ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CoZe Founder
    Krung Thep, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    รายละเอียด ABILITY ของ PILOTS และ TITAN

Cloak - มีผลให้ล่องหนชั่วขณะ
    STIM - เพิ่มความเร็วในการเคลื่อนที่และเพิ่มอัตราการ Regen
    Active Radar Pulse - มองทะลุกำแพงได้

Enhanced Parkour Kit - ไต่ผนังนานขึ้น
    Explosives Pack - พกระเบิดได้มากขึ้น
    Power Cell - ลด Cooldown ของ Tactical Ability
    Quick Reload Kit - รีโหลดเร็วขึ้น
    Run N Gun Kit - ยิงปืน Pistol และ SMG ขณะวิ่งได้
    Stealth Kit - ลดเสียงการเดินและกระโดด

Dome-Shield Battery - เพิ่มระยะเวลาบาเรียของ TITAN หลังจากเรียกลงมา
    Minion Detector - แสดงตำแหน่ง Minion ในแมพ
    Warpfall Transmitter - ลดระยะเวลา TITANFALL
    Dead Man's Trigger - ทิ้งระเบิดไว้เวลาเราตาย
    Guardian Chip - เพิ่มความแม่นยำของไททันในโหมด AUTO TITAN
    The Icepick - HACK ป้อมปืนหรือ Spectre ไวขึ้น

Electric Smoke - สร้างประจุไฟฟ้าทำดาเมจกับ TITAN และ PILOTS ในบริเวณนั้น
    Vortex Shield - สร้างโล่กันกระสุนด้านหน้าพร้อมกับสามารถสะท้อนมันกลับไปยังศัตรู แต่ไม่สามารถกันดาเมจกายภาพได้
    Particle Wall - สร้างโล่ป้องกันกระสุนขึ้นมาด้านหน้าชั่วเวลาหนึ่ง

Fast Autoloader - รีโหลดมิสไซล์ (F) ไวขึ้น
    Nuclear Ejection- ระเบิดตัวเองหลังจากดีดตัว
    Regen Booster - ลดระยะเวลา Cooldown เกราะ
    Dash Quickcharger - ลดระยะเวลารีชาร์ตของการแดช
    Tactical Reactor - ลดระยะเวลาการรีชาร์ตของ Tactical Ability

Auto-Eject - ดีดตัวอัตโนมัติ
    Survivor- ยืดระยะเวลาก่อนตายของ TITAN
    Big Punch - ต่อยแรงขึ้น
    Core Accelerator - ลดระยะเวลารีชาร์ตของ Core Ability
    Core Extender - ใช้ Core Ability ได้นานขึ้น Tactical Ability

Credit : titanfall.gamepedia.com
    .:: ConZNe ::.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เวปสมัคเกมเล่นฟรี http://www.marketglory.com/strategygame/Freenun ฝากเกมหน่อยครับเป็นเกมในเวปครับเกมแนวเหมือนชีวิตจริงครับทำงานหาเงินเปิดบริษัทและที่ดีอีกอย่างคือสามารถเอาเงินในเกมไปแลกเป็นเงินจริงได้ผ่านทางPaypalครับเก็บเงินสะสมEuro 1 Euro= 40บาท ไทยครับ ยิ่งเล่นนานก็จะหาเงินได้เยอะขึ้นทุกวันครับมาเล่นกันเยอะๆนะครับ..........หาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่่ เวปนี้เลย วิธีเล่น+วิธีสมัค http://freenun1.blogspot.com/2014/02/marketglory.html
    แนะนำให้หาข้อมูลก่อนเล่นครับ ++++++++++++++++++พูดคุยสอบถามได้ทาง http://forum.marketglorythai.com/index.php

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ID origin: lpznap666 แอดมาคับๆ :]]

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284
    ID : Ney_Alison_Swift
    ฝากตัวด้วยครับ ^^

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    DC บ่อยเหลือเกิน :x

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เข้าเซิฟเอเชียไม่ได้เศร้าใจ ไม่ได้เล่นแบบเต็มที่ซักที T T

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แอดมากันนะครับ ID: LekLekCafe

ส่วนมากเล่นช่วงดึกครับ ช่วงเช้าทำงาน

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    สอบถามไรหน่อยครับบ เกมนี้สเปคมันประมานไหนเห็น สเปคขั้นต่ำก็หวั่นๆอยู่ กลัวสเปคมันไม่ไหวอ่ะครับ แต่อยากเล่นมาก ใช้โน้ตบุ๊ค(ที่ไม่มั่นใจเพราะมันเป็นโน้ตบุ๊คนี่แหละครับ
    คอมเสปคต่พกว่านี้อีก - - )
    อันนี้โน้ตบุ๊คครับ Asus K450JF
    win7 64 bit
    I7 4700HQ 2.4 GHz
    GT 745M
    RAM 4 GB
    ว่าจะจัดซักกล่อง กลัวแบบ มัลติคนเยอะแล้วสเปค ที่ มันเป็นขั้นต่ำจะแบบ ต้อง + เพิ่มไปอีก อยากถามให้แน่ใจหน่อยครับ หรือสอบถามคนที่ลองแล้ว
    FPS ได้กันถึงขนาดไหน กลัวเอามากระตุกแล้วมันจะแบบ เล่นไม่สนุก คนสเปคไม่ค่อยสูงคงเข้าใจนะครับ 55 -3-

ปล. ครั้งแรกครับที่ซื้อเกมแนวนี้เล่นแบบ มัลติอ่ะ ซื้อแต่ออฟไลน์ปนมัลติ พวก AC อะไรแนวๆนั่น เล่นเลยไม่ห่วงสเปคมันเท่าไหร่ พอเจอเกมแบบนี้เลยอยากถามให้แน่ใจก่อน

ราคาก็มิใช่น้อยๆ แล้วยิ่งเป็น ''EA'' ด้วย ลด 50% มันมาอีกแน่ๆเลย เลยขอถามให้แน่ใจหน่อยน่ะครับ ถ้าราคามันถูกกว่านี้คงซื้อมาลองเองแล้ว นี่ ล่อเกือบ 2000
    เลยคิดแล้วคิดอีก แต่ตัวเกมน่าสนใจมากๆ อีกอย่าง ทีมสร้าง COD เก่าด้วยเลยสนใจเป็นพิเศษ

ขอความเห็นด้วยครับ ขอคุณครับ ถ้าตัดสินใจได้แล้วเดี๋ยวขอมาแจมด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markza03 : 14th March 2014 เมื่อ 23:57
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    สอบถามไรหน่อยครับบ เกมนี้สเปคมันประมานไหนเห็น สเปคขั้นต่ำก็หวั่นๆอยู่ กลัวสเปคมันไม่ไหวอ่ะครับ แต่อยากเล่นมาก ใช้โน้ตบุ๊ค(ที่ไม่มั่นใจเพราะมันเป็นโน้ตบุ๊คนี่แหละครับ
    คอมเสปคต่พกว่านี้อีก - - )
    อันนี้โน้ตบุ๊คครับ Asus K450JF
    win7 64 bit
    I7 4700HQ 2.4 GHz
    GT 745M
    RAM 4 GB
    ว่าจะจัดซักกล่อง กลัวแบบ มัลติคนเยอะแล้วสเปค ที่ มันเป็นขั้นต่ำจะแบบ ต้อง + เพิ่มไปอีก อยากถามให้แน่ใจหน่อยครับ หรือสอบถามคนที่ลองแล้ว
    FPS ได้กันถึงขนาดไหน กลัวเอามากระตุกแล้วมันจะแบบ เล่นไม่สนุก คนสเปคไม่ค่อยสูงคงเข้าใจนะครับ 55 -3-

ปล. ครั้งแรกครับที่ซื้อเกมแนวนี้เล่นแบบ มัลติอ่ะ ซื้อแต่ออฟไลน์ปนมัลติ พวก AC อะไรแนวๆนั่น เล่นเลยไม่ห่วงสเปคมันเท่าไหร่ พอเจอเกมแบบนี้เลยอยากถามให้แน่ใจก่อน

ราคาก็มิใช่น้อยๆ แล้วยิ่งเป็น ''EA'' ด้วย ลด 50% มันมาอีกแน่ๆเลย เลยขอถามให้แน่ใจหน่อยน่ะครับ ถ้าราคามันถูกกว่านี้คงซื้อมาลองเองแล้ว นี่ ล่อเกือบ 2000
    เลยคิดแล้วคิดอีก แต่ตัวเกมน่าสนใจมากๆ อีกอย่าง ทีมสร้าง COD เก่าด้วยเลยสนใจเป็นพิเศษ

ขอความเห็นด้วยครับ ขอคุณครับ ถ้าตัดสินใจได้แล้วเดี๋ยวขอมาแจมด้วย

ผมลองไปเช็คให้ CPU ผ่านครับ แต่การ์ดจอกับRAM ต้องปรับปรุง
    ปรับได้ประมาณ Low - mediem นะ Hight น่าจะหน่วงๆ ยิ่งแมพหาดยิ่งหน่วง
    แต่ HDD นี้ซิ 50GB

http://www.game-debate.com/games/ind...emRequirements

อีกปัญหานึงก็คือ ขึ้นอยู่กับความเร็วเน็ตด้วย ผมใช้ 3BB คนใช้เยอะ ทำให้เล่นไม่ได้ในช่วงเช้า เพราะเซิฟเต็ม ต้องเล่นดีกๆอย่างดเียว

แต่เรื่องนี้คงไม่ต้องกังวล เพราะจะมีแฟจใหม่ให้ใช้กันในอนาคตแน่นอน

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    HDD ไม่เท่าไหร่ครับ ผมยังเหลือเยอะเลย ห่วงตรง สเปคนี่แหละ แรมอาจจะเพิ่มได้ครับ แต่การ์ดมันเป็นโน้ตบุ๊ค คงยากที่จะเปลี่ยน
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รูปหน้าชื่อ นี้เค้าเอามาจากไหนกันหว้า

อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    Origin ID:TheRipperZTH
    แอดมาได้ ไม่กัดครับผม
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    มันแฮคไททันได้ป่ะ ผมอยากรู้ ลงข้อมูลเกี่ยวกับการแฮคด้วยนะครับ

CoZe Founder
    Krung Thep, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    มันแฮคไททันได้ป่ะ ผมอยากรู้ ลงข้อมูลเกี่ยวกับการแฮคด้วยนะครับ
    แฮคไททันไม่ได้ครับ เราทำได้แต่ขึ้นไปบนไหล่แล้วก็ยิงแผงวงจรมันครับ
    .:: ConZNe ::.

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    2
    อีกอย่างหนึ่งตอน Lock ห้องที่จัดการแต่งไททันอ่ะครับ มันไม่ให้แต่งหุ่น 2 ตัวที่เหลืออ่ะ บอกว่าต้อง complete cap. both IMc mila. อะไรสักอย่างต้องปลดล็อคยังไงอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3lacKSwoi2D อ่านกระทู้
    อีกอย่างหนึ่งตอน Lock ห้องที่จัดการแต่งไททันอ่ะครับ มันไม่ให้แต่งหุ่น 2 ตัวที่เหลืออ่ะ บอกว่าต้อง complete cap. both IMc mila. อะไรสักอย่างต้องปลดล็อคยังไงอ่ะครับ
    เล่นโหมด campaign ให้จบครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    1
    เล่นให้จบ 2 รอบเลยนะครับ เล่นตอนแรกเป็นฝ่าย IMC จบ ก็ได้หุ่น Styder มาละ ทีนี้ก็เข้าโหมด Campaign ต่อก็จะเป็นของฝ่าย MILITIA เล่นให้จบ ก็จะได้ Orgre มาละ
    "foREVer"

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

มันกำลังจะมา.... . . . .

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เกมส์นี้มีแผ่นขายยังครับ หรือโหลดดิจิตอลอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    233
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuba อ่านกระทู้
    เกมส์นี้มีแผ่นขายยังครับ หรือโหลดดิจิตอลอย่างเดียว
    แผ่นมีครับ เว็บ PGM ราคา 1,690 บาท
    "foREVer"

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ตอนโหลดมันค้างอยู่หน้าที่มีรูปเรืออะครับ เล่นไม่ได้เลย

ก่อนหน้านี้เล่นได้ทุกวัน เพิ่งมาเป็นวันนี้อะครับ เซ็งมากเลย 1690 ได้เล่นแค่ 50 บาท อยู่เลย (

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ผมซื้อมาแล้ว แต่คอมผมเป็น32บิต ออริจิ่น มันไม่ให้ลงหรองับ มันบอกต้อง 64บิต

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611

หลอน ~

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129

ติดอยู่หน้านี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jta : 18th March 2014 เมื่อ 10:12

CN:LowerLay
    กล่าวขอบคุณ
    6,388
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    1
    รายงานตัวด้วยคนครับ

ID: GriszTer แอดมาเล่นด้วยกันได้ครับ ^^