

Tangled 2010

How to Train Your Dragon

---------------------------------------------------------------

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ค้นหาคำว่า studio ghibli ใน google ครับ เป็น studio ของทางญี่ปุ่น

หา anime ที่ทำโดยค่ายนี้มาดูครับ ดูได้ทุกเรื่อง ไม่ผิดหวังทุกเรื่อง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    How to train your dragonเป็น อนิเมชั้นที่ดีที่สุดที่เคยดูมาเลย **ดู Blu - ray ชัดเจ่ม **
    ไม่เชื่อดูนี้รวมรางวัลที่หนังนี้ได้ http://www.dwaawards.com/#/accolades
    Megamind เป็นหนังวายร้ายที่ฮาเเละเเหวกเเนวที่สุด
    Despicable Me เเนะนำ ครับ ฮา + ซึ่ง + น่ารักของเหล่าเด็กๆจอมกวนทั้ง 3

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: