ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 157

Thumbs up ...วัยรุ่นไทย ท้องมากที่สุดในเอเชีย ...คิดอย่างไรกับโฆษณานี้

ตอนนี้ก็มีผู้ติดเอดส์มากสุดในเอเชีย...
    ขอไว้อาลัยแด่อัศวิน ผู้ตกม้าตาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ภูมิใจเถิดครับ ชาวไทย

พวกฝรั่ง เชื้อมันอ่อน กว่าเรา 5555

สังเกตุดิ ฝรั่งมี sex มากกว่าคนไทยนะครับ

สังคมเขามันต่างกับเราด้วย

เวลามีลูกที เนี่ย พวกฝรั่งจะแบบตกใจและดีใจมากๆ

เชื้อไทยเราแข็งแรงจริงครับ ไม่ตั้งใจก็ท้องได้ 555

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เค้า...ฉลาดน้อยครับ คิดว่าแตกนอกแล้วไม่ท้อง พวกนี้ท่าจะไม่ได้เรียนการสืบพันธุ์มานะครับ ตอนที่กำลังทำก็มีอสุจิออกมาแล้ว ถึงไม่มากก็เถอะ แต่อย่าลืมครับ อสุจิที่ผสมกับไข่แค่ตัวเดียวก็เพียงพอแล้ว (พูดอะไรผิดไปขอโทษด้วยครับ)

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    เป็นหนึ่งในสาเหตุที่ทำให้รถติดขึ้นทุกวันครับ(เกี่ยวมั้ง?) เพราะคนมันเยอะขึ้นทุกวัน
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ก็ประเทศไทยเป็นเมืองพุทธ (เกี่ยวไหม?) เขาไม่สอนว่าควรทำยังไงเวลา มีเพศสัมพันธ์ เอาแต่บอกว่ามันไม่ดี

ถ้ามันไม่ดีแล้วจะมีเราๆมาได้ยังไง (จริงไหม?)

เด็กเวลามีความต้องการทางเพศก็ห้ามไม่อยู่ ก็คนมันงี่อะ ให้ทำไง พอจะไปซื้อถุงคนก็มองไม่ดี แต่ที่จริงมันเป็นเรื่องที่ดีออกที่รู้จักป้องกัน

ผู้ใหญ่นั่นแล ที่สอนเรื่องไม่เป็นเรื่อง ต้องรอให้รุ่นใหม่ๆขึ้นมมาทดแทนคนที่มีความคิดเก่าๆแก่ๆ จะได้ลบล้างความคิด แบบเดิมๆออกให้หมด

เผด็จการไหมละ หึหึ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    ก็ประเทศไทยเป็นเมืองพุทธ (เกี่ยวไหม?) เขาไม่สอนว่าควรทำยังไงเวลา มีเพศสัมพันธ์ เอาแต่บอกว่ามันไม่ดี

ถ้ามันไม่ดีแล้วจะมีเราๆมาได้ยังไง (จริงไหม?)

เด็กเวลามีความต้องการทางเพศก็ห้ามไม่อยู่ ก็คนมันงี่อะ ให้ทำไง พอจะไปซื้อถุงคนก็มองไม่ดี แต่ที่จริงมันเป็นเรื่องที่ดีออกที่รู้จักป้องกัน

ผู้ใหญ่นั่นแล ที่สอนเรื่องไม่เป็นเรื่อง ต้องรอให้รุ่นใหม่ๆขึ้นมมาทดแทนคนที่มีความคิดเก่าๆแก่ๆ จะได้ลบล้างความคิด แบบเดิมๆออกให้หมด

มันไม่ดีถ้าทำก่อนเวลาน่ะสิครับ
    ส่วนเรื่องจะเอารุ่นใหม่มาทดแทนรุ่นเดิมๆ ผมว่าความคิดมันก็ถูกปลูกฝังมาเหมือนๆกันน่ะครับ
    ส่วนการซื้อถุง ผมว่ามันเป็นเรื่องที่ดีแต่มันก็ยังน่าอาย (ผมเชื่อแบบนี้นะ) แล้วก็เรื่องรสนิยม ที่ต่างกันอีก
    สรุปยากครับ ปล. ชาติไทยจงเจริญ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

123456
    กล่าวขอบคุณ
    900
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้

ไม่เกี่ยว.

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 157

ไม่เกี่ยวอะไรกับเมืองพุทธเลย ประเทศอื่นที่นับถือพุทธก็มี ขึ้นกับสันดานมากกว่านะ
    ถ้ามีอารมณ์ ก็ช่วยตัวเองก็ได้ ไม่เห็นต้องไปเอากันเลยนะ พอท้องขึ้นมาก็ไม่มีปัญญาดูแลแก้ปัญหา แต่มีปัญญาเอากันอย่างเดียว ปวดหัวพ่อแม่อีก
    เพศสัมพันธ์ไม่ใช่สิ่งไม่ดี แต่ตอ้งถูกที่ ถูกเวลา บนพื้นฐานความถูกต้อง
    อนาจมาก.. แค่ได้ยินข่าว เด็ก ม.ต้นมีเซ็กส์กันในห้องน้ำ มีเพื่อนๆสาวยืนดู แถมทำในบ้านที่ยายก็อยู่... ถ้ามีลูกแบบบนี้จะตบกะบาลสักฉาด
    ขอไว้อาลัยแด่อัศวิน ผู้ตกม้าตาย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,080
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    สรุปง่ายๆๆ ก็คนมัน"เงี่ยน"นี้น่าาาาาาา 555

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมว่าสังคมไทยสมัยก่อนเป็นสังคมปิดนะครับ มองว่าเรื่องเพศเป็นเรื่องที่ไม่ควร และก็ไม่ยอมสอนด้วยว่าทำไมถึงไม่ควร เหมือนกับเป็นการปิดกั้นไปเลย พอมาถึงยุคที่อิทธิพลจากต่างชาติเข้ามาแบบต้านไว้ไม่อยู่ก็เหมือนไข่ที่แตก อ่ะครับ ไข่แดงไข่ขาวไหลออกมาหมดเลย ก็เหมือนกันอ่ะ วัยรุ่นก็อยากรู้อยากลองแต่เรายิ่งปิดกั้น และไม่มีวิธีการสอนที่เข้าถึงเด็กและมีจุดประสงค์ที่แน่ชัด ทำให้จากที่เคยเก็บกดคราวนี้เลยหาที่ระบายกันใหญ่ทะลักจนไม่สามารถป้องกันได้ เพราะผู้ใหญ่ไม่สอนถึงการป้องกัน สอนแต่ว่าเป็นเรื่องไม่ควร

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ปล่อยใน ความรู้สึกมันยอดเยี่ยมกว่าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ภูมิใจเถิดครับ ชาวไทย

พวกฝรั่ง เชื้อมันอ่อน กว่าเรา 5555

สังเกตุดิ ฝรั่งมี sex มากกว่าคนไทยนะครับ

สังคมเขามันต่างกับเราด้วย

เวลามีลูกที เนี่ย พวกฝรั่งจะแบบตกใจและดีใจมากๆ

เชื้อไทยเราแข็งแรงจริงครับ ไม่ตั้งใจก็ท้องได้ 555
    มันน่าดีใจมั้ยเนี้ย = ="

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    คิดริจะมี sex ต้องคิดจะป้องกัน แต่เราไม่ค่อยจะปลูกฝังกัน คิดว่าเป็นเรื่องน่าอาย ลามก ไม่เหมาะสม
    จึงทำให้เกิดปัญหา หาแนะนำและรณรงค์กันมากขึ้น ชี้ถึงผลแบบเห็นชัดๆๆ นามธรรม ไม่ใช้รูปธรรมเพียงแค่ในหนังสือหรือตำรา
    ผมว่าปัญหาก็จะค่อยๆลดลง จะโทษคนอื่นเพียงอย่างเดียวก็คงไม่ดี เราไม่ป้องกันตัวเรา แลัวใครจะไปช่วยได้ ใช้ไหมละ...

อย่างน้อย ยืดอกพกถุง มันก้ไม่เสียหายอะไร
    I Jokergameth
    NOTEBOOK: ASUS F81SE-VX178 OS: WINDOWS 7 X64 UTIMATE

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    น้องข้างบ้านอายุอ่อนกว่าผมประมาณ 3-4 ปีได้ มีแล้ว 3 ผัวอีก 2

สุดยอดมาก ของผมยังไม่มีแม้แต่แฟน

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,440
    ไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แค่เดินไปซื้อถุงยางไปซื้อยาคุม คนขายบางคนก็มองหน้าแปลกๆแถมยังจะถามอีกเอาไปทำอะไร ใครจะไปกล้าซื้อเพื่อป้องกันหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    พูดง่ายๆ ผู้หญิงไทยใจแตก ถ้าไม่ยอมมันเกิดขึ้นได้ไง?
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    คิดว่า

" หรือจะเถียง ?....."

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ทุกปัญหามันเกิดจากต้นตอเดียวครับ
    คือคนไทยส่วนมากในสังคมไม่มีศีลธรรม

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    แหมๆ...มันน่าดีใจไหมล่ะนั้น

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS