ผมเคยเจอสถานการณ์กดดันตอนไปสอบ smart1 ของธรรมศาสตร์ที่เมืองทอง การเข้าห้องน้ำเป็นอะไรที่ลำบากมากมาย เพราะ ตอนยืนหน้าโถจะมีรังสีกดดันจากด้านหลัง "เร็วๆสิฟะ" ฟุ้งไปหมด เนื่องจากกว่าห้องน้ำไม่เพียงพอ เมื่อเทียบกับ สถานที่สอบที่ใหญ่จนคิดในใจ "ทำไมไม่ทำห้องน้ำให้มันใหญ่ๆกว่านี้หน่อยนะ - -"

จากสถานการณ์แบบนั้นทำให้ ฉี่หน้าโถไม่ออกครับ เลยต่อคิวแถวหน้าห้องดีกว่า เพราะ มันกันรังสีกดดันจากข้างหลังที่ต่อคิวได้ดีกว่า

ปล. ผู้หญิงหรอครับ ต่อแถวยังกับเล่น****ูเอ๋ยเลยล่ะครับ น่าสงสารกว่าผู้ชายเยอะเลยล่ะ - -