ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893

[BB Gun] Review JG AK47 Lite Thai only No sub

แหล่งที่มา ของคลิบ: บอยปืนจีน https://www.youtube.com/watch?v=xXdV...w&feature=plcp

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    ขอบอกตรงๆ ว่ากระบอกนี้น่าสนใจมาก เราไม่น่าซื้อP90มาเลยต่างกันพันนิดเองๆ - - เศร้า

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ผมจะซื้อ M4 กับ AK ผมจะเลือกอันไหนดีคับ ตอนนี้เอียงๆไป M4

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    โหใครมี P90 ของ มารูอิ นี่โคตรโชคดีน่ะจะบอกให้ของแรเลยน่ะ

(เรปบนของมารูอิป่ะ?)

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    โหใครมี P90 ของ มารูอิ นี่โคตรโชคดีน่ะจะบอกให้ของแรเลยน่ะ

(เรปบนของมารูอิป่ะ?)
    เปล่าครับ 3000กว่าๆเอง

•!~[Vashi Original]!~•
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skullza อ่านกระทู้
    ผมจะซื้อ M4 กับ AK ผมจะเลือกอันไหนดีคับ ตอนนี้เอียงๆไป M4
    เรื่องความคล่องตัว ผมแนะนำเป็นM4ครับ M4โมง่ายกว่าAKครับ ถือว่าเป็นปืนยอดฮิตเลยน่ะครับ แต่ท้ายสุดก็แล้วแต่ความชอบความถนัดของแต่ละคนครับผม
    ลดการใช้พลังงานเป็นการช่วยลดภาวะโลกร้อน

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ปืนจีนเด๋วนี้เริ่มน่ากลัวแล้ว อย่างในคลิปของพี่บอยเล่นยิงหลอดดูดน้ำกันแล้ว ขนาดไม่ติดกล้องน่ะ

ส่วนตัวแล้วเล่นM4 ของ BIM-3881 ของแต่งเยอะดี ไหล่พร้อม ล้มง่าย ขายคล่อง แนะนำตระกูล M4 คับ

กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    แต่ ละ ปืน มีข้อ ดีข้อเสียต่างกัน ครับ ใครไม่อยากแต่ง+งบน้อย ก็ จัด AK-47 แต่ถ้าอยากแต่ง+งบเยอะ ก่จัดM4A1 ไป ครับผม