ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

[PL] Netcut โปรแกรมตัดเน็ตในวงแลน ใช้งานได้จริง

โปรแกรมนี้เป็นโปรแกรมที่ตัด net ได้ทั้งวงแลนทั้งแบบสาย และไวเล็ต แต่ที่ผมแจกไม่ได้มีไว้ไปตัดเน็ตคนอื่นเล่นบางครั้ง คุณอาจสงสัยว่าทำไมเน็ตช้าบ้างหลุดบ้าง(กรณีมีคนเล่นเน็ตเยอะ เช่น เน็ตหอ)บางทีก็มีคนโหลด bit บ้างแล้วให้เอาโปรแกรมนี้ไปลองตัดดูแล้วลองเข้าเน็ตคราวนี้เร็วปีดเลย แต่เวลาใช้อย่าใช้นานน่ะสงสารคนอื่นบ้าง

ขอให้ใช้อย่างถูกวิธี

วิธีโหลด Putlocker แบบหลายลิ้ง และ วิธีการ resume ดาว์นโหลดไฟล์เดิมของ putlocker เพื่อใครที่ยังไม่รู้
    ดาว์นโหลด

ดาวน์โหลด Netcut
    ***คลิกเบาๆน่ะ***

ถ้าผิดหมวดขออภัยด้วยครับมือใหม่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    แล้วทำไมไม่แจก AntiARP ด้วยหละครับ เผื่อว่าคนที่โดนเนตคัทเขาจะได้ป้องกันได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    น่านไงละเอาแล้วมีตัดก็ต้องมีค่อ 555+

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดคุก ติดคุก ติกคุก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โปรแกรมรัยกาก virus oly มากกว่า ทำกันได้ เกือบต้องลง windows เลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    53
    slow จนต้อง restert 2 รอบ ผมใช้ lenovo Z470 ตัว top GT5400m ram8GB hhd750GB windows7 64bit ไม่เกี่ยวกับ notebook ผมแน่นอน ativirus ยังเอาไม่อยู่เลยต้อง off run64 แล้วลบโปรแกรมคุณให้วุ้นเลย กว่าจะหายกระตุก slow มากๆ

กล่าวขอบคุณ
    53
    ถ้าผิดหมวดขออภัยด้วยครับมือใหม่ แจก virus ให้เลย

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    ติดคุก ครับ !!!!!!