ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 11

มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างกำลัง.....อยู่ แล้วแม่เข้ามาเห็น

คือผมกำลังช่วยตัวเองหน้าคอมแล้ว แม่เข้าออกห้องน้ำมาพอดีเดินมาเห็น

แต่แม่ก็ทำเป็นไม่พูดอะไรนะครับ

ใครเคยเจอแบบนี้บ้าง เครียดมากๆเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 625
    ส่วนใหญ่ผมจะทำ ในดงหญ้า หรือหลังบ้าน
    บางทีผมก้อทำใน ไร่ ของผมเอง

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อย่าไปเครียด ทำเป็นลืมๆไป แม่ก็เป็นผู้ใหญ่คับผ่านเรื่องแบบนี้มาเยอะแล้ว ไม่ต้องไปพูดถึงคราวหน้าก็ทำที่ลับคับ ในห้องน้ำก็ได้

ปล.ผมเชื่อว่าพ่อแม่ทุกคนรู้ว่าเราช่วยตัวเองแหละคับ เขาก็เคยผ่านวัยนี้มา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [EMPTY] อ่านกระทู้
    ส่วนใหญ่ผมจะทำ ในดงหญ้า หรือหลังบ้าน
    อ่านอันนี้แล้วเงิบสุด

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ถ้าเป็นผมละ โคตรอายเลย ^ ^''

แต่ก็นะ ยังดีกว่าแม่เห็นเราสูบบุหรี่ กินเหล้า ติดยา ก็ละกัน

เรื่องแค่นี้มันเป็นธรรมชาติ ใครผ่านวัยรุ่นมาก็เป็นแบบนั้นกันทุกคน ผมว่าไม่ใช่เรื่องเสียหายนะ แต่มันน่าอายเท่านั้นเอง

ปล. คราวหลังทำในห้องน้ำสิ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ยกคอมไปไว้ในห้องน้ำแล้ว ว่าว รับรองแม่ไม่รู้

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ดีน่ะที่แม่ไม่ถามว่าทำไรอยู่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Restart
    กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,537
    ผมก็เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน ตอนแรกผมก็คิดมากเหมือนคุณล่ะ

ผมก็เคยทำในห้องนอนแล้วแม่มาเห็น ผมก็ตกใจมากแต่มันหยุดไม่ทัน แต่แม่ผมก็ไม่สนใจแล้วเดินหนีไป และตะโกนออกมาว่า ทำให้มิดชิดหน่อย !!! เดี๋ยวมีใครมาเห็น แล้วมันจะดูไม่งาม

แล้วแม่ผมก็พูดมาตรงๆกว่า แม่เข้าใจว่าวัยรุ่นมันก็ต้องมีบ้าง แม่ไม่เอาไปบอกพ่อหรอก (ผมล่ะโคตรอายอ่ะ 555+)

อย่าคิดมากน่ะ แม่เค้าคงเข้าใจ
    .:ll:.

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    ทำในห้องน้ำดิครับไม่ต้องเลอะเทอะด้วย

หรือมันไม่ได้อารมณ์ = = สมัยผมหัดทำใหม่ก็ชอบแบบ จขกท.นะ

แต่เดียวนี้รู้สึกว่าทำไปก็เลอะเทอะขี้เกียจเช็ดแถมเสี่ยงคนเห็นอีก

ห้องน้ำเนี่ยละจบ

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ก็ยังดีที่แม่ทำเป็นไม่รู้ ดีกว่าแม่หายไปสักพักแล้วโยนทิชชู่มาให้นะ 55

