ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: ASSASSIN CREED 3 BOSTON RAINNY

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    สังเกตุเวลาฝนตกมากๆ น้ำจะเอ่อ นองขึ้น พอเวลาฝนหยุด สังเกตุพื้นดีดีตรงนาทีที่ 1.38-2.23 จะมีน้ำนองอยู่ซึ่ง เป็นช่วงที่ไปเราช่วยชีวิตคุณลุงนั่นไว้
    เห็นในเว็บนอกเค้าคุยกันใน frontier ถ้าฝนตกหนักน้ำจะท่วมมิดตาตุ่มเรา ทำให้เราเดินบนพื้นลำบากเกมมันจะกดดันให้เราขึ้นต้นไม้แทน หิมะก็เหมือนกันตกหนักๆก็เดินบนพื้นลำบากเช่นกัน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    แสง เงาสวย แต่ภาพออกแข็ง ขออย่าเหมือภาคACRเลย
    อันนี้ใช้ Wii U ไงครับ ลองอ่านชื่อคลิปดู ดังนั้น ถ้ามันด้อยก็คงไปแปลกครับ

Shockolate
    Rayong , Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    มันคืออะไรหรอครับ mod ของ asscreed3 หรอ
    หรือ DLC

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mayden2012 อ่านกระทู้
    ได้ยิงครับมีฉากหนึ่งบนเรือ เสียบแล้วยิงต่อเลย
    ตอนแรกผมก็คิดแบบนั้นแหละ ดูดีๆปืนที่ยิงมันคือปืนพกเราเองครับ (เพราะปืนเราเหน็บอยู่ข้างซ้าย แล้วควันมันก็ลอยออกมาตรงมือซ้ายพอดีเพราะปืนยาวเรา

ใช้มือขวาถืออยู่)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    343
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    รอเกมส์นี้อยู่เกมส์เดียวเลยตอนนี้ อยากเล่นมากๆ