ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

หวั่นใหวกับเพื่อนครับ :]]

คือผมเป็นเพื่อนกับผู้หญิงคนนึงชื่อว่า"รุ้ง"เราเรียนม.1-ม.3มาด้วยกันแต่ช่วงเรียนม.1-ม.3ไม่ค่อยสนิทกันมาก พอเรียนจบม.3 ผมมาเรียน ปวช เธอเรียน ม.4 แล้วผมก็คุยเฟสกับเธอมาเรื่อยๆคุยวันละนิดบางทีผมกลับเลิกเรียนแล้วกำลังเดินทางกลับบ้านก็เจอเธอบ่อยๆก็ทักมั่งอะไรมั่ง มีวันนึงผมถ่ายรูปลงเฟสเธอก็มาโพสว่า "น่ารักอ่ะ" ผมก็โพสตอบแบบเล่นๆว่า "ก็รักดิ" เธอตอบผมมาอีกว่า "จริงป่ะ" วินาทีนั้นผมกลับหัวใจเต้นแรงตื่นเต้นมาก..... แล้วผมก็บอกว่า "จริงดิ" แล้วเธอก็ตอบมาอีกว่า "เห้ย บ้า ๆ 555 เพื่อนกันๆ " ผมยิ้มๆ /// จากที่เล่ามาผมไม่แน่ใจว่าผมตกหลุมรักเธอหรอ ? ผมเคยถามใจตัวเองว่ารู้สึกไง.........
    ใจผมตอบกลับว่าอยากลองๆคบลองๆคุยดู...ดูใจไปเรื่อยๆ เพราะว่าเธอเปป็นเด็กตั้งใจเรียนไม่ค่อยยุ่งเรื่องผู้ชายเท่าใหร่ ผมเลยอยากลองคบกับเธอเพราะเธอคงไม่เจ้าชู้หรอก แต่ว่า....อีกส่วนนึงของจิตใจ......
    ก็อยากมีแฟนน่ารักๆแบบคนอื่นเค้าบ้าง ผมเลยไม่แน่ใจว่าจะเอาไงดี จะลองคบหรือจะหาแฟนน่ารักต่อไป

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    จะว่ายังไงดีล่ะ ลองถามเธอดูครับ ตรงๆเลย อ้อมไปยังก็ตรงเข้าไปที่จุดเดิม ถึงตอนนี้ รอท่านอื่น.... ( ขาดตอน )
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ผมนี่เป็นอะไรไม่รู้อ่ะ คล้ายๆ หึงทั้งๆ ที่ไม่ได้เป็นเจ้าของ เห็นเธอเล่นกับไออ้วนสมองเด็กแล้วผมอยากจะไปกระทืบหน้ามันให้จมดิน หมั่นไส้มันมาก 5555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    มีคำๆ หนึงอยากจะบอก.. "ข้าแค่ทำตามที่หัวใจมันเรียกร้อง" : by :Illidan Storm mage

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    คิดไปเองหรือเปล่าครับ ผมก็เป็นเหมือนคุณอะครับช่วงแรกๆก็ตื่นเต้นดี แต่เวลาผ่านไปก็รู้เลย

ผมว่าความรู้สึกรักใครชอบใครสักคนเนี้ย เราสามารถรู้ได้ด้วยตัวเองครับ มันจะไม่ทำให้คุณสับสน งมงวย อย่างงี้หรอกครับ

ผมไม่รู้หรอกผมไม่ใช่คุณนี้หว่า 5555555555555555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    คำเเนะนำ

ถ้า ชอบเค้าจริงๆ ก็

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kinchiro155 : 25th July 2012 เมื่อ 22:14
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ชอบเค้าก็บอกไปตรงๆเลย งั้นเค้าไม่รู้หรอก อ้อมไปก็งั้น เดวกลับมาที่เดิม ลองถามใจดูว่าชอบไหม

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    จู่โจมตรงๆไปเลย เค้าอาจจะมีความรู้สึกเดียวกันกับคุณอยู่ก็ได้ แต่ไม่กล้าแสดงออกมาเลยต้องใช้คำว่าเพื่อนมาปิดบังความรู้สึก อิอิ
    [>• ASUS FOREVER •<]

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    คิดในสิ่งที่เชื่อ เชื่อในสิ่งที่คิด

เสียง:ปังๆๆ!!! ตูมๆๆ!!! ฟิ้วๆๆ!!!

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    ถ้าใจเรียกร้อง ก้เข้ามาลองให้รู้ไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ถาม google ดิ

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ผมเคยบอกเค้าผ่านเฟสบุคว่าผมชอบเค้า เค้าก้อบอกว่าเพื่อนกันๆ ผมแกล้งเงียบไปสักพักแร้วตอบกลับว่า โทษๆม่ะกี้น้องแกล้ง

กล่าวขอบคุณ
    2,736
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    ผมเคยบอกเค้าผ่านเฟสบุคว่าผมชอบเค้า เค้าก้อบอกว่าเพื่อนกันๆ ผมแกล้งเงียบไปสักพักแร้วตอบกลับว่า โทษๆม่ะกี้น้องแกล้ง
    มันจบแล้วครับ เค้าคิดกับคุณแค่เพื่อนแน่นอน (ผมเคยมีประสบการณ์ T T)

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suragant อ่านกระทู้
    มันจบแล้วครับ เค้าคิดกับคุณแค่เพื่อนแน่นอน (ผมเคยมีประสบการณ์ T T)
    มันก็ไม่แน่เสมอไปหรอกครับ ถึงเค้าจะไม่ได้ชอบเราแต่

เราก็ต้องเอาชนะเค้าให้ได้้้.... 5555
    Toradora!

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5

กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    งั้นผมขอ facebook ฝ่าย ญ หน่อยครับ 555+ ล้อเล่นครับ

แนะนำให้ทำตามสมควรแหละครับ คุณคงกลัว เรื่องที่บอกไปแล้ว อาจจะทำให้คุณกับเค้าไม่เหมือนเดิมใช่มั้ย ถ้าเป็นผมคงบอกตรงๆไปเลย หรือไม่ก้อค่อยๆ(ค่อยๆจริงๆนะ) เด่วไก่ตื่น แหะ ไม่ใช่ครับ อิอิ ช่วงนี้ สถานะ ของคุณกับเค้าอาจเหมือนเส้นด้ายบางๆ จงอย่าเป็นฝ่ายรุกให้มากนักล่ะ แล้วก้ออย่าหย่อนซะจนเค้าไปมีแฟนหนุ่มคนอื่นที่ไม่ใช่คุณ -..-

ที่พูดไปทั้งหมด แค่อยากจะบอกว่า ใจเย็นๆ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม แต่ทุกอย่างที่ทำไปต้องชัวร์ ค่อยๆเผย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    รักหรือหลง ? ลองคิดดู อาการแบบนี้ผมก้เคยเป็นมันรู้สึกว่า "น่าจะลองดู" ก้แค่นั้นเองครับ
    แต่ถ้าใจคุณอยากลอง จงมองไปที่เธอ คอยมองจังหวะที่เธอเผลอ แล้วควักอันเบอเร่อออกมาโชว์ ( หัวใจ ๆ )
    .. BUT I CAN'T SLEEP