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    แม่เห็นดีกว่าพ่อมาเห็นนะ^^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ใช้วิธีนี้ก็ได้ครับแม่ไม่เห็นด้วย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เอ่อคือ คอมผมอยู่หน้าห้องรับแขก - -
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    แม่เห็นถือว่าดีกว่าพ่อเห็นครับ เพราะแม่เห็นแล้วแกจะทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้(แต่เก็บเอาไปนินทาหน้าปากซอยแทน55+) ถ้าพ่อเห็นนี้ซวยจัดคุณจะโดนเอาเรื่องนี้เผาแต่หน้าแขกไม่ก็ต่อหน้าเพื่อนๆเวลามาเยี่ยมที่บ้าน
    ทุกคนจะขำกันในขณะที่คุณได้แต่ก้มหน้าทำใจ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    เดียวพอเป็นผู้ใหญ่ก็ลืมๆไปเอง

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    เค้าเรียกว่า การ ชู่วว์วู่วว์ ครับ 55

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    คงอายหน้าดู สินะครับ แต่ไม่เป็นไรหรอก ไม่ต้องคิดมาก เรื่องธรรมชาติ เด่วแม่คุณก็ลืมแล้วล่ะ เขาไม่สนใจอะไรหรอก
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อย่าไปคิมากครับ คราวหน้าก็ใส่หูฟังเปิดเสียงเบา แล้วก็เปิดจอเล็กครับ ถ้าจะให้ดีหาผ้าห่มหรือผ้าอะไรก็ได้ซํกผืนมาไว้ใกล้เผื่อยามฉุกเฉิน

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    Surprise หดในทันใด ~

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ตะละบุ่มบุมบุม ~

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [EMPTY] อ่านกระทู้
    ผมรู้ว่าคุณอุทิศชีวิตให้กับสิ่งที่คุณรัก ^_^ ซึ่งก็ไม่ใช่ไร่ของคุณแต่เป็นขยับมือเร็วๆ สาวมือขึ้นลง พูดง่ายๆก็คือ ชักว่า... นั่นแหละ พูดจากใจเลย
    ฮ่าฮ่า จอน ชาวไร่มาเอง

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    โอ้ย ฮาๆ ลืมๆ มันไป ซะครับ มันเป็นปกติสำหรับผู้ชาย แต่ในใจอายแทน ห้าๆ

ถ้าแม่ไม่เอาไปเล่าให้ใครฟังก็จะดีมาก แต่ถ้าเล่านี้ คงไม่กล้าออกบ้านเป็นแน่แท้

แต่แม่คงไม่เอาไปเล่าหรอกมันเป็นเรื่องน่าอาย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    แล้วทำไมไม่เลือกเวลาหน่อยล่ะท่าน - -*
    เอาเวลาที่อยู่บ้านคนเดียวงี้ หรือไม่ก็ไปทำในห้องน้ำ ห้องนอน(อย่าลืมล็อค)
    แต่มันก็ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไรครับ ลืมๆไปซะเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม่ก็คงไม่คิดไรมากหรอกคงลืมๆไปเหมือนกันแหละ

ท่านนี้แต่ละสถานที่ ฮาร์ดคอร์ สุดๆ 555
    God's Right Seat

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ถ้าเป็นแม่ก็ไม่ต้องห่วงครับ ถ้าใครมาถามก็บอกไปเลย จะลองดูมั้ย ผมไม่เล็กนะ
    แต่ถ้าพ่อมาเห็น ก็ระวังหน่อยนะกับคำพูด โห่ ไม่แบ่งเลย มีกี่แผ่น ไลท์ลงซีดีให้หน่อยได้มั้ย
    สำหรับผมนะ ผมจะไม่ให้ใครรู้ ขี้เกียจไลท์แผ่นให้ เสียเวลา - -"
    555 อย่าไปห่วงเลย โตขึ้นจะเข้าใจ เผลอๆ ROCK มากกว่านี้อีก

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    Psych- : เอ่อคือ คอมผมอยู่หน้าห้องรับแขก - -

ผมก็เหมือนกานเลยเวลาทำต้องหันจอหนีไม่งั้นคนเห็นเสร็จเลยทีนี้

ป.ล เข้ามาส่อง
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง