ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525

แบบทดสอบความเป็นชาย

แบบทดสอบความเป็นชาย

ในยุคที่โลกมีการสื่อสารไร้พรมแดนเช่นนี้ คงไม่มีใครกล้าปฏิเสธกันว่าอินเทอร์เน็ตมีส่วนทำให้คนเราไม่กล้าที่จะเปิด เผยตัวตนจริง ๆ ออกมา และปฏิสัมพันธ์กันแบบที่ "เห็นกันซึ่ง ๆ หน้า" ก็ย่อมน้อยลงไปเหลือ แต่การรู้จักกันแบบฉาบฉวย และนี่ก็เป็นข้อยืนยันได้ว่า มนุษย์ผู้ชายในโลกล้วนกลายพันธุ์เป็น "คุณแอบ" กันหมดแล้ว นั่นก็หมายความว่า "แอบความเป็นหญิงในกายที่เป็นชายเอาไว้นั่นเอง" ทีนี้เรามาดูกันว่า พฤติกรรมแบบใดที่ส่อเค้าว่า คุณผู้ชายทั้งหลายกำลังจะกลายเป็น "ชายก็ไม่จริง หญิงก็ไม่แท้" กันบ้าง

1. เวลาคุณอาบน้ำ คุณให้ความสนใจอาบส่วนใดก่อน
    ก.ใบหน้า
    ข.ลำตัว
    ค.ศีรษะ
    ง.ไอ้นั่น
    จ.อาบทุกอย่างพร้อมกัน มั่วไปหมด

2. คุณอยากจะทำให้คนที่คุณรักประทับใจในวันเกิด ด้วยของขวัญแบบ...
    ก.เรือนร่างของคุณเอง มีการผูกโบด้วย
    ข.ของที่ประดิษฐ์เองจากมือของคุณ
    ค.ของที่เขาเคยอ้อนให้ซื้อให้
    ง.ของมีค่า เช่น นาฬิกาแสนแพง จี้เพชรสุดหรู
    จ.ของใช้ที่เป็นประโยชน์ เช่น ชุดบำรุงผิวหน้า, ผงซักฟอก, สบู่ หรือจะซื้อถังสังฆทานให้เธอเลยก็ดี

3.หนังวีซีดีที่คุณอยากซื้อเก็บไว้ดูคนเดียว
    ก.การ์ตูน แฟนตาซี : SPY KIDS
    ข.หนังรักโรแมนติก : The Love Letter
    ***รุ่น ตลก : รักใส ๆ หัวใจเดียวกัน
    ง.หนังฆาตกรรมซ่อนเงื่อน : Taking Life
    จ.หนังอีโรติก : ผู้ชายป้ายเหลือง

4. คนที่คุณชอบ มากที่สุดเป็นแบบไหน
    ก.คนที่คุณชอบและเค้าก็ชอบคุณด้วย
    ข.เป็นนักคิด ฉลาดเป็นกรด ทำงานคล่อง
    ค.เป็นเพื่อนที่เข้ากันได้ทุกเรื่อง
    ง.สวย เซ็กซี่ แต่งตัวตามแฟชั่น
    จ.คนที่เรียบร้อย เป็นระเบียบ ซื่อสัตย์

5.ถ้าคุณมีเวลาว่าง คุณชอบทำสิ่งใดในต่อไปนี้มากที่สุด
    ก.เล่นอินเทอร์เน็ต เล่นเกม
    ข.โทรฯนัดเพื่อนออกไปเที่ยว
    ค.ฟังเพลง เล่นดนตรี
    ง.ดูทีวี เช่าวีซีดีมาดู
    จ.เข้าฟิตเนส เพาะกล้าม

6.คุณอยากทำอะไรที่แปลกใหม่มากที่สุดในชีวิตก่อนตายเพื่อสนองความคิดที่ว่า "ยังไงก็ไม่เสียชาติเกิด"
    ก.มีเซ็กซ์แบบสวิงกิ้ง
    ข.ไม่ทำอะไร นอนรอความตาย
    ค.เที่ยวรอบโลก
    ง.ตระเวนกินของอร่อย ๆ ที่ขึ้นชื่อและชื่นชอบ
    จ.แบ่งสมบัติ เตรียมทำพินัยกรรม

7.คุณคิดว่าถ้ามีความรักเกิดขึ้นแล้วย่อมมีสิ่งนี้ตามมา
    ก.การเสียสละความสุขหรือเวลาส่วนตัวเพื่อคนที่คุณรัก
    ข.ความใคร่ จนเกิดความผูกพันทางกาย
    ค.การผูกมัด เช่น การหมั้นหมาย แต่งงาน
    ง.ความสุขสดชื่น โลกดูเป็นสีชมพู
    จ.ความรับผิดชอบที่มากขึ้น

มาคิดคะแนนกันนะครับ !!!!!!!!!!

เลือกข้อ ก. ได้ 2 คะแนน
    เลือกข้อ ข.ได้ 4 คะแนน
    เลือกข้อ ค.ได้ 6 คะแนน
    เลือกข้อ ง. ได้ 8 คะแนน
    เลือกข้อ จ.ได้ 10 คะแนน

คะแนน14-20 คุณเป็นสาวประเภทสอง
    คุณมีความสามารถในการทำให้ผู้อื่นหลงเสน่ห์ และมีความสุขในการทำให้คนอื่นพึงพอใจ และคุณเป็นคนที่ทำทุกวิถีทางเพื่อให้คนที่คุณรักมารักคุณ อาจถึงขั้นยอมผ่าตัดแปลงโฉมหรือแปลงเพศไปเลยก็ยังได้ คุณมีความประพฤติที่อ่อนหวานดุจหญิงแท้และคุณก็จะดีใจถ้ามีใครสักคนยอมรับ ว่าคุณก็เป็นผู้หญิงคนหนึ่งด้วย แต่การแต่งตัวของคุณก็สดใสสมวัยถูกกาลเทศะดี เหมาะที่จะเป็นสาวประเภทสองไปอย่างนี้น่ะดีแล้ว

คะแนน21-39 คุณเป็นชายที่แสดงออก

ผู้ชายบางคนมักแสดงความเป็นตัวเองโดยการแสดงสันดานดิบอย่างกินเหล้า สูบบุหรี่ แต่คุณหาทำเช่นนั้นไม่ แต่คุณมักทำอะไรด้วยเหตุผลและคิดว่า คนเป็นชายไม่เห็นต้องแสดงออกอย่างนั้นก็แมนได้ คุณจะได้รับการยอมรับโดยทั่วไปหากมีความประพฤติที่เหมาะสม ก็ขอให้คุณเป็นเช่นนี้ต่อไป อย่ากลายพันธุ์เป็นอย่างที่กล่าวไว้ตอนต้นก็แล้วกัน

คะแนน 40-59 คุณเป็นชายรักชาย

คุณอาจจะเคยเกิดความรู้สึกนี้บ้างหรือเพิ่งเกิดขึ้นก็ตาม แต่บอกได้เลยว่า คุณเป็นชายรักชายหรือเป็นเกย์แน่นอน แต่ก็อยากบอกว่าไม่ควรที่ตัดสินแบบนี้ซะทีเดียวเพราะเมื่อคุณเป็นผู้ใหญ่มาก ขึ้นคุณก็จะหมกมุ่นเรื่องเพศน้อยลงและเห็นคุณค่าของเพศตรงข้ามมากขึ้น และอาจพบคนที่คู่ควรกับคุณแต่ก็ไม่ควรจะปกปิดพฤติกรรมทางเพศของคุณนะ และอีกไม่นานคุณก็จะได้รับการยอมรับเอง เพราะคนเรามีความสามารถกันมากกว่าที่จะมามองกันแต่ในเรื่องอย่างว่านี้

คะแนน 60-69 คุณเป็นชายนักรัก

คุณมีความมั่นใจสูงและให้ความสนใจในเรื่องเพศพอ ๆ กับเรื่องจิตวิทยาจึงไม่แปลกใจว่าคุณจะหาความสุขได้จากทั้งสองเพศ เลยมักถูกเรียกว่าเสือไบฯหรือไบเซ็กชวล แต่ไม่ว่าคุณจะถูกเรียกว่าอะไรก็ตาม คุณก็คิดถึงเรื่องแต่งงานสร้างครอบครัวเหมือนกัน ชายนักรักจะเพิ่มขึ้นในยุคที่มีการแลกเปลี่ยนความคิดได้อย่างเสรี ไม่มีขอบเขตหรือยุคไอทีนี่เอง

คะแน 70 คะแนน คุณเป็นชายเหนือชายธรรมดา

คุณเป็นผู้ชายที่มีความคิดว่ายังไงผู้ชายก็ต้องคู่กับผู้หญิงวันยังค่ำ และก็เข้าใจความเป็นหญิงได้ดีทีเดียวอาจเป็นเพราะคุณคบกับผู้หญิงมามากหน้า หลายตา คุณเลยมีความมั่นใจในตัวเองสูงและคิดว่ายังไงตัวเองก็ต้องเป็นช้างเท้าหน้า จึงคิดเรื่องแต่งงานอยู่เสมอ มีแม่บ้านที่เก่ง มีลูกที่น่ารัก แต่ผู้ชายแท้สมัยนี้ยิ่งหายากลงทุกวัน คนที่เป็นผู้ชายทั้งร่างกายและจิตใจก็ย่อมหาคนแต่งงานด้วยยากเป็นธรรมดา เพราะผู้หญิงสมัยนี้เค้าก็ไม่กล้าเสี่ยงเหมือนกัน เพราะชายแท้ ๆ เคยมีมากที่สุดในสมัยคุณปู่คุณย่าไม่ใช่สมัยนี้หรอกนะ.

ขอขอบคุณเนื้อหาดี ๆ จาก www.postjung.com

ได้กันเท่าไหร่ก็มาบอกกันมั่งนะ

ส่วนผม ได้ 42 ซะงั้น

(จขกท.ไม่ได้เป็นเกย์นะเธอว์ กระผมชายทั้งแท่งเห็นผู้หญิงก็มีอารมณ์นะ สงสัยมันไม่ตรง )

~Rebirth~
    กล่าวขอบคุณ
    2,327
    ได้รับคำขอบคุณ: 321
    32 = คุณเป็นชายที่แสดงออก ครับ
    I LOVE LINKIN PARK

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ผมได้ 26 ครับ

Player
    กล่าวขอบคุณ
    2,331
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    62 ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    539
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผม 46 คะแนน

555+

เวนกรรมจิงๆ
    ไม่มี แฟน ไม่เหงาเท่า...ไม่มี เพื่อน

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    25 โชคดีไปถ้าเกินไปได้ในเกณฑ์ชายรักชายได้เป็นอาเบะชัวเลย

Tanisorn :)
    กล่าวขอบคุณ
    944
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,273
    Blog Entries
    1
    26 ครับผมมม
    Be long to CFC

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    28 ครับผม....

กล่าวขอบคุณ
    1,256
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    34 ก็ ok
    คนกากๆ แต่อยากมีแฟน http://www.facebook.com/profile.php?id=100001099980305

~Evil Slayer~
    กล่าวขอบคุณ
    2,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    48 ผมไม่ใช่เกย์นะเฟร้ยยยยย ชายทั้งแท่ง

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    44 นี่ผมชายรักชายหรอ โอ้ว...คิดแล้วหยอง - -

ชอบ ญ แท้ๆ แต่มันเป็น ช รัก ช ได้ยังไงเนี่ยยย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    28 pt. งิงิ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    44 อะ (ไม่ใช่เกย์นะเฟ้ย - -)

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    24 ครับผม ^_^

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    คุณเป็นชายรักชาย โอ้ว ไม่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ TT^TT

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    - - 42 อะ ตรู ไม่ใช่ เกย์ เฟ้ยยยยย!!!

ตรูเกย์ ตั้งแต่เมื่อไหรเนี้ย 555555 ตรูชายทั้งแท่ง

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    44 เลอะเทอะ

ผ่านหญิงมาเป็น10 สุดท้ายเป็นเกย์ เอาแล้ว !!!
    "อบอุ่น"ในโลกออนไลน์
    แต่"เดียวดาย"ในโลกความเป็นจริง

กล่าวขอบคุณ
    618
    ได้รับคำขอบคุณ: 732
    38 ผมยังปกติอยู่!!!
    facebook[/URL] ใส่รูปยังไง ...

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    โอ้ววว คนเป็นชายรักชายเยอะจริงๆ ^^

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ได้ 28 อะ อ่านแล้วงง
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    44 เราเป็นเกย์หรือนี่

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    30 ครับ ปกติ ^_^

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ได้26 คุณเป็นชายที่แสดงออก
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    ผม 43 เกย์ ไง วะ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    44 ผมว่ามันมั่วชัวร์ๆ