ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    มันก็เกรียนกันทุกคนนั้นแหละ แต่ขึ้นว่าใครจะเกรียนมากเกรียนน้อย เกรียนที่ไหน (ตอนเด็กๆ เราๆท่านๆ ก็เคยเกรียนกันมาหมดแล้วทุกคน)

ปลง ครับสั้นๆ

ปล่อยวางไม่ต้องเครียด มันแค่เกมส์ เพราะเครียดไปมันก็ยังเกรียนกันเหมือนเดิม -.-

ไม่มีใครชอบหรอกที่เล่นๆอยู่แม่มด่า แม่ม Out ต่อให้เป็นเกรียนมันยังไม่ชอบเลย แต่ทำไงได้ ถ้าเราไม่อยากเจอก็คงดิ้นรนหนีเอาเอง -.- เช่นหากลุ่มเพื่อนๆมาเล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Deathbringer : 25th July 2012 เมื่อ 16:06

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ไม่ทราบว่า ไม่ลองเล่น US West หรือ US East ยังครับ เราเล่นอยู่ ping 250 กว่าๆๆเอง เล่นสบาย เจอ style ของพวกฝรั่งละ สนุกมากเลย แบบว่า
    Hero แต่ละตัวที่มันไม่น่าจะออกของแบบนี้ พวกเค้าออกกัน แล้วเล่นออกมาดีมากเลย ไม่ออกกันด้วย พอมีคนหลุดเค้ารอกันให้มาค่อยเล่นต่อตลอกเลย
    แล้วการคุยในเกมส์ของพวกเค้าเราว่าดีมากเลย
    ตั้งแต่เล่น DoTA2 มานะ US West กับ Us East คนเล่นดีมากเลย ไม่เหมือน แถบ เอเชียนะ เราเข้าเล่นถึง ping มันจะน้อยก็เถอะ
    เราเข้าไปเล่น เจอคนติด farm กันเยอะมาก มันน่าเบื่อมาก
    ลืมบอกไปเราเล่นคนเดียวนะ ไม่มีทีม หรือเพื่อนเลย ฮ่าๆๆ
    เอาเป็นว่า ลองไปเล่น Zone อื่นดูก่อนเลยครับ อาจจะช่วยคุณได้
    ปล.ตอนนี้จะเล่น Zone US West กับ US East อย่างเดียว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeMIGoD อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า ไม่ลองเล่น US West หรือ US East ยังครับ เราเล่นอยู่ ping 250 กว่าๆๆเอง เล่นสบาย เจอ style ของพวกฝรั่งละ สนุกมากเลย แบบว่า
    Hero แต่ละตัวที่มันไม่น่าจะออกของแบบนี้ พวกเค้าออกกัน แล้วเล่นออกมาดีมากเลย ไม่ออกกันด้วย พอมีคนหลุดเค้ารอกันให้มาค่อยเล่นต่อตลอกเลย
    แล้วการคุยในเกมส์ของพวกเค้าเราว่าดีมากเลย
    ตั้งแต่เล่น DoTA2 มานะ US West กับ Us East คนเล่นดีมากเลย ไม่เหมือน แถบ เอเชียนะ เราเข้าเล่นถึง ping มันจะน้อยก็เถอะ
    เราเข้าไปเล่น เจอคนติด farm กันเยอะมาก มันน่าเบื่อมาก
    ลืมบอกไปเราเล่นคนเดียวนะ ไม่มีทีม หรือเพื่อนเลย ฮ่าๆๆ
    เอาเป็นว่า ลองไปเล่น Zone อื่นดูก่อนเลยครับ อาจจะช่วยคุณได้
    ปล.ตอนนี้จะเล่น Zone US West กับ US East อย่างเดียว
    ของผมก็เจอ ออกของแปลกๆ Chen ออกค้อนสายฟ้า แต่ต่างกับของนายตรงที่มันออกมาแล้วดับอนาถ - -

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    ของผมก็เจอ ออกของแปลกๆ Chen ออกค้อนสายฟ้า แต่ต่างกับของนายตรงที่มันออกมาแล้วดับอนาถ - -
    555 น่าสงสารมากครับเจอแบบเล่น แนว แต่ แนวไม่ออก เหอะๆๆ สู้ๆๆจะ มันก็แค่เกม
    เราเล่นเกม แต่อย่าให้เกม เล่นเรา ก็พอละครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ขอบอกเลยว่าเกมส์ไม่ว่าจะเสียเงินหรือไม่เสียเงิน ก็มีเกรียนครับ ส่วนมาก(ความเห็นส่วนตันนะ)คนที่มีเงินนั่นละชอบเกรียน เกมส์ให้เล่นฟรีก็ดีแล้ว ใครเกรียนก็ report ไปดิเด๋วก็โดนเอง เกมส์ยังเป็น BATA ถ้าเปิดให้เล่นจริงคงมีการลงโทษ เกรียนมีทุกที่ไม่ว่าจะเสียเงินหรือไม่ เขาเปิดให้เล่นฟรีก็ดีแล้วทำให้คนส่วนมากได้เล่นกัน หรือคุณจะไม่เปิดโอกาสให้คนไม่มีเงินได้เล่นเกมส์ดีๆๆกันเลยหรอ เล่นเกมส์ให้สนุกเถอะครับเกมส์ก็คือเกมส์อย่าคิดมาก แล้วจะสนุกกับเกมส์เอง 555
    JINANURAKza

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeMIGoD อ่านกระทู้
    555 น่าสงสารมากครับเจอแบบเล่น แนว แต่ แนวไม่ออก เหอะๆๆ สู้ๆๆจะ มันก็แค่เกม
    เราเล่นเกม แต่อย่าให้เกม เล่นเรา ก็พอละครับ
    ของผมเจอฝรั่ง Drow สายใหม่ อัพ status กับ skill 3 ก็ไม่อยากจะว่าอะไรน่ะ มีคนบอกว่ามันไม่ผิดมันแนวใครแนวมัน

แล้วมันก็ฟามป่า โดนโบนตุ๋ยตลอด อนาถมาก อยากด่าเป็นภาษาไทยว่า แนวแกมันเเปลกเกิ๊น !!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

๐ แมวขนขาวหัวไก่แดง ๐
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    เกรียนก้มีตังน่ะครับ !!!

เมี๊ยววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว !!!!!

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    การตลาดเรียกลูกค้า ฟรีแน่นอน ห้ามใครเล่นไม่ได้หรอก สังคมออนไลน์

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

GENIUS
    กล่าวขอบคุณ
    1,045
    ได้รับคำขอบคุณ: 790
    อย่าว่า dota 2 เลย ขนาด BF3 แผ่นละตั้ง 1299 แถม Premium 1299 อีก รวมกันเป็นเท่าไรแล้ว มันยังมีเกรียนเลย เหอะๆ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    Hon โลด

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ porzamyemo อ่านกระทู้
    ขอบอกเลยว่าเกมส์ไม่ว่าจะเสียเงินหรือไม่เสียเงิน ก็มีเกรียนครับ ส่วนมาก(ความเห็นส่วนตันนะ)คนที่มีเงินนั่นละชอบเกรียน เกมส์ให้เล่นฟรีก็ดีแล้ว ใครเกรียนก็ report ไปดิเด๋วก็โดนเอง เกมส์ยังเป็น BATA ถ้าเปิดให้เล่นจริงคงมีการลงโทษ เกรียนมีทุกที่ไม่ว่าจะเสียเงินหรือไม่ เขาเปิดให้เล่นฟรีก็ดีแล้วทำให้คนส่วนมากได้เล่นกัน หรือคุณจะไม่เปิดโอกาสให้คนไม่มีเงินได้เล่นเกมส์ดีๆๆกันเลยหรอ เล่นเกมส์ให้สนุกเถอะครับเกมส์ก็คือเกมส์อย่าคิดมาก แล้วจะสนุกกับเกมส์เอง 555
    Report ไปก็ยังไม่ช่วยอะไรครับ Report เมื่อวานวันนี้ก็เจอมันอีก
    แล้วก็ไปสรุปยังงั้นแสดงว่าท่านยังไม่เข้าใจสังคมของ Steam เน้อ
    เปิดฟรีมันดีก็จริง แต่มันก็มีข้อเสีย
    ขายเกมมันมีข้อเสียเรื่องจ่ายเงินก็จริง แต่มันก็มีข้อดีเข้ามาอีก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kritthee99 อ่านกระทู้
    อย่าว่า dota 2 เลย ขนาด BF3 แผ่นละตั้ง 1299 แถม Premium 1299 อีก รวมกันเป็นเท่าไรแล้ว มันยังมีเกรียนเลย เหอะๆ
    5 5 5+
    BF3 ผมเล่นยันยศ ปีกนกขั้น 1 แต่ผมไม่เคยแคร์เกรียนเลยจริงๆ เพราะมันพิมพ์ไรมาผมก็ไม่เห็น ผมปิดหมด เจอคนเล่นไม่เป็นเราก็ย้ายทีม ย้ายไม่ได้ย้ายเซิฟเลย 555+

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ unwise อ่านกระทู้
    เกรียนก้มีตังน่ะครับ !!!
    ก็เห็นด้วยครับ แต่ก็ไม่ทุกคนหรอก ขอใช้คำว่าส่วนใหญ่ละกัน

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: