ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

จะจีบหรือจะเป็นเพื่อนต่อไปดี

ผมมีเพื่อนสนิทเป็นผู้หญิงครับ ผมเข้ามาในฐานะเพื่อนจริงๆ เพราะตอนนั้นเธอยังมีแฟนอยู่ แต่เป็นคนไม่ค่อยดี กินเหล้าสูบบุหรี่เล่นการพนัน มัวเมาอบายมุข ซึ่งผมเนี่ยตรงกันข้ามเลย

พอเธอเลิกกับแฟนไป ก็อยู่กับผมมากขึ้น ไปไหนก็ไปด้วยกัน จนคนถามว่าเป็นแฟนกันหรอ แต่ผมก็คิดแค่เพื่อน

พอเวลาผ่านไปผมรู้สึกเป็นห่วงเป็นใยเค้ามากขึ้น คอยดูแลเอาใจใส่ เล็กๆน้อยๆ ไม่เกินหน้าเกินตา แล้วเค้าก็ซึมซับพฤติกรรมดีๆจากผมไปเยอะมาก

จนรุ่นพี่เค้าบอกว่าถ้าเป็นแฟนกันเธอจะอนาคตไกลเลย หรือถ้าเธอจะมีแฟนอ่ะ หาให้ได้แบบไอ้นี่นะ

ผมไม่แน่ใจว่าเธอชอบผมมั๊ย แต่ผมก็ชอบเธอขึ้นมาแล้วหล่ะ แต่ยังไม่ถึงกับตกหลุมรัก

ตกลงผมจะจีบเธอดีมั๊ย หรือจะเป็นเพื่อนที่ดีต่อไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: