ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    379
    ได้รับคำขอบคุณ: 280

Angry ผมดีเกินไป -*-'

เอิ่ม ไปอ่านก่อนละกันครับ..

เริ่มมาเเฟนผมเธอด่าเปิงเเบบไม่มีสาเหตุก่อนเเละผมก็ถามว่าเป็นไร ?? เขาก็บอกว่า(ตามด้านล่าง ก๊อบจากเเชทเฟซ)

เธอ: โอ้ะ !! บ้าป่าว ? ก็คนธรรมดาที่ไม่คู่ควรกะเธออ่ะ 55 ฟิวแม้งดีมากอ่ะ โครตดีอ่ะ. ดีแบบไม่เคยพบเจอ. (เว่อไป ป่ะ?55) แล้วคือ.. เรียนก็เก่ง. อะไรๆก็ดีไปหมด. ซึ่งมันแตกต่างกะข้าไง. เข้าใจป่ะ ? หน้ามือหลังมือ โอเค. พอ! 55555

ผม: ห๊ะ !!!!!! ดี ยังไง?? เรียน เก่ง ไง ?????!!!
    ดอกฟ้าหมาวัดด้วยซํ้า

เธอ : ไม่รู้เหมือนกัน. แต่ดิฉันสัมผัสได้ถึงอะไรบางอย่างในตัวคุณค่ะ.!! พอ. 5555

ผม : มันคือ ???

เธอ : เว่อออออออออออออออออ. ไม่ใช่อ่ะ

ผม : ใช่อะ เรื่องจริง -,-

เธอ : พอเห่อะ. ! 55555555 เป็นไรมากมั้ย ? 5555

ผม : - -

เเละหลังจากนั้น ก็ไม่ได้คุย อารมณ์จะคุย เครียดนี่สรุป ผมจะต้อง นิสัย เเบบโจรใต้ใช่ไหม ผมควรจะปรับตัวไง เลวๆอะหรอ ?? เท่าที่ผมคิดดู ถ้าผมเป็นยังงี้ ซักวันเขาคงไม่ชอบเเน่ๆ
    คนเก่าบอกผมเลว!! เกินไป คนใหม่บอก ดี!! เกินไป ซักพัก คงมี พอดี!! เกินไป.....
    5555 ^^ ที่ระบาย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: